Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 221 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hậu Giang - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 221 m2 158,38 triệu/m2
      Bán nhà MT đường ngay Hậu Giang khu vip sân bay Tân Sơn Nhất, Tân Bình chỉ nhỉnh 150 tr/m2 không có căn thứ 2 để so sánh.- Bán nhà MT khu vip sân bay Tân...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 1 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 106 m2 127,36 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 phù hợp cho khách xây căn biệt thự, văn phòng công ty...Vị trí hẻm nhựa 8m, quy hoạch hẻm 10m.Hẻm thông, cách 200m là BigC...
      Đường Bàu Cát 8, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 78 m2 tại Đường Trần Mai Ninh - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 78 m2 101,29 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp đường Trần Mai Ninh, P12, Tân Bình, gần ngã 4 Bảy Hiền, khu dân trí cao, an ninh tốt.- DT 78m²(4x20)m, nở hậu nhẹ. Nhà có view thoáng,...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh, giá 12,99 tỷ

      12.99 tỷ 81 m2 160,38 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm Tải Tránh Có Lề KD Tốt 4,5m x 18M x 3 Tầng Sổ Vuông Đét Trường Chinh chỉ 12 tỉ hơn Tân BìnhMô tả:+ Nhà 3 tầng 3 phòng ngủ + Phòng khách +...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 60 m2
      Nguyễn Phúc Chu, P15, Tân Bình.Kết cấu 2 tầng, 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, sân để xe.Đi bộ ra Nguyễn Phúc Chu, thuận tiện kết nối Trường Chinh, Phạm...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 78 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 78 m2 51,93 triệu/m2
      Thiện chí cần bán gấp nhà căn biệt thự mini mặt đường Lê Trung Nghĩa - P. 12 - Tân BìnhDT: 78 mét vuông (ngang 5,2m x dài 15m)Nhà 1 Trệt - 2 Lầu -...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      "Bán nhà hẻm 958 Lạc Long Quân, P. 8, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 14m, công nhận 56 mét vuông, vuông vắn.- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu.- Nhà đẹp, Gồm...
      Hẻm 958, Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2 tại Đường Bàu Cát - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Cần bán ngôi nhà đường Bàu Cát 6, P. 6, Q. Tân Bình.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu, 3 PN rộng rãi, có sân thượng.- Nằm trong khu vực đông cư dân, KD buôn bán sầm...
      Đường Bàu Cát 6, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 5 tầng, 81 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 81 m2 146,92 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nhà đường Trường Chinh P.13 Tân Bình- DT: 4.5x18m sổ vuông- Hiện trạng nhà 5 Tầng, có thang máy, nhà rất mới- Vị trí đẹp, gần MT...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 144 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 144 m2 114,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đường Bàu Cát P.14 Tân Bình - DT: 8x18m sổ vuông- Hiện trạng nhà 1 trệt 2 lầu- Vị trí đẹp, đường trước nhà 7m thông thoáng, oto...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 75 m2 109,34 triệu/m2
      - DT: 5.2x14m (CN 75m2).- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, có sân thượng. Gồm 4  phòng ngủ, 4 toilet.- Vị trí: hẻm ô tô 6m. Gần ngã tư Bảy Hiền, BV Thống...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa tại đường Trường Chinh, P13, Tân Bình, khu vực nằm trong KDC văn minh, an ninh, an toàn, gần chợ Hoàng Hoa Thám.- hẻm ô tô 7 chỗ thông...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trụ - 15 - Tân Bình, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 56 m2 58,93 triệu/m2
      DT 56m2 ngang 4m, dài 14mKết cấu: 1 trệt ,2 lầu, 3 PN, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ , 1 STVị trí ngay gần sân bay, đầy đủ tiện ích Nhà đang cho thuê...
      Đường Tân Trụ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Tân Bình, giá 7,79 tỷ

      7.79 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố Huỳnh Văn Nghệ, P15, Q. Tân Bình.- DT: 4,2m x 16m.- Kết cấu: Trệt 3 lầu, có 5  phòng ngủ 5 toilet, bếp, p. Khách, P....
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 63 m2 107,94 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm 4m, Võ Thành Trang, Tân Bình, trệt 3 lầu, 4.2x15m, nhỉnh 6 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần chợ Tân Bình, căn hộ Bàu Cát 2, Big C Âu Cơ, co.opmart,...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3 gác, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, trệt 1 lầu, 51 mét vuông, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm gần căn hộ chung cư Bàu Cát 2, BigC Âu Cơ,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 89 m2 tại Đường Ngô Bệ - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 89 m2 102,25 triệu/m2
      Bán nhà 89m2 5.1x18.5m, sát MT Ngô Bệ, Tân Bình, chỉ 9.1 tỉ.- Vị trí khu trung tâm nhộn nhịp, tiện ích xung quanh đầy đủ, oto chạy vòng quanh nhà, gần chợ,...
      Đường Ngô Bệ, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 260 m2, mặt tiền 7m tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình, giá 46 tỷ

      46 tỷ 260 m2 176,93 triệu/m2
      MT Cộng Hòa, P. 13, Bình Thạnh, DT lớn, phù hợp đầu tư - xây, chỉ 177 tr/m2.- Đường 45m có vỉa hè lớn, trục đường thương hiệu, KD - văn phòng tốt.- Nhà 2...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!