Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Duy Tân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 62 m2 483,88 triệu/m2
      MT đường Duy Tân, 5 tầng, ngang 4 x 15.4m, P. 8 Tân Bình.+ MT chợ Vải, khu vực KD sầm uất nhất chợ Tân Bình, gồm: 4 phòng ngủ  phòng vệ sinh...
      Đường Duy Tân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thăng Long, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 54 m2 268,52 triệu/m2
      Chính chủ cuối năm cần thanh khoản, giao em Hằng giá rẻ MTKD sung ngay Thăng Long không lộ giới.- DT: 4.3x13m - CN đủ 54 mét vuông.- Kết cấu: 4 tấm...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Tân Khai - 4 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      37 Tân Khai 2 taang 4.5x 18.5m, P. 4 Tân Bình.+ Nhà 2 tầng có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.+ MT đường P4 siêu hiếm, sạch sẽ, an ninh.+ Hàng xóm...
      Đường Tân Khai, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Cộng Hòa, P13, Tân Bình.DT 4 x 15m vuông, CN 60 mét vuông.Kết cấu 1 trệt, 3 lầu đúc.Vị trí MT đường có vỉa hè rộng, không bị...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 80 m2 286,25 triệu/m2
      + Vị trí: MT KD đường Lê Bình P. 4, Q. Tân Bình, gần Út Tịch, Hoàng Việt, Trường Sa, Hoàng Văn Thụ, hotel Đệ Nhất, Nguyễn Kim, 5 ph ra đến sân bay Tân Sơn...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 100 m2 199 triệu/m2
      Bán nhà phố Sân Bay , đường Lam Sơn , P2 ,Q Tân Bình ( 5*20m) 4 tầng giá chỉ 19.9 tỉ TL - DT 5x20m.- Kết cấu trệt 3 lầu.- Khu Bàn Cờ tập trung nhiều T òa...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 280 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình, giá 80 tỷ

      80 tỷ 280 m2 285,72 triệu/m2
      - Chính chủ bán toà ngôi nhà phố trục đường thương hiệu Cộng Hoà, P. 4, Tân Bình- Vị trí đẹp, khu sang trọng, tập trung nhiều toà nhà, NH, nhà hàng...- DT...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 116 m2 99,14 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 6,8x17m Nguyễn Sỹ Sách, P. 15, Tân Bình, 4  phòng ngủ, giáp Q. Tân Phú, siêu thị Aeon Mall, nhỉnh 11 tỉ.+ Kết cấu: Gồm: 1 trệt 2 lầu...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 270 m2 tại Đường Đồng Đen - 11 - Tân Bình, giá 77 tỷ

      77 tỷ 270 m2 285,19 triệu/m2
      Tòa nhà góc 2MT ngang lớn Đồng Đen - P11 - Q. Tân Bình - Trệt 3 lầu, 30x9m (270m2).- Vị trí siêu VIP để nhận diện thương hiệu Quốc tế.- DT: 30m x 9m, công...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 68 m2 257,36 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn hồng ĐÀO , P14, Q TB , dt: 5 x 15 ,nhà trệt 2 lầu giá 17,5 tỉ Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, KD tốt cả ngày lẫn...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà góc 2 MT ngay đường Lê Bình, P. 4, Q. Tân Bình. Vị trí đẹp nằm trong khu vực an ninh, dân trí cao, CTXD 6 tầng, phù hợp để ở, xây dựng...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 12 tầng, 368 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 368 m2 149,46 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - vị trí ngay khối building VP Mitalab Tower.- DT đất 13x28m - hiện trạng đất trống.- Khu vực đc xây 2 hầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 202 m2, mặt tiền 7m tại Đường Âu Cơ - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 202 m2 153,47 triệu/m2
      Giảm 4 tỉ - MT KD siêu sầm uất - ngang gần 8m - cực hiếm - vip Tân Bình.MT Âu Cơ, P. 14, Tân Bình.DT: 7.7 x 26m.Kết cấu: nhà cấp 4 tiện xây 6 - 7 tầng gì...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 205 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 31 tỷ

      31 tỷ 205 m2 151,22 triệu/m2
      - Cần bán ngay MT đường K300 P12 Q. Tân Bình.- DT 6x34 công nhận 205m2.- Kết cấu: Nhà trệt 2 lầu (cũ).- Giá 31 tỉ.- pháp lí: SHR, công chứng nhanh trong...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 160 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 160 m2 162,5 triệu/m2
      - Phù hợp khách xây căn biệt thự, Toà Nhà Văn Phòng, căn hộ chung cư Cao Cấp- Khu K300, Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình- DT đất: 8x20m, sổ vuông,...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 135 m2 tại Phường 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 135 m2 281,49 triệu/m2
      Bán nhà góc 222 MT đường Hoàng Hoa Thám, TB 12x17m vị trí vip khu nhà ga T3 chỉ 38 tỉ0945 808 ***DT: 12x17m Vị trí đẹp khu KD sầm uất, gần chợ, trường cấp ...
      Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 25 tỷ

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      Bán nhà khu VIP sân bay Tân Sơn Nhất, P. 2, Tân Bình (đường trước nhà 10m).- DT: 5x24m CN: 120m2.- KC: 4 tầng ST.- Giá: 25 tỉ TL.hotline: 0866 898 ***
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhà phố Bình Giã P. 13 Q. Tân Bình.- DT: 5x20, kết cấu 4 lầu đẹp nội thất luxury, MT sầm uất- Vị trí huyết mạch, con đường KD...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!