Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 36 m2 137,5 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám, DT 4 x 9m, trệt 2 lầu ST, giá 4.95 tỉ thỏa thuận.Nhà chính chủ cần bán ngay.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng, nhà kiên cố.Gồm: 4...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 75 m2 130,67 triệu/m2
      bán gấp nhà Cộng Hòa p13 tân bìnhDT 5 x 15 vuông vắnKết cấu 1 lầu đúcVị trí hẻm 1 sẹc, oto vào tận nhà. Vị trí cách MT Cộng Hòa chỉ 40mgiá bán giảm từ 12...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bảy Hiền - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 47 m2
      Chủ gửi bán nhà đường Bảy Hiền P. 11, Tân Bình 47 mét vuông (sổ hồng).- DT: Ngang 4,7m dài 10m (47 mét vuông).- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu...
      Đường Bảy Hiền, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 2m tại Đường Lê Duy Nhuận - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 33 m2 157,58 triệu/m2
      - Vị trí: MT KD đa ngành, đường Lê Duy Nhuận, đường thông từ Hoàng Hoa Thám tới Nguyễn Thái Bình, Trường Chinh, gần ngã 4 bảy Hiền, Trung tâm Triễn Lãm và...
      Đường Lê Duy Nhuận, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 67 m2 117,92 triệu/m2
      Cần bán nhanh! chính chủ rất thiện chí bán nhà hẻm xe hơi Lý Thường Kiệt, giáp Q. 10. Giá rẻ cho đầu tư.* DT: 4 x 18m (công nhận 67m2). * Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 40 m2 tại Đường Đặng Văn Sâm - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Cần tiền chữa bệnh bán nhà Đặng Văn Sâm P. 2 Tân Bình 40 mét vuông SHR tặng full NT.Mô tả:DT: 40 mét vuông (4m x 10m).Vị trí: Đặng Văn Sâm P. 2...
      Đường Đặng Văn Sâm, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 56 m2 128,58 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4, tiện xây cao tầng.- DT: 4.1 x 14.5m, sổ vuông như A4.- Hiện trạng nhà c4, tiện xây mới, có thể xây cao tầng.- Vị trí: hẻm ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      * Giá hẻm nhưng nhà phố, KD 30 tr/tháng và TẶNG hết nội thất cho khách mua nhanh-gọn-lẹ+ DT: 4mx20m, vuông vắn, công nhận 80 mét vuông, nhà mới: 1...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 6 tầng, 86 m2 tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 86 m2 279,07 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán ngay 30 tỉ về 24 tỉMT 2B CỘNG HOÀ, P. 4, Q. TÂN BÌNH(Đoạn vòng xoay Lăng Cha Cả)- DT: 6.5 x 16m (86 mét vuông)- Hiện trạng: 6 Tầng đúc- MT...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 70 m2 tại Đường Nguyễn Bậc - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 70 m2 132,86 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi 6m Nguyễn Bặc gần chợ Phạm Văn Hai, khu sang, an ninh, yên tĩnh.- DT: (công nhận 70m2) vuông vắn.- Vị trí đẹp, khu an ninh yên tĩnh,...
      Đường Nguyễn Bặc, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng tại Đường Bùi Thị Xuân - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nhà: Đường Bùi Thị Xuân, P. 2, Q. Tân Bình.- Cách chợ Phạm Văn Hai 2 ph đi xe.- Đường trước nhà 5m ô tô ra vào thoải mái.- Ngay các cụm tiện ích:...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Công Định - 14 - Tân Bình, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà dịp cuối năm.DT: 4 x 9m công nhận 35 mét vuông.Hiện trạng: Nhà còn mới vô ở liền.Kết cấu: 5 tầng gồm trệt, lửng, 2 lầu, sân...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 67 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - Tân Bình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 67 m2 191,05 triệu/m2
      bán nhà hẻm 58 đường trần minh hoàng ,p12 ,Q. tân bình .DT:4.2x16m .giá .12.8 tỉ -vị trí :tọa lạc hẻm siêu đẹp ,thích hợp mua ở ,giữ tiền ,xây dựng làm văn...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 96 m2 166,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà đẹp ở MT đường 10m Bàu Cát 1, P. 14, Tân Bình.- DT: 6x16m.- Giá bán nhanh 16 tỉ (giá cũ 18.5tỉ).liên lạc 0909 837 *** 0938 697 ***...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 25 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 25 m2 71,2 triệu/m2
      - Vị trí: Khúc đầu Lạc Long Quân - Ni Sư Huỳnh Liên, nhà cách đường lớn chỉ 15m, khu vực dân trí cao, hàng xóm toàn cán bộ, giáo viên.- DT: 25m công nhận...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      CỰC NGON - siêu hiếm - MT KD SẦM UẤT NGAY ngã 4 BẢY HIỀN+ MT P. 4 TÂN BÌNH - 3 TẦNG BTCT - 40 mét vuông Ngang 4.2m NỞ HẬU ( công nhận đủ 38,5m2...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 100 m2 tại Phường 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,89 tỷ

      18.89 tỷ 100 m2 188,9 triệu/m2
      TÂN BÌNH - P. 1ô tô VI VU VÀO NHÀ - 1 SẸC LÊ VĂN SỸ + DT (5 x 20)M. Nhà 3 Tầng, sân thượng trồng cây mát mẻ. + Nhà mới đẹp ở ngay; chính chủ xây tâm...
      Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 106 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 106 m2
      một căn ra MT Đồng Đen P11, Tân Bình- DT 106 mét vuông ( 5.7 x 19 )- Kết cấu 3 tầng, có sân thượng, - Phòng khách, bếp, tổng 3 PN.- HXT thông- Ngay...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!