Thông tin mô tả
Ngộp Bank! Cần
-
- Kết cấu: Nhà 3 tầng hiện đang có dòng tiền thu nhập sẵn.
-
- Vị trí: Ngay
- Giá: 17.5
-
- Cảm ơn quý
Giá: 17,5 Tỷ
Diện tích: 215 m2
Giá/m2: 81,40 Triệu/m2
911447
Mua bán
Ngộp Bank! Cần
-
- Kết cấu: Nhà 3 tầng hiện đang có dòng tiền thu nhập sẵn.
-
- Vị trí: Ngay
- Giá: 17.5
-
- Cảm ơn quý
Cao Giàu
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2