Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Đường Linh Đường - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 240 m2
      Mặt phố KD - vỉa hè rộng - khách mua tự xây căn biệt thự hoặc văn phòng tuyệt vời.Mô tả: Vị trí miễn cực vip, đúng đoạn đẹp nhất phố. Đường lớn, nhiều oto...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp shop house 75 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      TÔI CẦN BÁN nhà phố thương mại shophouse 2 MT 75 mét vuông 25 tỉ SÁT PHỐ ĐI BỘ, HƯỚNG ĐN - THE MANOR NGUYỄN XIỂN 0903 417 838Tôi cần bán nhà phố ...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim - Phường Thanh trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      BQL KĐT Gamuda Gardens, Tam Trinh, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội xin cập nhật quỹ 50 căn hiện tại đang có nhu cầu sang nhượng tại dự án như sau:liên kế ST5:...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 24,6 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      24.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế ST3 nội thất đầy đủ, thiết kế 4 tầng.DT: 115,5m2, MT 5m.Xây 78m2/sàn.Đồ nội thất nhập khẩu toàn bộ.Giá: 24,6 tỉ bao...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      căn biệt thự thuộc khu phân lô cán bộ cao cấp trung ương, khu dân trí cao, an ninh cực tốt, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ ngày đêm.- khu đô thị Định Công kết...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      phòng KD khu đô thị Louis City Hoàng Mai cập nhật quỹ căn mới nhất đã có bìa đỏ đc sang nhượng tháng 11/2023 tại tất cả các tuyến đường trong Dự án....
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 38 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      - Chính chính chủ mình rất cần tiền giảm sốc 5 tỉ bán ngay căn biệt thự 2 MT 8mx20, 160 mét vuông xây 5 tầng mặt đường đôi rộng 60m Nguyễn Công...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Gia đình chuyển đổi chỗ ở cần bán lại biệt thự song lập khu SD5, khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT đất: 160m2.Xây...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 76 m2 31,58 triệu/m2
      + Trí đắc địa nằm trong quần thể khu đô thị Bắc Linh Đàm, gần trường học quốc tế Bill Gates, nhiều cây xanh nên rất mát mẻ, gần hồ điều hòa Linh Đàm, Định...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - Chính chính chủ mình rất cần tiền giảm sốc 5 tỉ bán nhanh căn biệt thự 2 MT 8mx20, 160 mét vuông xây 5 tầng mặt đường đôi rộng 60m Nguyễn Công...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      chủ đầu tư gửi tới quý KH căn hộ chung cư ngoại giao, sang nhượng 70,7m - 79m - 89m - 104 mét vuông giá rẻ hơn thị trường 10 - 15 phần ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 75 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      căn hộ Vinaconex 2 nằm tại 23 Nghiêm Xuân Yêm, nằm ngay trên mặt đường Nguyễn Xiển, cách nút giao Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi ~ 1 kilomet.- Tiện ích...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 81 m2
      Bán căn hộ Đồng Phát, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.+ 81 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs.+ đầy đủ nội thất, hướng mát.+ Vị trí trung tâm Q. Hoàng Mai, cách...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 46 m2 117,4 triệu/m2
      + Nhà ở vị trí trung tâm Q Hoàng Mai, bạt ngàn tiện ích, gần trường, chợ, các TTTM lớn, chỉ mất 12 ph xe máy là lên trung tâm TP Hà Nội, dân trí cao.+ Nhà...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 58 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Định Công, Q. Hoàng Mai - HN.- Nhà ngay gần khu đô thị Định công, BV Bưu Điện, đường Vành Đai 2,5.- Giao thông rất...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 53 m2 tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 53 m2 91,51 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Tam Trinh gần Times City, Hoàng Mai 5 tầng 53m2 oto giá 4,85 tỉ.- Nhà đang bán thiết kế 5 tầng đẹp, mỗi tầng 2 phòng hiện đại sang, xịn,...
      Đường Tam Trinh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 56 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Giáp Bát, Tân Mai - Hoàng Mai HN.- Khu vực gần trường học, chợ, tiện ích không thiếu thứ gì.- Giao thông rất thuận...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!