Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Nguyễn Thái Bình - 12 - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 0 m2
      - Vị Trí Siêu Đẹp ! Góc 2 MT Nguyễn Thái Bình P. 12 Q.Tân Bình ! Khu K300 cực kì sang trọng ! Chuyên Building Văn Phòng , hotel Cao Cấp. KD nhiều ngành nghề...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 133 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 51,5 tỷ

      51.5 tỷ 133 m2 387,22 triệu/m2
      *** Chính chủ bán tòa building MT Bạch Đằng P. 2 Q. Tân Bình.- DT 10m x 15m.- Công nhận đủ 133m2.- Kết cấu Hầm - 6 tầng.- HIện đang khai thác 300 tr/tháng...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 63 m2 84,13 triệu/m2
      Chủ xoắn bán giảm tiếp 200tr giá chào mới 5 tỉ x nhí 63 mét vuông ngang 5,5 m Lạc Long Quân P9 Tân Bình.Mô tả:+ Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, tổng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 72 m2 105,56 triệu/m2
      Mô tả sp.Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng.- Sổ sách đầy đủ, pháp lí chuẩn, công chứng sang tên ngay.- Vị trí: Thông Bàu Cát 1, Bàu Cát 2, Trần Mai Ninh, gần...
      Đường Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      VP hầm 8 tầng - MT Trường Sơn, P2, Tân Bình: DT 10x20m - hợp đồngT 335tr/tháng - giá 55 tỉ.Đoạn đẹp ngay sân bay.Vỉa hè đường rộng đậu xe làn bên trong.Bên...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 24 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa, giá 24 tỷ

      24 tỷ 86 m2 279,07 triệu/m2
      * *Giá: 30 tỉ về 24 tỉ thỏa thuận.Cần bán ngay nhà 2MT - Cộng Hòa Tân Bình.DT: 86  mét vuông (6,5x15m).Mặt đường trước rộng 40 m.Vỉa hè rộng 5 m.Đối...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 123 m2 tại Đường Tân Hải - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 123 m2 126,02 triệu/m2
      căn nhà phố giá hẻm chỉ 130 tr/ mét vuông - vị trí đắc địa vừa ở vừa KD cực đỉnh.+ Vị trí cực đẹp, là con đường nối giữa đường Cộng Hoà và Trường...
      Đường Tân Hải, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Lang, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      chính chủ cần bán trước tết ngôi nhà MT trung lang p12 tân bình.DT 4 x 20m vuông vắn, hình sổ bên dưới.Kết cấu 1 trệt 4 lầu đúc, nhà xây kiên cố tâm...
      Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Mai Ninh - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Cần bán 1 ngôi nhà phố MT Q. Tân Bình.- ngôi nhà phố Q. Tân Bình, khu Bàu Cát.- Đường Trần Mai Ninh, P. 12, Tân Bình.- DT: 4x18, đường 8m (2 oto đối đầu...
      Đường Trần Mai Ninh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 300 m2, mặt tiền 9m tại Đường Đồng Đen - 12 - Tân Bình, giá 66 tỷ

      66 tỷ 300 m2 220 triệu/m2
      Đi định cư cần bán gấp giảm giá sâu từ 80 tỉ về còn 66 tỉNhà 2 MT Đường Đồng Đen, Q. Tân Bình- DT : 8.8m x 34m. CN: 300m2- CTXD : Hầm + 7 Tầng- giá : 66...
      Đường Đồng Đen, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Trần Thánh Tông - 15 - Tân Bình, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà căn nhà phố đường Trần Thánh Tông.DT; 3,2x17 nở hâu 4.92m.Kết cấu; 1 trệt 3 lầu.Nhà mới đẹp, KDC đông đúc, KD sầm uất.Do gia đình đi mỹ...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Phú Thứ - 11 - Tân Bình, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Đường nhựa 8m, MT ôtô tải đậu cửa ngày đêm, ngay ngã 4 Bảy Hiền, hàng xóm khu Bàu Cát, 4 x 20m, nhà 5 tầng 5 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh, hoàn...
      Đường Phạm Phú Thứ, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Sỹ, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 110 m2 350 triệu/m2
      + 1 căn MT siêu hiếm ĐƯỜNG LÊ VĂN SỸ - TRUNG TÂM MUA SẮM SẦM UẤT+ DT: 8m x 15m, 1 trệt 1 lầu+ Đang cho thuê 120 tr/tháng+ sổ hồng riêng A4 chính chủ,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 0 m2
      bán ngay 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 20.5 tỉ.1. DT: 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà thuê rẻ, bán giao nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng, 40 m2 tại Đường Bàu Cát - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      MT BC 1, Tân Bình xuống giá 2 tỉ.DT: 4.4x9m, kết cấu: Trệt, lững, 3 lầu, ST.MT rộng to, oto qua lại sầm uất thoải mái.Nhà hiện tại đang có hợp thuê tốt 23...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Cộng Hòa - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      bán nhanh 2 MT Cộng Hoà, P. 4, Q Tân Bình 30 tỉ ngộp về 21 tỉ.1. DT: 101.66 mét vuông 6.08 x 16.72m.2. Kết cấu: 7 tầng.3. hợp đồngT: Cho người nhà...
      Đường Cộng Hòa, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 124 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình, giá 26 tỷ

      26 tỷ 124 m2 209,68 triệu/m2
      Cần tiền bán tòa nhà đang KD căn hộ chung cư dịch vụ, thu nhập cao.hẻm ô tô vô hầm Bùi Thị Xuân, P3, Tân Bình.Khu vực dân trí cao, an ninh, yên tĩnh.-...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 174 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Sa - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 174 m2 154,6 triệu/m2
      - Giảm không phanh 40tỉ chỉ còn 27tỉ vẫn thỏa thuận.- 174M (4,7 nở hậu 10 dài 25,5m) 2 MT trước sau KD đỉnh. - Kết cấu BTCT 3 tầng 8 phòng ngủ vừa ở...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!