Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 330 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - 4 - Tân Bình, giá 64 tỷ

      64 tỷ 330 m2 193,94 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn kiểu Nhật mới đẹp nội thất đầy đủ cao cấp ngay sát công viên Hoàng Văn Thụ Tân Bình vị trí Vip góc 2 MT ô tô đi lại vô cùng...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 68 m2 tại Đường A4 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 68 m2 272,06 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh nhà 3MT khu K300, P. 12, Tân Bình.- Vị trí đẹp, góc 3 mặt thoáng, ngay trung tâm K300.- DT: 4x17m vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 3...
      Đường A4, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 40 m2 tại Đường Út Tịch - 4 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 40 m2 217,5 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán ngay căn hộ góc 2 MT đường Út Tịch, P. 4, Tân Bình- DT: 7mx5m, xây hết đất- Hiện trạng: 1 trệt 2 lầu sân thượng gồm 1 phòng...
      Đường Út Tịch, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố KD thông Cộng Hoà, Hoàng Hoa Thám - khu VIP K300 P. 12 - Tân Bình.- DT: 4.5x20m.- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu.- Gần Nhà ga T3, ST Lotte,...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn nhà phố ngay Hậu Giang, P. 4, Tân Bình (khu sân bay).- DT: 8x30m 4 lầu mới đẹp ở ngay.- Khu vip an ninh lịch sự gần...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 14m tại Đường Bạch Đằng - Tân Bình, giá 49 tỷ

      49 tỷ 140 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- Vị trí cực kỳ sầm uất, cách sân bay 2 ph di chuyển.- DT: 14 x 11m.- Kết cấu: 5 tầng - thang máy.- hợp ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 2 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 100 m2 205 triệu/m2
      Anh tôi cần bán rất rất gấp 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 20.5 tỉ.1. DT: 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà thuê...
      2B, Đường Cộng Hòa, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 192 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Quang Bích, giá 39 tỷ

      39 tỷ 192 m2 203,13 triệu/m2
      Bán căn hộ góc vị trí cực kì đẹp đường Nguyễn Quang Bích, P13, Tân Bình.DT 12 x 16m vuông vắn.Kết cấu nhà c4 đang cho thuê làm cà phê 70 tr/th.giấy ...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Minh Hoàng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 80 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán lỗ ngôi nhà phố Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình- DT: 4x20, kết cấu 4 lầu kiên cố- nhà bán nằm trong Khu vip k300 đầy đủ tiện...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 72 m2 187,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán nên hạ giá thấp nhất trong các căn hiện đang bán ở mặt tiện Bàu Cát.- DT: 4 x 18m, vuông vắn, không lỗi phong thuỷ, có thêm vỉa hè 2m...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 340 m2, giá 41 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 340 m2 120,59 triệu/m2
      Boutique Villas khu dân trí cao compound Vân Côi, P. 7, Q. Tân Bình.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu sân vườn.- DT đất: Hơn 340m (ngang 15 m x dài 22.12m).- Gồm: 4...
      Đường Vân Côi, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 332 m2, giá 50,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      50.5 tỷ 332 m2 152,11 triệu/m2
      "Bán nhà đường Bành Văn Trân, Q. Tân Bình, Dt: 14x24.- DT: 14x24m.- DT công nhận: 332m2.- Kết cấu: 3 tầng.- SHR.- Vị trí, ưu điểm: Đường Bành Văn Trân, khu...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phổ Quang - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 96 m2 54,17 triệu/m2
      chính chủ đang cần tiền KD nên bán lỗ lại căn hộ chung cư Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình.DT căn hộ chung cư 96m2.Thiết kế căn hộ chung cư...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hồng Hà - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.68 tỷ 69 m2 53,34 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Botanica Premier, 108 đường Hồng Hà Q. Tân Bình.- DT: 69 mét vuông.- 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ...
      Dự án Botanica Premier, Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Phổ Quang - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.75 tỷ 37 m2 47,3 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay, căn Sky Center - Phổ Quang. Căn 37m2 giá chỉ 1.750 tỉ, giá siêu mềm nhất thị trường.- Căn office tel tâng trung view MT đường.- Giá...
      Sky Center, 5B, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Cộng Hòa Plaza Tân Bình.- Vị trí: Ngay MT Cộng Hòa, khu K300 gần trường học, chợ và sân bay rất thuận tiện để di chuyển giữa các...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 1,78 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 37 m2 48,11 triệu/m2
      Tôi kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Sky Center.- DT: 37m.- Giá chỉ 1.780 tỉ tôi tặng kèm bộ nội thất mới tinh, cao cấp.Giá này đã bao gồm tất cả...
      Dự án Sky Center, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      M
      Bất động sản Hồ Chí Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      * Giảm mạnh chung cư Park Legend - call ngay: 0822 291 ***.* đc: 251 Hoàng Văn Thụ, P. 2, Q. Tân Bình. TP. TP.HCM.* chung cư 2 PN - DT 75 m2.* giá: 4.1...
      Dự án Park Legend, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!