Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 116 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Bàng - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 116 m2 284,49 triệu/m2
      Nhà: Lô góc thông thoáng 6 tầng BTCT, gồm căn hộ dịch vụ cao cấp 22 Phòng,DT: 5.3*12.Tiện ích gồm: Có Máy lọc nước uống Unulever. Khu giặt phơi riêng,...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Mỹ Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 64 m2 375 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc tâm huyết MT Nguyễn Hồng Đào - căn hộ góc với Bàu Cát 2.- 4x16m - bên các lầu xây 5x17m.- 1 trệt 3 lầu đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 450 m2, mặt tiền 20m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 39 tr

      39 triệu 450 m2 0,09 triệu/m2
      Cần Cho thuê lại MT Cách Mạng Tháng 8, P. 7, Q. Tân Bình.Trệt lầu 7.5, X30M Giá chỉ 39 trDT 7,5x30m.kết cấu trệt lầu.thời gian sửa chữa 1 tháng.trượt giá...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 72 m2 180,56 triệu/m2
      Giá quá tốt - Gia đình cần bán nhanh nhà MT Bàu Cát 7, P14, Tân Bình.DT: 4x18m, CN 72 mét vuông. Kết cấu: Trệt 3 lầu ST, nhà mới vô ở ngay, nhà xây...
      Đường Bàu Cát 7, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 240 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 240 m2 145,84 triệu/m2
      Chủ áp lực quá rồi không thể gắng đc nữa nên cần bán ngay căn nhà phố đường khu sân bay P. 4 Tân Bình.- DT: 8 x 30m (nở hậu).- Kết cấu: Hầm 4 lầu.- Nhà...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 64 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 64 m2 320,32 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Hồng Đào Tân BìnhMiêu tả vị trí: khu Bàu Cát, đoạn đẹp nhất Nguyễn Hồng Đào, khu tập trung đa tiện ích , thích hợp mua để khai thác KD...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuông Việt, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 105 m2 275,24 triệu/m2
      Tân Bình - P. 4.MT - 6 tầng khu hotel đệ nhất ngang bề thế 5 x 21m - thang máy - thiết kế hiện đại giá 28,9 tỉ.+ Vị trí tuyệt vời đường hai chiều, con đường...
      Đường Khuông Việt, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 65 m2 178,47 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán nhanh MT Đăng Lộ P7 Tân Bình KD đỉnh chỉ nhỉnh 11 tỉ.Kết cấu BTCT mặt bằng cho thuê 15 tr, 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng gồm nhà để ...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 230 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 230 m2 130 triệu/m2
      * Chính chủ bán ngay căn hộ góc 2MT Phạm Văn Bạch, P15, Tân Bình.* Vị trí KD đa ngành, đường trước nhà 23m + Lề 3m, đoạn đã hoàn thiện đường, khu vực KD...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Đường K300, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 119 m2 113,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà ngay khu K300 P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 7x17m, nhà nở hậu phong thủy tốt.- Kết cấu nhà trệt 3 lầu BTCT kiên cố, nhà mới vào ở ngay.- Vị...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 220 m2 tại Đường Trường Sơn - 2 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 220 m2 272,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Trường Sơn, P2, Tân Bình.Khuôn đất cực đẹp để xây tòa nhà. Nằm trên trục chính ra vào sân bay.DT: 9x25m. Công nhận 220m2.Kết cấu:...
      Đường Trường Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 72 m2 173,62 triệu/m2
      chính chủ kẹt nợ gửi bán nhanh ngôi nhà MT KD khu vực chợ Tân Bình, P. 8, Tân Bình.- DT: 4mx18m, vuông vắn, không cột điện, không cống.- Hiện trạng: Nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 17 tỷ

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà 2 MT đường Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 18m.- Công nhận 70 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng.- hợp đồngT: 39...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Gđ tôi đi định cư úc bán nhà 1T2L MT Lê Văn Sỹ Tân Bình, ngay chợ phạm văn hai 75 mét vuông.Nhà mới hoàn công năm 2018, còn mới có thể dọn vô ở ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu shop house 6 tầng, 124 m2, giá 26 tỷ tại Đường Bùi Thị Xuân - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 124 m2 209,68 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - SIÊU PHẨM 6 TẦNG - HẦM, THANG MÁY XỊN SÒ - VIEW LANDMARD 81, BITEXCO - CÓ PENTHOUSE, HỒ BƠI, PHÒNG CHIẾU PHIM,... - DOANH THU KHỦNG...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố thương mại shophouse 6 tầng, 124 m2, giá 26 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 124 m2 209,68 triệu/m2
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Lê Trung Nghĩa - 12 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 0 m2
      Ngộp bank! Cần bán ngay ngôi nhà MTKD đường Lê Trung Nghĩa thông ra Cộng Hòa, Hoàng Hoa Thám 4.24x20m.- DT: 4.24m x 20m.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu đúc...
      Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán shophouse 5 tầng, 44 m2, giá 4 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 44 m2 90,91 triệu/m2
      Giới thiệu về spTB1 01.27+ 4x11+ View đẹpThông số:+ 6x11 vuông vắn, 2MT trước sau+ 5 lầu BTCTGiá trị của TS:+nhà phố thương mại duy nhất có giá dưới 4...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!