Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 75 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 75 m2 158,67 triệu/m2
      Ngộp Bank! Cần bán ngay nhà phố K300, P. 12, Tân Bình.- DT công nhận: 75 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng.- Vị trí nhà phố KD khu K300, chủ đang cho...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 173 m2, mặt tiền 7m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 173 m2 161,28 triệu/m2
      Cần bán nhà phố KD đường Âu Cơ, P. 10, Tân Bình.- DT: 7.4x24m.- DT công nhận: 173m2.- Quy mô: 1 trệt, đang cho thuê KD.- Ngay khúc đường KD sầm uất, nhộn...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 6 tầng, 130 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 130 m2 184,62 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT 104A Hồng Hà, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 6,5 x 20m. vuông vắn 130m2.- Kết cấu: Hầm 6 tầng nổi.- Nhà đang cho thuê: 115 tr/tháng.- Giá 24 tỉ...
      104A, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 190 m2, mặt tiền 23m tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 73 tỷ

      73 tỷ 190 m2 384,22 triệu/m2
      Cần bán ngay tòa ngôi nhà phố 400 C - D Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.DT: 12m x 23m CN 190m2.XD - 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng 5 lầu, sân thượng thang máy. Tổng DT...
      400C-D Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Bán tòa nhà văn phòng góc 2 MT đường ngay Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 7.8x33m - Công nhận đất: 232.48m2. DT sàn: 1200m2.- Kết cấu hiện trạng: Hầm, 6...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Thái Bình - Tân Bình, giá 28 tỷ

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Chủ kẹt NH bán ngay toà nhà phố ngay Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình khu k300.- DT: 12mx15m, kết cấu 5 lầu ốp kính mới đẹp, có thang máy, đang cho thuê văn...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường C18 - Tân Bình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay MT C18, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 5x20m, 2 lầu kiên cố.- Vị trí MT đường giao thông thuận tiện, khu vip K300, gần TTTM Pico...
      Đường C18, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 98 m2 tại Đường Phạm Văn Hai - 2 - Tân Bình, giá 18,4 tỷ

      18.4 tỷ 98 m2 187,76 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ do kẹt vốn làm ăn cuối năm.6 tầng thang máy 20 phòng hợp đồng thuê khoán 80 tr/th.(giá rất hời).Ngang 4.3m dài 22m nở hậu, công nhận...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 86 m2 139,54 triệu/m2
      Ngộp bank! Cần bán ngay căn MTKD đường Lê Trung Nghĩa khu VIP K300 P. 12 Q. Tân Bình.- DT: 4.3x20m.- Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu đúc.- MT đường thông thoáng,...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Bảy Hiền Tower Q. Tân Bình.- DT: 70m.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư logia rộng, view đón gió thoáng mát.- Nội thất trạng...
      Dự án Bảy Hiền Tower, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Trương Công Định - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.66 tỷ 86 m2 19,31 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ 2 toilet, 86 mét vuông, view thoáng lầu trung.- Nhà hiện trạng như hình, để lại đầy ...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 3.Tọa lạc: 102 Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, TP.HCM.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 65m2 với 2 phòng ngủ 2 phòng ...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.67 tỷ 74 m2 49,6 triệu/m2
      CẦN bán ngay căn hộ góc 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 74m² BOTANICA PREMIER - NOVALAND KHU SÂN BAY giá bán chỉ: 3.67 tỉ - nội thất đầy đủ...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh chung cư Sky Center.- DT: 37 mét vuông.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      M
      Bất Động Sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,95 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 80 m2 49,38 triệu/m2
      - Cần bán nhanh chung cư cao cấp Sky Center ngay khu gần sân bay Tân Sơn Nhất, Q. Tân Bình.- DT: 80m2, 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách, bếp, sân...

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 82 m2 42,08 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Harmona, Tân Bình. 82m,2 phòng ngủ. 2 toilet. Giá: 3,5tỉ.pháp lí: SHR NH hỗ trợ 70%Tiện ích: Có hồ bơi, khuôn viên, cfe,...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 60 m2 tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Ngay Chợ Vải Phạm Phú Thứ Tân Bình, Hẻm 5m 1 trục, 3 Tầng, 60m(4 x 15) Hoàn Công.,Mô Tả:- DT: 60m (4 x 15) BTCT.- Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 3  phòng ngủ,...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Sky, Tân Bình, 2 phòng ngủ, 80 mét vuông, giá 3,8 tỉ, giá mềm. liên lạc: 0939 125 ***- chung cư thiết kế có...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!