Thông tin mô tả
Cần
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu + sân thượng.
Nhà thiết kế hiện đại,
Chính chủ xây dựng để ở nay cần tiền
Giá: 16.5
Giá: 16,5 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 160,19 Triệu/m2
978496
Mua bán
Cần
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu + sân thượng.
Nhà thiết kế hiện đại,
Chính chủ xây dựng để ở nay cần tiền
Giá: 16.5
Ms.thi
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2