Thông tin mô tả
Bán
- Hiện trạng: Nhà hoàn thiện có thang máy
- Nằm tại trục đường trung tâm đẹp nhất phân khu Hoa Sữa, nhiều tiện ích và
- Sau nhà ngã 5 sông lớn nhất nội khu.
Hướng Tây Tứ Mệnh.
Giá: 99 Tỷ
Diện tích: 360 m2
Giá/m2: 275 Triệu/m2
466213
Mua bán
Bán
- Hiện trạng: Nhà hoàn thiện có thang máy
- Sau nhà ngã 5 sông lớn nhất nội khu.
Hướng Tây Tứ Mệnh.
Biệt Thự Vinhomes
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
16,97 tỷ
83,5999984741211 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2