Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 180 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 180 m2 94,45 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán 180m đất khu đô thị Sài Đồng, Hàng xóm vin Long Biên.Mô tả:- Vị trí: Tọa lạc tại khu đô thị Sài Đồng, nằm sát vin Long Biên, một trong...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      - Nhà cô Hải, năm sinh 1964. Hiện tại đang ở nhà trông cháu cần tiền bán ngôi nhà cấp 4 phố Ngô Gia Tự là TS thừa kế, cô Hải đứng tên sổ 1 mình.- Phù hợp...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Phân lô, mp Nguyễn Văn Hưởng, Long Biên, kd, vỉa hè, dt 50m2, mt 5 m, giá 6 tỉ 999 tr. + hàng xóm vin riverside - đường 15m, vỉa hè, oto tránh.+ Sổ phân lô...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất dự án 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,12 tỷ

      10.12 tỷ 92 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay 92 mét vuông đất tặng ngôi nhà cấp 4 đang cho thuê mặt ngõ 195 Phúc Lợi.+ DT 92 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 5m...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 279 m2, mặt tiền 25m tại Long Biên - Hà Nội, giá 23,72 tỷ

      23.72 tỷ 279 m2 85 triệu/m2
      - Trên đất đang sẵn nhà c4.- Vị trí cực kỳ đẹp hiếm không có mảnh thứ 2.- Ngay trường Việt Pháp, phố Gia Thượng, khu đô thị Khai Sơn Hill hiện đại.- Giao...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 0 m2
      Gia đình cần mua căn hộ chung cư cho con trai bên nội thành nên cần bán ngay miếng đất mặt phố Cầu Bây, Sài Đồng, vị trí đẹp, có thông tin cơ bản như...
      Đường Cầu Bây, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 41 m2 53,66 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp tại P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, một nền đất có giá cả rất hợp lý tại khu vực phát triển sầm uất, nhiều tiện ích, thông tin cơ bản về nền ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 43 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 43 m2 86,05 triệu/m2
      Cần bán nền đất oto 7 chỗ đỗ cửa - MT 6m DT 43m2. Ngõ 268 cạnh chợ Ngọc Thuỵ.Hiện trạng đang có nhà c4.Giá 3,7 tỉ(do cần tiền gấp nên chủ hạ thấp giá hơn...
      Ngõ 268, Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      + DT đất: 70 mét vuông, MT: 5m.+ Đường trước nhà: 13m vỉa hè rộng 2 m. Một vị trí đẹp, còn nhiều dư địa đáng để đầu tư lâu dài.+ Đường xá, hạ tầng ...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 17m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh mảnh đất GÓC, khu vực phân lô G7 - đấu giá P. Cự Khối:+ DT đất: 83,2m2. MT: 17m vỉa hè: 3m.+ Hướng: Tây và hướng Tây Nam.+ Lô góc hiếm có...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 52 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      + Vị trí mảnh đất tuyệt đẹp, đường trước nhà oto tránh thoải mái, gần ngay khu đô thị Khai Sơn hưởng mọi tiện ích, gần Trường Quốc tế Pháp, gần chợ dân...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 85 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      Vị trí đẹp, pháp lí minh bạch giá trúng + chênh nhẹ.DT 85 mét vuông.đc: P. Thượng Thanh, Long Biên, TP Hà Nội.hotline: 0888 931 ***
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 160 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 23,2 tỷ

      23.2 tỷ 160 m2 145 triệu/m2
      - DT 160m2 MT 6m mặt phố ngọc thụy - giá 145tr/m2 (có thỏa thuận).- DT 65m2 MT 5.5m. giá 145 tr/m2 Đường 12m (có thỏa thuận).- DT 88m2 MT 5.22m. Giá 185...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 1 m2 tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 128 tỷ

      128 tỷ 1 m2 128000 triệu/m2
      Siêu đẹp hiếm - mặt phố Nguyễn Văn Cừ - trung tâm q. Long Biên - Cần bán nhà đẹp lô góc 2 MT KD cho thuê rất tốt.- Dt: 1200  mét vuông - MT 50m - vỉa...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần sang tên nhanh lô đất thổ cư đường oto tránh tại trung tâm tổ 11 P. Phúc Lợi.+ DT 43.2m2, MT bằng mặt hậu rộng 4m.+ Tây Nam, đường trước...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 39 m2 58,98 triệu/m2
      mảnh đất đẹp còn sót lại, giá hợp lý.Mảnh vuông vức, nở hậu, oto 7 chỗ vào đất.bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.liên hệ ngay: Mr Linh 0977 003...
      Ngõ 565, Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 70 m2 95 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất 70m2, mặt đường ngõ 303 Phúc Lợi, Long Biên thành phố Hà Nội. Thửa đất vuông vức. Nằm trên mặt ngõ tương đối rộng,...
      Ngõ 303, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      MẶT NGÕ VIP - oto TRÁNH- KD - MT HIẾM - XÂY TOÀ NHÀ VP HAY APARTMENT CHO THUÊ ĐỀU HỢP LÝ- KHÔNG QUY HOẠCH- giá mềm. ++MÔ TẢ: KHÔNG ĐĂNG ẢNH MẶT TIỂN +Vị...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!