Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 250 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 250 m2 156 triệu/m2
      Bán tòa căn hộ dịch vụ MT đường 16m trục đường Cộng Hòa thu nhập 160 tr/tháng.+ Vị trí: Đường 16m Cộng Hòa, P13, Tân Bình - ngay nhà ga T3 Tân Sơn Nhất...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 894 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 52 tỷ

      52 tỷ 894 m2 58,17 triệu/m2
      Bán tòa nhà MT gần NGUYỄN THÁI BÌNH , P.12 , Q. Tân Bình.- DT : 18x15m- Kết cấu : Hầm 6 lầu thang máy - Tổng DT sàn : 894m2- hợp đồngT : 170tr/th - Giá 52...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 0 m2
      Không mua căn này khó có thể kiềm căn nào hơn. Chủ cần bán nhanh giảm 1 nửa giá chỉ còn 7,7 tỉ thỏa thuận.MT Âu Cơ, Tân Bình.Dt: 3,5 x 15.3m, trệt, 4 lầu...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 6 tầng tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 73 tỷ

      73 tỷ 0 m2
      Tòa nhà văn phòng Út Tịch, P. 4, Q. Tân Bình.- DT: Ngang 12.23m - dài 23.65m.- Công nhận: 189.48 mét vuông.- Kết cấu: Hầm, lửng 6 lầu và sân thượng....
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - 15 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán!ngôi nhà phố tại Nguyễn Sỹ Sách - Q. Tân Bình.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, có bếp, phòng khách,...
      Đường Nguyễn Sỹ Sách, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 0 m2
      MT đường - nhà đẹp lung linh kỹ sư thiết kế - nội thất luxury ngoại nhập - chủ gấp bán.Đường Số 4, 69.3m2, 4 tầng, 4.2x16.5m, P. 10, Tân Bình.- MT đường,...
      Đường Số 4, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 250 m2, mặt tiền 10m tại Đường Long Hưng - 7 - Tân Bình, giá 44 tỷ

      44 tỷ 250 m2 176 triệu/m2
      MT P. 7 Tân Bình - ngang 10m hiếm gặp.Long Hưng 10x25m, P. 7 Tân Bình.+ Nhà nằm trên đường Long Hưng, khu vip Lê Minh Xuân.+ Thế nhà vuông vắn, ngang 10m...
      Đường Long Hưng, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 327 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 327 m2 140,68 triệu/m2
      cực hiếm - MT KD 7m - khu vip P. 13 - giá như cho, chỉ 150tr/ mét vuông - bank định giá 49 tỉ.Đường Cộng Hòa, DT 327 mét vuông, 2 tầng, ngang...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 92 m2 380,44 triệu/m2
      MT KD đỉnh ngay chợ Tân Bình - 5 tầng xây chăc chắn chất lượng - ở hay cho thuê đỉnh.Đường Tân Xuân 92 mét vuông 5 tầng 4.2m x 22m, 26.8 tỉ P. 08 Tân...
      Đường Tân Xuân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Minh Xuân - Tân Bình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 80 m2 393,75 triệu/m2
      MT đường 12m - chợ vải Tân Bình - vị trí cực kỳ đắc địa - giao thông thuận lợi KD mua bán.Lê Minh Xuân 80 mét vuông, 4 tầng, 4x20m, P. 7, Tân Bình.-...
      Đường Lê Minh Xuân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 248 m2 tại Đường Lê Tấn Quốc - 13 - Tân Bình, giá 39 tỷ

      39 tỷ 248 m2 157,26 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh hotel MT Lê Tấn Quốc 8x31m. Trệt 3 lầu. HDT: 60tr. Giá: 39 tỉ. liên hệ: 0931 234 ***.Tòa nhà căn hộ dịch vụ thu nhập 160tr/th.+...
      Đường Lê Tấn Quốc, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Phạm Thị Diễm Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Đường Hoàng Việt - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 90 m2 366,67 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà siêu mới 2 MT Hoàng Việt- Út Tịch,P. 4,Q. Tân Bình- DT: 7 x 18m. - Kết cấu: 6 tầng + thang máy - Hiện trạng mới kí hợp đồngT 5 năm giá...
      Đường Hoàng Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 167 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 167 m2 140,72 triệu/m2
      Chủ hối liên tục, bán rẻ nhà phố Cộng Hòa, Q. Tân Bình, DT 167 mét vuông chỉ 23,5 tỉ sở hửu ngay ngôi nhà.+ Vị trí; vòng xoay Lăng Cha Cả Cộng Hòa,...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 7 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      bán ngay 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 21 tỉ.1. DT: 101.66 mét vuông - 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 20.5 tỉ.1. DT: 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà thuê rẻ, bán giao nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      - Vị trí: MT Bàu Cát, Q. Tân Bình KD đa ngành nghề. KDC sầm uất, tiện ích xung quanh, dân trí cao. Giáp Đồng Đen, Bàu Cát Đôi, Nguyễn Hồng Đào,... Di chuyển...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 283 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 20,94 tỷ

      20.95 tỷ 283 m2 74 triệu/m2
      MT ngay Lạc Long Quân, P. 10, Tân Bình.DT: 11,59x24,79m.Công nhận: 283 mét vuông.Chỉ tiêu xây dựng: Hầm, 7 Lầu.Phù hợp xây căn hộ dịch vụ và hotel,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 229 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 229 m2
      siêu hiếm & cực rẻ - căn duy nhất tại khu K300 có giá 15 tỉ.Làm việc chính chủ bán nhà phố đường Nguyễn Minh Hoàng, khu K300, Tân Bình. Vị trí đắt địa...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!