Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.186 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 116 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 116 m2 91,38 triệu/m2
      Nhà đẹp 2 tầng Trường Chinh, ô tô vô nhà 116m2 chỉ nhỉnh 10 tỉ.Trường Chinh, 2 tầng, ngang 4m, nở hậu 6.7m, dài 23m, P. 14, Tân Bình.Khu vực trung tâm kinh...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      D 11 Ân.Hot! Sạch đẹp, oto ngủ trong nhà Lạc Long Quân.Nhà 1 trệt 1 lầu đúc có 2 PN.Đường trước nhà 6m oto đậu trong nhà.Khu vực trung tâm của Tân Bình cư ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Đường Ngô Thị Thu Minh, P. 2, Tân Bình, 4 tầng, ngang 4x24m.+ Vị trí đẹp, hẻm trước nhà 6m, 2 căn ra MT, có sân rộng đậu xe, ô tô vô nhà thoải mái. Khu...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 19 tỷ

      19 tỷ 102 m2 186,28 triệu/m2
      Bán căn hộ dịch vụ dòng tiền 1.7 tỉ năm Cộng Hòa TB ngang 6m có hầm 102m2 27 phòng ngủ gần Etown 19 tỉ.* căn hộ chung cư dịch vụ vị trí trung...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 138 m2 tại Đường Hoàng Sa - 5 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 138 m2 115,95 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng - 138 mét vuông (5,1 x 27) - đường 6m thông, sát MT - Hoàng Sa, P. 5, Tân Bình - 16 tỉ.Vị trí đẹp. Đường 6m xe tải thông, oto vào, cách...
      Đường Hoàng Sa, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 66 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 66 m2 103,04 triệu/m2
      - Nhà BTCT 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng chủ tự xây, cầu thang giữa gồm 4  phòng ngủ, 5 VS, phòng thờ sân phơi và sân để xe.- Hẻm oto thông Trần Thái...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 104 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 104 m2 57,6 triệu/m2
      - DT lớn, thoáng đãng.- 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nội thất xịn sò - có thể lên thêm 4 lầu.- Nhỉnh 50 tr/m2 nhà đẹp ở ngay. Tiện ích quốc tế...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 3 tầng, 198 m2, hướng Tây tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 198 m2 171,72 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự cao cấp - Lạc Long Quân - P. 10 Tân Bình.- DT T: 9x22m. diện tích sử dụng: 286  mét vuông.- Kết Cấu 3 Tầng, kiên cố, nhà đã...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Đen, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 50 m2 106 triệu/m2
      - Chủ đang cần bán ngay đi định cư nước ngoài nên muốn bán ngay cho khách thiện chí.- DT: 5x10m, CN: 46,6m2.- Xung quanh không có căn thứ 2 để so sánh.-...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 56 m2 214,29 triệu/m2
      BẠCH ĐẰNG P2 TB - 300M RA SÂN BAY - hẻm ô tô 7 CHỖ - 2 CĂN RA MT - 4 TẦNG 56m² (4*14) - DÒNG TIỀN 21TR/T - NHỈNH 11tỉ.✍️ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng,...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Giã - 13 - Tân Bình, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      - Chủ định cư, cần bán nhanh ngôi nhà tâm huyết còn mới đẹp vị trí cực an ninh, sang trọng, khu dân trí cao, lịch sự, văn minh, an ninh.- DT: 4x15m, sổ...
      Đường Bình Giã, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - Tân Bình, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 61 m2 88,53 triệu/m2
      Gửi tiền cho con đi du học ở nước ngoài. Gia đình cần bán ngôi nhà ở hẻm 89 Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình.DT đất: 3.3 x 19.5m , sổ hồng riêng 61...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình, giá 20 tỷ

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      Bán 2 căn liên kế đường Ba Vân còn sót lại.DT: 8x12m, nhà 1T, 3L, ST.Vị trí: Nằm giữa đường lớn giữa Trương Công Định và Lũy Bán Bích.DTCN: 100m2.giá: 20 tỉ.
      Đường Ba Vân, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      1 HQ071123.Hết quy hoạch hẻm DT công nhận đủ.Mô tả:- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm có 3 PN + 3 WC khép kín.- DT: DTSD 59m2.- Vị trí: Hẻm thông ra Lạc Long...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bành Văn Trân - Tân Bình, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 45 m2 166,67 triệu/m2
      Khu vực an ninh, dân trí cao.Không lộ giới, chính chủ ở trước giờ.4 tầng 4 phòng ngủ, 4 toilet ST.Hẻm thông ô tô, gần chợ, trường học, xung...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 71 m2 111,27 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Nguyễn Cảnh Dị, P4, Tân Bình - TP.HCM . nhà đẹp nằm trong khu Sân Bay cực kỳ an ninh.DT: 4,2 x 17m (CN 71m) vuông vắn.Kết cấu: 1 trệt, 2...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Hai, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 35 m2 134,29 triệu/m2
      Siêu phẩm - Phạm Văn Hai - 35 mét vuông - diện tích sử dụng 70 mét vuông - Hẻm Thông - Giáp Q10, Q3... Giá cực tốt 4.7 tỉ.+ DT: 35 mét ...
      Đường Phạm Văn Hai, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 42 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 42 m2 166,67 triệu/m2
      Tôi muốn bán nhanh ngôi nhà.- 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng.- Đường 2 xe tải tránh nhau thoải mái.- Ngang 4 nở hậu 4,1.- Giá 7 tỉ thỏa thuận (miễn tiếp trung...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!