Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay đất dự án 109 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 tầng MT Đường Mộc Sơn 5 đối lưng đường Trường Sa. Cách bãi tắm Non Nước 20m.- DT: 109m2.- Hướng: Tây.- Đường: 7m5.- Giá: 4 tỉ.- gọi ngay:...
      Đường Mộc Sơn 5, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 189 m2, mặt tiền 9m , giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 189 m2 25,93 triệu/m2
      + căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp - Ven sông Cổ Cò - Nhìn qua sân Golf đẳng cấp.+ Tiện ích xung quanh:- trường Đại học FPT chuẩn quốc tế.- Khu phước hợp...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất dự án 112 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 112 m2 29,47 triệu/m2
      Vị trí: cực hiếm chủ bán ra-Lô cực kỳ đẹp đối diện công viên, đường 2 chiều, kẹp bên nhà 4 tầngNgay cổng trường đại học FPT - KD cực kỳ thuận lợiDT:...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 180 m2, mặt tiền 7m , giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 180 m2 23,34 triệu/m2
      Bán 180 mét vuông mặt đường khu căn biệt thự FPT - oto vào tận nơi - thuận lợi KD càng thuận lợi xây nhà vườn nghĩ ngơi.Vị trí đẹp gần trường THPT,...

      Bán gấp đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Chủ sập sàn lô kẹp cống, phù hợp mua đầu tư, xây dựng cho thuê phòng trọ căn hộ chung cư.DT: 5 x 25Kẹp cống 1,7 m ( tận dụng làm hành lang để xe máy)- đc...
      Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 108 m2 30,1 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp miếng đất đối diện công viên.DT: 108m2 ngang 6m.Hướng Nam mát mẻ.Hệ thống hạ tầng đồng bộ, xung quanh là các trường đại học lớn.Chủ cần...

      Cần bán đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 144 m2 23,62 triệu/m2
      - nền đất FPT có DT 6x24m = 144 mét vuông quay về hướng Nam.- Toạ lạc tại vị trí đắc địa: Kề cận ĐH FPT, gần trục nhà phố thương mại và công viên...

      Bán gấp đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 144 m2 22,57 triệu/m2
      Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền vững với đa số là các mảng xanh. Nằm giữa hai trung tâm du lịch lớn và dọc theo tuyến du lịch đường...

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Đáo hạn NH cần bán nhanh lô FPT 144 mét vuông giá lỗ. Đảm bảo giá siêu mềm nhất thị trường.Nằm trong KĐT sinh thái 180ha với quy hoạch hiện đại bền...

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn, giá 4 tỷ

      4 tỷ 130 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô 130m2 - Đường 7.5m - Hướng Đông.DT: 130m2 ngang 8m.Hướng Đông - View Kênh.KĐT an ninh, hạ tầng âm, pháp lí minh bạch.Giá chỉ 4.0.x tỉ...

      Bán đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 144 m2 22,23 triệu/m2
      Siêu phẩm 144m2 (6*24), vị trí gần kênh sinh thái - thoáng mát.Hướng: Bắc - Giá 3.2 tỉ.bìa đỏ sang tên ngay.Vị trí: Gần trường FPT liên cấp chuẩn quốc...

      Bán gấp đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 144 m2 22,92 triệu/m2
      Cần bán lô 144m2 (6m x 24m) Phân khu V1, khu đô thị FPT Đà Nẵng.- Đường: 7m5 vỉa hè 3m.- Kề góc.- Giá: 3,3 tỉ.- Hướng Đông sạch đẹp.Quý KH quan tâm khu ...

      Bán nền đất 96 m2 tại Đường Mỹ An 19 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 96 m2 47,4 triệu/m2
      Bán đất MT đường Mỹ An 19 nằm ngay TTTP.DT đất: 96m (4,8 x 20).Đường: 5m5.giá: 4,550 tỉ thỏa thuận mạnh cho khách thiện chí.Vị Trí: Nằm ngay bờ sông Hàn...
      Đường Mỹ An 19, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Đường Đoàn Khuê - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán lô Đoàn Khuê sạch đẹp khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.DT 100 mét vuông (5x20m).Vị trí nền đất nằm đoạn giữa, chưa qua K20, xung quanh...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 108 m2 29,17 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán nhanh miếng đất đây tầm huyết vị trí sát trường đại học FPT dể KD buôn bán xây căn hộ chung cư KD cho thuê.Vị trí miếng đất...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Chính chủ gởi bán các lô đường 10m5 tại Nam Hoà Xuân - Hoà Quý - Ngũ Hành Sơn.B2.84 tn giá 3.250 tỉ, DT: 102.5 mét vuông.B2.39 tb điện âm giá 5.5 tỉ,...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Đ
      Nguyễn Thị Thanh Đào Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2 tại Đường K20 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán đất đường K20 giá đầu tư khu Nam Việt Á.Đường 10m5 lề 5m.Tây Bắc.Cặp 200m2 (10x20) giá 7,x tỉ (TLCC).Lô lẻ 100m2 (5x20) giá 3,x tỉ (TLCC).Vị trí miếng ...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường K20, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      **Bán đất MT đường Tùng Thiện Vương đối lưng trục chính Đoàn Khuê khu Nam Việt Á giá cực tốt-DT:95m2, ngang 5m-Hướng: hướng Đông Bắc-Đường 7.5m, vỉa hè...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.