Thông tin mô tả
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau.
- Hẻm trước nhà 6m, thông thoáng. Sát vách sân bay, đi bộ 2
- Phù hợp mở VP, cho thuê
-
Giá: 12,95 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 196,21 Triệu/m2
927556
Mua bán
-
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau.
- Hẻm trước nhà 6m, thông thoáng. Sát vách sân bay, đi bộ 2
- Phù hợp mở VP, cho thuê
-
Tăng Ngọc Phát
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2