Thông tin mô tả
Cạnh
Mô tả:
- Nhà chủ xây để ở nên rất tâm huyết xây rất kiên cố, chắc chắn, gồm 2 lầu và sân thượng, tổng 3
- Hẻm nhựa sạch đẹp cách
- Vị trí cực đẹp ngay khu VIP Bàu Cát, sát
-
Giá: 6,1 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 141,86 Triệu/m2
938675
Mua bán
Cạnh
Mô tả:
- Hẻm nhựa sạch đẹp cách
- Vị trí cực đẹp ngay khu VIP Bàu Cát, sát
-
Hoa
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2