Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nhà có ô tô vào nhà, 5 tầng (giấy phép XD), khu vực ngay nút giao Bình Giã, Nguyễn Hồng Đào, Trường Chinh, Trung Tâm Hành...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thân Nhân Trung - Tân Bình, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 40 m2 122,5 triệu/m2
      SẴN DÒNG TIỀN 25tr/THÁNG GIÁ CHỈ 4.9 tỉNhà thuộc khu phân lô, hẻm nhựa xe tải tránh, vỉa hè, KD online, Nằm trên trục đường đối diện E.Town. Thuận tiện...
      Đường Thân Nhân Trung, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 1 lầu mái ngói, không gian mở. Kiến trúc rất đẹp vô ở ngay tọa lạc tại đường Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình. Gần ngã ba đường Nguyễn Hồng Đào...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      Khu nội bộ hẻm lớn 10m có vỉa hè 2 bên, chỉ tập trung hơn 10 ngôi nhà villa cực kỳ sang trọng.- DT: 5 x 15m vuông vắn công nhận đủ đất.- Hiện trạng: 1...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 64 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 64 m2 114,85 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc trục đường Cách Mạng Tháng Tám, khu vực trung tâm giáp Q. 10, Q. 3, gần công viên Lê Thị Riêng, BV, trường học, chợ, NH, sân bay.- Nhà 2...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 52 m2 148,08 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh nhà hẻm ô tô, hiếm đẹp, khu vực chợ Hoàng Hoa Thám, Bình Giã, Đồng Xoài, Nhà ga T3- Tân Sơn Nhất, P. 13, Tân Bình.- DT...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 95 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 95 m2 121,06 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà C4 ở hẻm 268 Nguyễn Thái Bình, P12, Tân Bình. Khu K300.Đường trải nhựa 6m, hai oto tránh nhau thoải mái. Khu vực ở và KD hotel rất tốt.DT...
      268 Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 10,75 tỷ

      10.75 tỷ 82 m2 131,1 triệu/m2
      Xuất cảnh, cần bán nhà diện tích xây dựng 4.5 x 19m, Nằm trong khu đường Nguyễn Hồng Đào, Bàu Cát, Tân Bình, gần MT đường. Nhà mới đẹp 96 phần ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      B
      Victory Real | Trung Tâm Giao Dịch Bđs Tân Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 42 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 42 m2 63,1 triệu/m2
      - Nhà nằm trên đường Huỳnh Văn Nghệ, p15, Tân Bình. Nhà gần chợ , trường học, siêu thị, thuận tiện di chuyển, phù hợp để ở buôn bán , KD , cho thuê , đầu...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 53 m2
      Cuối năm NGỘP BANK bán ngay nhà Tân Bình, hẻm xe hơi dts 53 mét vuông gần Emart2 Phan Huy Ích nhỉnh 3 tỉ- Kết cấu: 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà cấp 4 tiện xây mới DT đẹp, chuẩn.DT: 4.1 x 14.5m, vuông sổ không lỗi phong thủy.Khu vực đc xây cao tầng: Trệt, 2 lầu, sân thượng.Vị trí:...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhất Chi Mai, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà mới vô ở liền trước tết.- DT: 3.6 x 12m, CN gần 40 mét vuông, sổ vuông.- Hiện trạng nhà mới vô ở liền trước tết.-...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 105 m2 133,34 triệu/m2
      DT: 6 x 17m vuông vắn nở hậu 7m.Hiện trạng: Trệt 3 lầu còn mới đẹp.sổ hồng riêng chính chủ mua bán sang tên nhanh nhanh.giá: 14 tỉ thỏa thuận.Nằm cách...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      Chủ bị bank dí giảm sốc 3 tỉ, giá chào mới 11.5 tỉ.Bán nhà ngộp hẻm xe tải KD Lạc Long Quân, P.9, Tân Bình, 130 mét vuông, 2 tầng, giá chỉ 11,5 tỉ.+...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 56 m2 223,22 triệu/m2
      MT Bàu Cát - giao ngay với Đồng Đen - khu mát mẻ - sầm uất - KD đỉnh.Bàu Cát 1, 4 tầng, 4 x 14m, P. 14, Tân Bình.- Vị trí MT KD, khu hiện hữu, không còn lộ...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 14 - Tân Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 73 m2 79,46 triệu/m2
      Gần MT hẻm, vài bước ra hẻm xe hơi thông qua Trường Chinh, Bàu CátĐi bộ ra MT là có siêu thị, trường học, ủy ban nhân dân phưởng 14, cây xăngkết cấu 1...
      Đường Âu Cơ, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 57 m2 tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 57 m2 191,23 triệu/m2
      - Kết cấu: trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng ngủ rộng khép kín, 4wc- Gần cv Lê Thị Riêng, giáp q1-3-10...- sổ hồng nở hậu, pháp lí chuẩn
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 600 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 54 tỷ

      54 tỷ 600 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà đường Cộng Hòa, P.13 Tân Bình, hợp làm văn phòng, cho thuê giá cao.DT: 20 x 30m. Công nhận đủ 600m2 đất.Hiện trạng: Trệt 5 lầu ST, có thể khai thác...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!