Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Bật Đạt, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 48 m2 131,25 triệu/m2
      giá 6,3 tỉ. Tại 37.1 Hoàng Bật Đạt dt 48m2, tke 5 tầng, ngang 4 m, dài 12 m.hotline Cv Thắng 0975 043 ***.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng với 4 phòng ...
      Đường Hoàng Bật Đạt, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      * Chỉ 84 tr/ mét vuông - chính chủ cần bán nhanh nhà Bùi Thế Mỹ thông Ni Sư Huỳnh Liên, căn hộ Bàu Cát.- DT: 4,1 x 18,3 m. vuông vắn, sổ đẹp. DT...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 95 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 95 m2 101,06 triệu/m2
      MT nhựa 6m - trung tâm Tân Bình - Lý Thường- Kiệt Bắc Hải - 5 tầng - 95 mét vuông - nhỉnh 9 tỉMô tả:- Kích thước: 4x23m.- Cấu tạo: Nhà 5 tầng 1 trệt 3...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 140 m2 tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 140 m2 94,29 triệu/m2
      Nhà hẻm xe hơi Âu Cơ, P. 9, Tân Bình.- DT: 7.2x17, NH 10m. DTCN 140m2.- Hẻm an ninh, yên tĩnh, XH tới nhà.- Nhà 3 tầng, có 15 phòng máy lạnh. Đang cho...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 96 m2 164,59 triệu/m2
      - Nhà Đẹp ,Thiết Kế Theo Tòa Nhà Văn Phòng.- Vị trí: Gần Trường học,BV,trung tâm đào tạo,nhà gas T3,- pháp lí Chuẩn,nhà vuông vắn,công chứng sang tên...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 2 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Bình - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 980 tr

      980 triệu 60 m2 16,34 triệu/m2
      KD THUA LỖ BÁN NHÀ Đ.LÊ BÌNH, TÂN BÌNH, DT 60m2 GIÁ 980TR,GẦN đại học LÝ TỰ TRỌNG, liên hệ ngay 0936 270 ***-DT 60m2 (ngang 4m x dài 15m )-DTSD 120m2-Kết...
      Đường Lê Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Gia đình cần tiền KD, bán nhanh ngôi nhà tâm huyết đang ở, nhà còn mới đẹp vô ở ngay, kết cấu tự tay xây dựng chắc chắn. Khu phố an ninh, cây xanh, yên...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 52 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      - Chình chủ định cư nước ngoài cần bán ngay ngôi nhà ngay khu sân bay Tân Sân Nhất, đường Bạch Đằng, P. 2, Tân Bình.- DT: 4x13m, Công nhận đủ.- Kết cấu:...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 76 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      + DT : 4 x 19+ Vị trí cực đắc địa, ngay khu VIP Bàu Cát, Tân Bình, gần chợ, siêu thị, trường học, sân bay, tiện ích bủa vây.+ Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, phòng...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 190 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 190 m2 104,74 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi đường CMT8, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 6x32m nở hậu, công nhận 190m2.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Vị trí: Cách MT đường chỉ...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      S
      Chuyên Bán Nhà Phố Đẹp Trung Tâm Sg Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Siêu phẩm giá rẻ - 35 mét vuông nở hậu - HXT - 2 MT trước sau.(TL chính chủ).Vị trí: Ni Sư Huỳnh Liên - P. 10 Tân Bình.DT: 35 mét vuông (3.5m x...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 43 m2 130,24 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại ngôi nhà vừa xây 10/2023. Nhà mới 100 phần trăm Bình Giã, Tân Bình, Hồ Chí.- DT: 3.4 x 13m, nở hậu 6m công nhận trên sổ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 65 m2 164,62 triệu/m2
      chính chủ kẹt công việc KD nên cần bán lại ngôi nhà vừa xây rất đẹp và tâm huyết.- căn hộ góc 2 MT thoáng mát, rất đẹp, nhà vừa xây.- DT: 6 x 12m, nở...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - Tân Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      * Kết cấu 3 tầng đúc kiên cố, khu đẹp, đi xíu ra MT, giáp Ba Vân, Bàu Cát, Trường Chinh, K300 Etown Cộng Hoà.* Nhà gần ủy ban nhân dân Tân Bình, chợ,...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 63 m2 123,66 triệu/m2
      Nhà đẹp - nội thất sang trọng - hẻm xe hơi thông Huỳnh Văn Nghệ P. 15 Tân Bình.DT: 4.2m x 15m, công nhận đủ 63 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 1 tầng tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán nhà, P. 10, Q. Tân Bình.- DT: 53,7 mét vuông (4x13,4m).- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  toilet có khu vực bếp,...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 42 m2 161,91 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà 572/19/64 đường Âu Cơ, P. 10, Q. Tân Bình.+ DT 4.2m x 10m. Tổng DTSD: 160m2.+ Đặc điểm: Nhà 4 tầng, 3  nhà vệ sinh, nhà đẹp,...
      572/19/64, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 62 m2 17,75 triệu/m2
      CHẠY THẬN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, Đ.NHẤT CHI MAI - TÂN BÌNH 62 mét vuông - 1tỉ1 GẦN CHỢ BÀ HOA, liên hệ:0903 443 *** - Diệu Thảo Hiện trạng nhà : 1...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.