Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 38 m2 tại Đường Phan Sào Nam - 11 - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 38 m2 197,37 triệu/m2
      Bán nhà MT 75 Phan Sào Nam, P. 11, Q. Tân Bình.DT: 4.4x9m, DTCN: 38 mét vuông.Kết cấu. Trệt + 1 lầu.Vị trí: MT đường 10m, lề đường 3m, gần trường ...
      75, Đường Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giải Phóng - 4 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      * Kẹt tiền bán nhanh căn nhà phố P4 Tân Bình. Nhà 2 tầng đúc bê tông cốt thép.* Ngang hơn 4m, nở hậu nhẹ dài 15m.* Đường trước nhà rộng 8m, thuận tiện...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      bán ngay MT Cộng Hòa P13 Tân Bình.DT 4 x 20m CN 80 m2 đã hết lộ giới.Kết cấu 4 lầu đúc thật.Vị trí MT Cộng Hòa có vỉa hè tiện KD buôn bán.chính chủ giảm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình, giá 42,3 tỷ

      42.3 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Phổ Quang, P. 2, Tân Bình! Ngay công viên Hoàng Văn Thụ. Đoạn đẹp nhất, sầm uất nhất tuyến đường, chuyên building văn phòng, NH...-...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT Âu Cơ, P. 14, Q. Tân Bình.DT: 12m x 49 m.Gồm: MT cho thuê 150tr/th, dãy phòng trọ, ngôi nhà cấp 4, và ngôi nhà cấp 2.Gần chợ, sát trường học,...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      P
      Công Ty Tnhh Dịch Vụ Bất Động Sản Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - Tân Bình, giá 209 tỷ

      209 tỷ 83 m2 2518,08 triệu/m2
      VIP NHẤT LÊ VĂN SỸ, LÔ GÓC 2 MT NHỰA 6m - KD SPA, coffee 4 TẦNG, NGANG 5.5m Lê Văn Sỹ 83m2, 4 tầng, ngang 5.5 dài 15.5 giá 209 tỉ P. 1 Tân Bình - Vị trí víp...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      chính chủ chia TS bán ngay ngôi nhà 58 Nguyễn Minh Hoàng, P12, Tân Bình.- DT: 4.2mx18m, vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 1 lầu.- Đường rộng có vỉa hè,...
      58, Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 30 m2
      + Vị trí rất đẹp, ngay đoạn giao Phạm Văn Bạch - Tân Sơn, kế bên sân bay, sầm uất.+ Chủ để KD đã lâu, nay có việc gia đình nên cần bán ngay.+ pháp lí rõ...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà MTNB 16m Cộng Hòa P13 Q. Tân Bình 4x17m vuông vắn.Kết cấu 1 trệt, 3 lầu mới.Con đường thương hiệu sầm uất, tập trung nhiều tòa nhà văn...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      "Bán thanh lý TS: MT 280 Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 18m, DTCN 85,54m2, diện tích sử dụng: 174,73m2.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Vị trí: MT...
      280, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 316 m2 tại Đường Hồng Lạc - 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 38,9 tỷ

      38.9 tỷ 316 m2 123,11 triệu/m2
      + Vị trí: MT KD khu VIP Bàu Cát, nhà đã xây xong phần thô,+ DT 316m2, diện tích sử dụng 1200m, hiện chỉ mới phần thô nên chủ mới tha hồ thiết kế mới theo...
      Đường Hồng Lạc, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 72 m2 193,06 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD Bàu Cát 6, P. 14, Tân Bình, Vị Trí Đắc Địa ngôi nhà phố KD Khu Víp Bàu Cát, 72 mét vuông, Thiết Kế 3 Tầng Đẹp Lung Linh, nội thất...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 23 tỷ

      23 tỷ 116 m2 198,28 triệu/m2
      căn nhà phố KD Siêu Víp Bàu Cát, Tân Bình, Vị Trí Tuyệt Đẹp, Khu Vực KD Sầm Uất Khu Víp Tân Bình, 116m2, Ngang Khủng Hơn 6m, Sổ Nở Hậu Tài Lộc, Dòng Tiền...
      Đường Bàu Cát, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ca Văn Thỉnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 170 m2 138,24 triệu/m2
      Khuôn đất hiếm, MT khu Bàu Cát. Bề ngang rộng 6mđường Ca Văn Thỉnh, sát bên Đồng Đen, công viên Bàu Cát.DT: 6 x 27m vuông vắn tuyệt đối. tường thẳng...
      Đường Ca Văn Thỉnh, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 215 m2, giá 44 tỷ tại Đường Phạm Phú Thứ - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 215 m2 204,66 triệu/m2
      + Kết cấu 1 trệt 3 lầu 9  phòng ngủ khép kín, fitness, phòng karaoke cực xịn, hơn 10  toilet, garage oto, đồ gỗ siêu xịn, kiệt tác giữa lòng Tp ...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 28 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ Cần bán nhanh nhà căn biệt thự ngay đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 20m vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt 2 lầu.- hẻm ô tô...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 tầng, 108 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Yên Thế - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      16.8 tỷ 108 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh Villa siêu đẹp còn lại duy nhất tại đường Yên Thế Tân Bình.- DT: 6 * 18m, vuông vắn.- KC: Trệt, lững, 2 lầu sân thượng.- Nhà thiết kế...
      Đường Yên Thế, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 129 m2 48,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sky Center, Phổ Quang.DT: 129m có 3 phòng ngủ.giá chỉ: 6.2tỉ. + Vị trí đắc địa gần sát sân bay thuận tiện di chuyển và đi gần...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!