Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 951 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 85 m2 , giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Bán Đất 5x17 (85m2) đường 7,5 mét lề 4 mét khu Nam Việt Á giá 3,5 tỉ gọi 0974 327 ***.Cuối năm cần tiền gia đình cần bán nhanh mảnh đất thông số như sau.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 112 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 112 m2 26,79 triệu/m2
      Chủ gấp lắm rồi!!Bất chấp!!! cắt lỗ 1.2 tỉ chủ bán ngay 125 mét vuông siêu đẹp ngay công viên Nam Hoà Xuân giá 3.2 tỉ bao thuế thu nhập cá nhân cho...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 124 m2 tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 124 m2 25,81 triệu/m2
      Chính chủ bán lô góc đường Hoàng Thiều Hoa bãi tắm Tân Trà gần sông.- DT 124m2 ngang 7m, Tây Bắc.- Vị trí đẹp gần sông, thích hợp đầu tư.- Giá 3.2 tỉ.liên ...
      Đường Hoàng Thiều Hoa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 0 m2
      * Chính sách đặc biệt khi sở hữu chung cư The Sang.+ TT nhanh CK cao nhất: 20 phần trăm.+ Đặt chỗ ưu tiên: 1 phần trăm.+ KH cũ: 1 phần ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Ngũ Hành Sơn, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 90 m2 49,45 triệu/m2
      Nhà có vị trí cực kì đẹp, ngay đường ra Biển Sơn Thuỷ, đầu đường KDC, vừa ở vừa KD lý tưởng.+ Nhà thuộc P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, ngay trung tâm, đầy đủ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá 4,44 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.45 tỷ 0 m2
      Em Hồng kính gửi quý a/c KH căn hộ chung cư 2 phòng ngủ.5 yếu tố vàng dân cư sở hữu căn 2  phòng ngủ.Siêu dự án cao cấp Sun Cosmo Residence...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Đường Trần Thị Lý, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Chu Lai - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      - DT: 5x22.5= 112.5m2. diện tích sử dụng: 154m2.- Hướng: hướng Tây Bắc.- Đường: 5m5. Vỉa hè: 3m. Đường Hỏa Sơn, Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn.- Nhà 2 tầng gồm...
      Đường Chu Lai, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Phạm Thận Duật - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng Đúc đt 100 mét vuông,nhìn xéo công viên,đường Phạm Thận Duật giá 3ty có tl.
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 144 m2, mặt tiền 6m , giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 144 m2 22,5 triệu/m2
      Đất FPT chính chủ, 144 mét vuông, giá chỉ có 22.5 tr/ mét vuông.- Chủ cần bán để bắt đáy chứng khoán, giá rẻ hơn thời kỳ đất năm 2018.- Gần...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho 2 mảnh đất đối điện Công viên khu ĐT Nam Việt Á, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng- mảnh đất đường ĐA PHƯỚC 3 chỉ mất 2 ph để đi bộ ra đến...
      Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất dự án mặt tiền 10m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Hoàng việt vt .mua bán ngay hàng chính chủ giá chính chủ ven biển tân trà và đông hải ngũ hành sơnChủ cần bán ngay ven biển giá NH1 lô lý văn phức b2.44...
      Đường Lý Văn Phức, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      Sun Cosmo Residence có vị trí tọa lạc tại tuyến đường Trần Thị Lý, P. Bắc Mỹ Phú, Q. Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng.Dự án sở hữu hệ thống giao thông thuận lợi khi...

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 50 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà mặt phố An Thượng, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.+ Đường An Thượng rộng 5m + vỉa hè, kết nối qua Đỗ Bá, Châu Thị Vĩnh Tế. Nhà cách biển...
      Đường An Thượng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 216 m2 23,15 triệu/m2
      BÁN LÔ căn biệt thự FPT HƯỚNG NAM - GẦN KÊNH SINH THÁI GIÁ SIÊU HỜI- DT: 216 mét vuông (9m x 24m)- Hướng: Nam, cách kênh sinh thái 50 mét- Đường:...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trần Thị Lý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.2 tỷ 89 m2 47,2 triệu/m2
      Độc quyền căn hộ chung cư P21505.Tiện ích nội khu: phòng gym, spa, thể thao trong nhà, Kid club, bể bơi, Sky Garden vườn ngoài trời, shop tiện lợi, công...

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 111 m2, mặt tiền 6m , giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 111 m2 29,28 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngay lô FPT City Đà Nẵng.Vị trí nền đất siêu đẹp MT kênh sinh thái - view sông Cổ Cò view sân gofl cực kỳ thoáng mát.Cách đường Nam...

      Bán căn nhà 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 114 m2 36,76 triệu/m2
      Bán nhà c4. Kiệt Nguyễn Văn Thoại P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn.- DT: 114m2 (5m x 23m).- Tây Nam, kiệt trước nhà 3m5.- Vị trí đẹp, gần cầu Trần Thị Lý biển Mỹ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 120 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đường Đặng Xuân Thiều , khu trung tâm hành chính Q. Ngũ Hành Sơn - TP Đà Nẵng Thông tin sp : - MT đường Đặng Xuân Thiều - DT :...
      Đường Đặng Xuân Thiều, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Ngũ Hành Sơn được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Ngũ Hành Sơn ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Ngũ Hành Sơn giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Ngũ Hành Sơn phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Ngũ Hành Sơn, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Ngũ Hành Sơn là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.