Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      1.95 tỷ 41 m2 47,57 triệu/m2
      Do chuyển chỗ làm việc nên tôi cần bán chung cư 1 ngủ + 1 khách riêng biệt tại vin Symphony Riverside, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội- chung cư có...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 270 m2, giá 7,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.9 tỷ 270 m2 29,26 triệu/m2
      chào bán 2 DỰ ÁN LỚN Ở TRUNG TÂM LONG BIÊN BÌNH MINH GARDEN VÀ KHAI SƠN CITYVới quỹ căn hộ - penthouse - nhà phố thương mại thương mại+ căn hộ...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,9 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư chào bán quỹ căn ngoại giao siêu đẹp dự án Le Grand Jardin Sài đồng giá siêu mềm trong tháng...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Northern Diamond, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ căn hộ Northern Diamond, cạnh Aeon Long Biên.Full đồ.Vị trí số 1 Long Biên, gần cầu, tiện giao thông, tiện vào...
      Dự án Northern Diamond, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Chỉ từ 2.2 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư tại Ecocity Việt Hưng, sát cạnh khu đô thị vin Riverside.* Dự án có đầy đủ tiện ích: Vườn dạo bộ EcoGarden,...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Do không có nhu cầu để ở, mình cần bán căn hộ chung cư DT 54m2 tại căn hộ Le Grand Jardin Sài Đồng.- Chi tiết:- DT: 54m2.- Cấu trúc: 2 PN, 1  phòng...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, giá 3,95 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.95 tỷ 0 m2
      Siêu dự án HC Golden City 319 Bồ Đề - căn hộ chung cư cao cấp nhất Q. Long Biên khẳng định đẳng cấp sống đỉnh cao, tôn vinh vị thế độc tôn của chủ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Quận Long Biên

      4 tỷ 0 m2
      Em còn duy nhất 1 suất mua hộ căn hộ 3 phòng ngủ với giá 4 tỉ + DT: 96,87m, căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet.+ Căn đẹp nhất, Đông Nam,...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT: 68m2 - 2 phòng ngủ + 2 toilet.- căn hộ góc tối ưu mặt thoáng, đón nắng sớm cũng như chiều tà.- gian bếp...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Ruby City Long Biên, 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ tại Long Biên

      1.55 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- căn hộ chung cư DT 57.3m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.- Các phòng thông thoáng, đón ánh sáng tự nhiên.- Bàn giao nội thất ...
      Dự án Ruby City, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,55 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.55 tỷ 80 m2 19,38 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư KĐT Việt Hưng:- DT 80m, 2 PN, 1 vệ sinh, 2 logia thoáng mát.- Cửa chính hướng Đông Nam, logia chính hướng Tây Nam, logia phụ...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Long Biên

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh DT 72m2.+ logia TB.+ View nội khu.+ Tầng cao thoáng...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,52 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.52 tỷ 85 m2 41,42 triệu/m2
      * Cơ cấu chung cư: 2 phòng ngủ - 76 mét vuông, 3 phòng ngủ từ 85 - 105 mét vuông.* chung cư 3 phòng ngủ ngoại giao giá mềm...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên

      3.01 tỷ 77 m2 39 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Khai Sơn City để nhận ưu đãi lớn nhất chưa từng có từ CĐT.- TT sớm 95 phần trăm CK ngay 9.5 phần trăm.- Tặng gói nội thất...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Tổng hợp quỹ 3 căn ngoại giao mua từ thời điểm làm móng của dự án Eco city Việt Hưng, giá rẻ hơn thị trường 300trChỉ cần đóng 680tr là a/c có thể sở hữu...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 0 m2
      Thông tin chung cư.- chung cư 77,51 mét vuông giá chỉ từ 2.7 tỉ giá sau trừ khuyến mại.- CK cao lên đến 20,5 phần trăm.- Hỗ trợ gốc lãi NH 18...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 101 m2 41,49 triệu/m2
      Cách viện Tâm Anh 800m, trường cấp 1 Ngọc Lâm, trung học cơ sở Ngọc Lâm sát cạnh căn hộ chung cư
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, giá 3,37 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.37 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- DTTT 83,40  mét vuông.- giá: 3.3 tỉ.- Thiết kế: 2N + 1.- Nội thất cơ bản.* Tiện ích.- căn hộ chung cư gần các...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!