Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp MT đường Đa Phước 4, Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 100m2 (5x20m).- Hướng: TB. miếng đất sạch đẹp, không dính cống trụ.- Vị trí:...
      Đường Đa Phước 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 180 m2 24,45 triệu/m2
      FPT Đà Nẵng quy hoạch KĐT xanh, đồng bộ, đường trải nhựa 7.5m, vỉa hè 2 bên lát gạch.Tiện ích đầy đủ: trường cấp 1,2,3, siêu thị, BV, công viên nhạc nước,...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 153 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 153 m2 24,19 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đường 7m5 VĂN TÂN, gần công viên lớn, khu phố chợ Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- DT: 153,4m2, ngang 8m, Tây Nam, đường 7m5, lề 4m, view cây...
      Đường Văn Tân, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Hướng: hướng Đông Nam.DT: 100 mét vuông, ngang 5m.Đường: 7.5m, vỉa hè 4m.Vị trí nền đất thuộc GĐ1 Nam Việt Á, gần sông thoáng mát. Khu dân trí cao,...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 4, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 108 m2 29,17 triệu/m2
      Siêu phẩm tháng 4 này!Lô cực kỳ đẹp đối diện công viên, đường 2 chiều.Ngay cổng trường đại học FPT - KD cực kỳ thuận lợi.DT 108m2 ngang 6m dài 18m.Rất...

      Cần bán đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 180 m2 24,45 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH chủ cần bán ngay lô căn biệt thự thuộc khu đô thị FPT Đà Nẵng MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Ngũ Hành Sơn.- Nằm MT đường Nam Kỳ Khởi...

      Bán đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 89 m2, mặt tiền 5m , giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 89 m2 48,88 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất KĐT Nam Việt Á, nằm ven sông Hàn, ngay dưới chân cầu Tiên Sơn.Thuộc GĐ một của dự án Nam Việt Á.mảnh đất DT 89 mét vuông...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền đẩy nhanh miếng đất đẹp thuộc khu đô thị Phú Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 100m. (5 x 20m).- Đường: 7,5m vỉa hè 4m.- Hướng Bắc.- giá:...
      Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 , giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bán lô Đa Phước 4 gần sông thuộc GĐ 1 khu Nam Việt Á.Đường 7m5 lề 4m.Đông Nam.DT 100m2 (5x20m).Vị trí mảnh đất thuộc GĐ 1, gần sông, Đông Nam mát mẻ,...

      Cần bán đất dự án 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      Cần bán đất đường Sơn Thuỷ 3 khu công chức Q. giá cực tốt.Đường 5.5m lề 3m.DT: 94m2 ngang 5m.Giá Cực tốt chỉ 3.1 tỉ có tl.Vị trí rất đẹp cư dân xung quanh...
      Đường Sơn Thủy 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 12m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 144 m2 22,57 triệu/m2
      Hướng Bắc, DT: 288m2, ngang 12m, chiều dài 24m.giá siêu mềm nhất thị trường: 6,5 tỉ.sổ hồng riêng pháp lí rõ ràng.liên hệ ngay: 0905 001 *** ể đi xem...

      Bán gấp đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 142 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 142 m2 30,29 triệu/m2
      Cần bán góc 2 MT khu đô thị FPT Đà Nẵng.- Lô góc DT: 142m2.- Trục đường 7.5m thông dài.- Góc KD, xây căn hộ chung cư, cà phê hợp lí.- Khu vực cư dân...

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Mua đất FPT City Đà Nẵng - Tặng kèm quán ăn.Chính chủ gửi bán mảnh đất nền FPT Đà Nẵng - Khu V5.Lô B2.14.10 Hướng Nam - Đối lưng Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT: 90m2...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 180 m2 21,12 triệu/m2
      Cần bán lô DT căn biệt thự 180 mét vuông cách biển 1 kilomet. Thuận tiện KD, tiềm năng sinh lời cao.- Vị trí: KĐT FPT Đà Nẵng.+ Cách biển Tân...

      Chuyển nhượng đất dự án 102 m2, mặt tiền 6m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 102 m2 29,42 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất đối diện công viên.DT 102 m2, ngang 6m.Hệ thống hạ tầng đồng bộ, xung quanh là các trường đại học lớn.Chủ cần tiền mong muốn...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất dự án 180 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,2 triệu/m2
      Cần giải quyết việc gia đình nên bán ngay nền đất gần kênh sinh thái FPT, gần trường đại học FPT.- 180 mét vuông ngang 7,5 x 24.- Đường 7m5.- Giá...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Chủ thân thương gởi bán cặp đất đường 10,5m tại khu đô thị FPT city Đà Nẵng.Đây là cặp đất view trường cấp 1, nằm trên trục đường nối thằng đến ĐH FPT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Đáo hạn NH cần bán ngay lô FPT 144m2 giá lỗ. Đảm bảo giá mềm nhất thị trường.Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền vững với đa số là...

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.