Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Phước, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 69 m2 113,05 triệu/m2
      - Chủ ngộp cần bán nhanh ngôi nhà DT lớn, hẻm lớn 6m đường Thiên Phước - Lý Thường Kiệt, Tân Bình, Hồ Chí.- DT: 4 x 17.5m, công nhận gần 70m2.- Hiện...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Sơn - Tân Bình, giá 23,3 tỷ

      23.3 tỷ 110 m2 211,82 triệu/m2
      Siêu chung cư dịch vụ ngay sân bay Tân Sơn Nhất - dòng tiền cho thuê 60tr/tháng!+ căn hộ dịch vụ ngay khu Sân bay Tân Sơn Nhất. hẻm xe hơi nhựa 6m, ô ...
      Đường Trường Sơn, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 6 tầng, 39 m2 tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 39 m2 162,83 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà đẹp khu đồng bộ 5 căn - 1 sẹc Cống Lở P. 15 Tân Bình.+ DT: 4.5x10, CN 39 mét vuông. Đúc 1 triệt 1 lửng 4 lầu.Gồm phòng khách, bếp có 1...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 50.82m2 (3.3x15.4m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 PN,...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng, 52 m2 tại Đường Đồng Đen - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 52 m2
      Về quê cần bán nhà hẻm đường Đồng Đen P10 Tân Bình.DT 52 mét vuông (nở hậu 3,2m).Gồm 2 tầng: 1 trệt 1 lầu, bê tông cốt thép, giấy tờ hợp lệ, ra công...
      Đường Đồng Đen, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà 1 tầng tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 0 m2
      Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần chợ tự phát, Bách Hóa Xanh, trường cấp 1,2,3, thông ra các Q..DT: 53.3m2 (3x17.8m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3 PN,...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà 1 tầng, 52 m2 tại Đường Bàu Cát - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,24 tỷ

      1.24 tỷ 52 m2 23,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Bàu Cát, Tân Bình.- DT: 52 mét vuông.- Nhà gần BV, trường cấp 1,2,3, BHX, chợ,...- Thuận tiện di chuyển qua các Q. Bình Thạnh,...
      Đường Bàu Cát, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 224 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 224 m2 80,14 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG, 10x22.4m, 224m2, SÁT MT HOÀNG HOA THÁM, TÂN BÌNH, NHỈNH 17 tỉ.- Gia đình cần bán ngay Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng, 15 PN rộng rãi. Đang cho...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Huy Ích, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      TÂN BÌNH, Cuối năm bán nhanh nhà 4 TẦNG gần EMART2 PHAN HUY ÍCH nhỉnh 3 tỉ - DT sàn: 70m2. Kết cấu : 1 trệt, 2 lầu, sân thượng - 2 phòng ngủ, 3Wc- ô ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Âu Cơ - 9 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Định cư sang Mỹ bán nhà 1 trệt 1 lầu 60m2 đ. Âu cơ Tân Bình, gần đại học Văn Hiến liên lạc: 0903 443 ***diệu thảo).DT đất: 60m2, ngang 4m dài 15m, vuông ...
      Đường Âu Cơ, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Năm Châu - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp, gần ngã 4 Bảy Hiền - Đường Năm Châu P11 Tân Bình.* DT: 3.5 x 14m, công nhận 50 mét vuông, vuông vắn.* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2...
      Đường Năm Châu, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 136 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 136 m2 143,39 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng BTCT chắc chắn, gia chủ xây dựng và thiết kế nên rất chắc chắn. Tổng có 4 PN rộng thoáng mát, cửa sổ, giếng trời.Vị trí...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Trường Chinh, P. 12, Tân Bình HXT 6m thông thoáng 1/ thẳng - oto ngủ trong nhà - 80m2 (4*20), 3 tầng đúc nhà mới đẹp - khu dân trí cao. Giá 8.2 tỉ. Chủ gấp...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 5 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 50 m2 210 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT khu Compound hẻm xe hơi lớn tránh nhau Cách Mạng Tháng Tám, P. 5, Q. Tân Bình.- DT: 4x12.2m, 50 mét vuông, nhà vuông vắn.- Kết cấu:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cộng Hòa, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 80 m2 210 triệu/m2
      Chị mình cần bán nhà MT Cộng Hòa P13 Tân Bình.DT 4.5 x18.Kết cấu 4 lầu đúc.Vị trí MT Cộng Hòa có vỉa hè thuận tiện KD buôn bán.giá bán ngay 16 tỉ 8...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà MT, số 17 Thăng Long, P. 4, Tân Bình.- DT: 4,4m x 20,2m, hướng đông.- DTSD: 375m2.- Gồm tầng một, lửng, 4 lầu, có 11 phòng, 6 phòng ...
      17, Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 76 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 76 m2 230,27 triệu/m2
      Nhanh tay khách ơi, sắp bán rồi. Giá quá tốt - Gia đình cần bán ngay nhà MT Lam Sơn, P2, Tân Bình.DT: 4,2x18m, CN 76 mét vuông. Kết cấu: trệt 1 lầuVị...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 0 m2
      bán nhanh! căn nhà phố Lê Văn Sỹ - P. 2 - Tân Bình.- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập trung...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!