Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 253 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Minh Xuân, giá 44 tỷ

      44 tỷ 253 m2 173,92 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - Khu Lý Thường Kiệt - Lê Minh Xuân - ngang 10m hiếm gặp.- 253m2 4 lầu.- DT: 10m x 25m.- Giá 44 tỉ P. 7 Tân Bình -.+ Khu vip Lê Minh Xuân....
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường A4 - 14 - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      Giảm hơn 1 tỉ Nhà Mới đầy đủ nội thất xịn* DT: 4 x 12m, vuông vắn, không lộ giới, Đường trước nhà 10m có vỉa hè rất đẹp.* KC: 1 trệt, 2 Lầu, sân thượng,...
      Đường A4, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 100 m2 168 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền NH bán nhanh nhà Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình.- DT: 5x20m, 5 lầu mới đẹp ở ngay, nhà có thang máy rất thuận tiện, nội thất ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 150 m2 tại Đường Bến Cát - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      căn nhà phố bến cát p7 tân bình thông ra chợ tân bình, đường lý thường kiệt, lạc long quân DT 14*13mkết cấu nhà trệt lầu sân thượnggiá 26 tỉtiện ích đầy...
      Đường Bến Cát, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 135 m2, giá 31,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 135 m2 233,34 triệu/m2
      một căn duy nhất - căn biệt thự 2 MT đường nhựa - ngang khủng: 12x12m - khu vip Lê Văn Sỹ - P. 1 - Tân Bình... Giá: 31.5 tỉ thỏa ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,9 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 129 m2 45,74 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Center, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, 129 mét vuông, nhà trống, giá 5 tỉ 9, rẻ nhất khu, Viễn 0908 435 ***.đc: 5B Phổ...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Park Legend:+ đc: 251 đường Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình, TP. TP.HCM.+ DT: 72m, 2 PN, 2 WC phòng khách rộng...
      Park Legend, 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Trương Công Định - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      Đi nước ngoài bán lại căn hộ chung cư The Harmona tại 33 Trương Công Định, P14, Tân Bình.DT: 77 mét vuông.Thiết kế: 2  phòng ngủ 2 nhà ...
      The Harmona, 33, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sky Center, P. 2, đường Phổ Quang, Q. Tân Bình.- Diên tích: 98 mét vuông.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, phòng khách, logia rộng rãi...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 6m tại Đường Gò Cẩm Đệm - 10 - Tân Bình, giá 9 tỷ

      9 tỷ 91 m2 98,91 triệu/m2
      Chính chủ 100 phần trăm.. Chưa qua mua bán lần nào.. Hạ giá bán nhanh.. Khu căn nhà phố liên kế.. Khu trung tâm.. Gò Cẩm Đệm.. P. 10.. Q. Tân...
      Đường Gò Cẩm Đệm, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 41 m2 tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mới Trần Văn Quang - Tân Bình 41m2 - HXT - nhỉnh 5 tỉ.Mô tả:+ Kết cấu: 1 Trệt 2 Lầu. Gồm 3 phòng ngủ, 2 toilet, logia, phòng khách,...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 0 m2
      Do nhu cầu đổi nhà lớn hơn, cần bán ngay 1 ngôi nhà hẻm 3m, Ni Sư Huỳnh Liên, P. 10, Q. Tân Bình.DT 3m x 3,5m gồm 1 trệt 1 lầu 1 phòng khách, bếp...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 2 tầng, 16 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Quang - 10 - Tân Bình, giá 2 tỷ

      2 tỷ 16 m2 125 triệu/m2
      Do nhu cầu đổi nhà lớn hơn, cần bán nhanh 1 ngôi nhà hẻm 3m, đường Trần Văn Quang, P. 10, Q. Tân Bình.DT 4m x 4m gồm 1 trệt 1 lầu, 1 phòng khách + bếp mới...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 50 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà đường Cửu Long, vị trí đẹp, giá siêu mềm!* Vị trí: Gần công viên Gia Định, đi ~ 100m ra đường lớn...- DT: 50m2.- 1 trệt 1 lầu, 1 sân...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 81 m2 128,4 triệu/m2
      - Gia đình định cư nước ngoài, cần bán ngay lại ngôi nhà xây tâm huyết của 2 vợ chồng.- Vị trí: Khu Bàu Cát sầm uất, tiện ích đầy đủ: Chợ, siêu thị,...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 210 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí: Khu Compound toàn căn biệt thự quan chức nhà nước, doanh nhân thành đạt, Khu vực cực kỳ an ninh, Ngay phố thương hiệu Nguyễn Văn Trỗi, tiếp giáp...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mới - nhà 2 mặt hẻm - HXT Trần Văn Quang - Tân Bình - 41m2 - giá nhỉnh 5 tỉ.Mô tả.DT: 3,9x11m2. Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ,...
      Đường Trần Văn Quang, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 6 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Hạ giá 10 tỉ. Tòa nhà 27 căn hộ dịch vụ. Nguyễn Văn Trỗi, P1, Tân Bình. Hầm 6 tầng. 35 tỉ hợp đồngT 110tr.Bán tòa Nhà căn hộ dịch vụ. Khu vip Nguyễn...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!