Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 65 m2 61,54 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài bán siêu rẻ ngôi nhà MT Mỹ Đa Đông. Khu vực trung tâm P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Nhà thuộc khu dân trí cao, đầy đủ tiện...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lộc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Bán đất tặng Nhà Gác Đúc Đường Lộc Ninh - Q Ngũ Hành Sơn - Tp Đà Nẵng .- DT : 100m , hướng chính hướng Tây Bắc- Đường 7.5m lề 3.5m + Công năng : - Gồm...
      Đường Lộc Ninh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 115 m2 37,4 triệu/m2
      "- Vị trí: Lô 59-B2-3, đường Thủy Sơn 3, KĐT Hòa Hải H1-3 (GĐ 1), P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng- MT đường Thuỷ Sơn 3 - DT : 115m2 ( MT 5m ) -...
      Đường Thủy Sơn 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Ai cũng biết rằng với " đặc sản " du lịch vốn có của Đà Nẵng thì những loại hình kinh tế liên quan đến du lịch sẽ là điểm bứt phá trong " thu nhập" tại tại...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,65 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.65 tỷ 82 m2 44,52 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sang.Ngay trung tâm TP, view Biển, view sông Hàn chỉ cần 3 ph kết nối phố Tây An Thượng, siêu thị miễn thuế VV Mall, đại ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Gia đình có kế hoạch mới, cần sang nhượng lại chung cư 5*, ngay biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.Vị trí cực đẹp, view biển thoáng mát.Tiện ích xung quanh cực hiện...

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4 tỷ 105 m2 38,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc vinh danh tại event Vietnam Property Award (VPA) 2022 diễn ra tại Gem Center (TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh) căn hộ chung cư...

      Chuyển nhượng căn chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 62 m2 54,84 triệu/m2
      sang nhượng 1 số suất ngoại giao dự án chung cư cao cấp The Sang Residence, đối diện Furama Resort- Vị trí dự án nằm ngay trên đường Phạm Kiệt, P. Khuê...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp 2 phòng ngủ view biển Mỹ Khê Đà Nẵng,- Dự án The Sang Residence nằm trên đường Phạm Kiệt,...
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 83 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần sang nhượng chung cư cao cấp 2 phòng ngủ tầng 11 view trực diện biển Mỹ Khê, dự án The Sang Residence- Thông tin chung cư+ DT...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.4 tỷ 62 m2 54,84 triệu/m2
      - Sốc cực sốc, duy nhất 5 suất ngoại giao giá ưu đãi rất tốt dự án The Sang Residence - view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng+ Căn 1 + 1  phòng ngủ 62m...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      Bán đất Tùng Thiện Vương - đường 7m5 đoạn giữa khu Nam Việt Á.- DT: 95 mét vuông (5x19).- Đường 7m5 lề 4m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Nằm song song...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Đông, giá 4,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Cụ thể, khu cao tầng với 2 tòa tháp có tổng DT 5,5 ha, gồm 650 căn hộ chung cư các loại (studio, căn hộ chung cư 1 - 3 PN, căn hộ thông tầng và 38...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 48 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      Bùng nổ thị trường BĐS tháng 5 - một siêu phẩm của ông lớn Sun Group sắp ra mắt.Bom tấn 5* view trực diện sông Hàn Sun Cosmo Residence Đà Nẵng.sp đa dạng -...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Sun Group sắp ra mắt siêu phẩm mới tại Đà Nẵng.Với 150 căn Townhouse và Villa ngay cầu Trần Thị Lý, nằm bên dòng sông Hàn thơ mộng.Tổng quan...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 3,12 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.12 tỷ 48 m2 65 triệu/m2

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp chỉ duy nhất 10 suất tặng nội thất 77 tr - sở hữu chỉ với 1.8 tỉ (50 phần trăm).contact: 0935 608 *** Tuấn Anh - Nhận thông...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất lê văn thủ, nam việt á, đối diện công viên, DT 5 x 21, đường rộng 7,5m, lề mỗi bên 4 m. Có dãy trọ thu nhập 10 tr/ tháng. Giá 4,8...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá