Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,13 tỷ tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.13 tỷ 73 m2 42,88 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tầng đẹp tại tòa HH3A Eco Lake view, đường Đại Từ, Đại Kim, Hoàng Mai. Dự án nằm vị trí giao thông thuận lợi, đc đánh giá thị trường...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,38 tỷ

      3.38 tỷ 45 m2 75,12 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Mai, gần trường kinh tế và đại học mở cs 2, sinh viên thuê 180 tr/ năm, giá nhỉnh 3 tỉ.- 45m2 x 4 tầng, 5 PN.- Hiện đang cho sinh viên thuê...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 48 m2 166,67 triệu/m2
      Chuyển công tác nên bán ngôi nhà 48m2 x 5T mới "Chấp nhận môi giới 3%", mặt ngõ 258 Tân Mai đường xe tải 5 tấn chạy và tránh nhau, hướng Bắc, oto vào nhà,...
      Ngõ 258, Đường Tân Mai, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,5 tỷ tại Đường Tân Mai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tầng 10 căn hộ chung cư Đồng Phát, Park Tower, Vĩnh Hoàng, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT: 78,5m2.- ban công hướng bắc cửa...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 34 m2 146,48 triệu/m2
      Tôi bán nhà mặt tiền Lĩnh Nam, oto tránh, lô góc KD ngày đêm.Khu vực đông cư dân phát triển từng ngày, nhà mới.Tháng máy nhập khẩu, cửa cuốn đẳng cấp.Xây...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 35 m2 76,58 triệu/m2
      Bán nhà Q. Hoàng Mai, 5 tầng, vị trí thuận lợi, gần trường học.+ DT: 35 mét vuông.+ Số tầng: 5 tầng.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ.+ Hỗ trợ vay vốn NH...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 52 m2 76,74 triệu/m2
      - Nhà Bằng Liệt DT 52m2 x 4 tầng, ngõ oto, nhà đẹp, ở luôn, giá chỉ 3.99 tỉ.- Vị trí: Bằng Liệt nằm kẹp trong khu đô thi Linh Đàm hưởng trọn tiện ích KĐT...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,67 tỷ

      2.67 tỷ 38 m2 70,27 triệu/m2
      siêu hiếm, quá rẻ Nam Dư, HM, nhà đẹp long lanh 38 mét vuông/ 2,67 tỉ.+ Ngõ oto tránh nhau, nhà nằm ở vị trí khu vực cư dân an ninh tốt.+ Nhà nằm...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Nhỉnh 4tỉ có ngay nhà đẹp TT Hoàng Mai - ô tô đỗ cổng - ngõ thông thoáng - an sinh xã hội tốt - 35m2 x 4 tầng.Mô tả:- Nhà địa ở Trương Định thông với...
      Đường Trương Định, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 38 m2 82,9 triệu/m2
      - Do cần tiền đáo hạn NH chính chủ cần bán nhà 5 tầng mới coong.- DT 38 mét vuông, nhà 5 tầng xây mới hiện đại.- Tầng 1 phòng khách + bếp +  nhà ...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoàng Mai - oto tránh KD - lô góc 3 thoáng - nội thất đầy đủ đẹp lung linh về ở ngay.DT 55m2 xây 4 tầng.MT 4.1m.Nhà chủ tự xây rất tâm huyết,...
      đường hoàng mai Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà shr 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      Siêu phẩm Hoàng Mai - oto tránh KD - lô góc 3 thoáng - đầy đủ nội thất đẹp lung linh về ở ngay.55 mét vuông xây 4 tầng.MT 4.1m.- 7,8 tỉ.Nhà chủ tự...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 62 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 62 m2 158,07 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà phân lô 6 Tầng thang máy 84.39 Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Ngay cầu Mai Động - Hàng xóm Times City - Cạnh KĐT Vĩnh Hoàng - Ngõ thông KD - lô góc...
      84.39, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Nhà khu đô thị Đại Kim 55  mét vuông, 4 tầng đẹp long lanh, phân lô, 2 thoáng, vỉa hè oto tránh, vài bước chân ra đường Nguyễn Cảnh Dị, Đặng Xuân...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Từ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 34 m2 117,65 triệu/m2
      Do cần gấp tiền cho nhu cầu nên gia đình bán nhanh ngôi nhà ở phố Đại Từ , Q. Hoàng Mai, thành phố Hà NộiNhà xây với DT 34m2x 5 tầng- Vị trí : Gần KDT...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 95 m2 tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 29 tỷ

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      *gia đình đang có nhu cầu thiện trí bán lại nhà mặt phố lớn tân mai,hoàng mai,hà nội* nhà nằm khu trung tâm đẹp,sầm uất nhất phố,và là phố lớn trục đường...
      Dự án Chung cư 25 Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh shophouse 28 tầng, 103 m2, giá 21 triệu tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      21 triệu 103 m2 0,21 triệu/m2
      Bán DT .tại tầng 4 trung tâm thương mại tòa Ethena 28 tầng ngõ 161 đường ngọc hồi P. hoàng liệt KĐT pháp vân hoàng mai .DT 72 mét ...
      Dự án Athena Fulland, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Mặt phố - thửa đất đẹp - giá đầu tư - vị trí đắc địa - KD vô địch.Mô tả:- Vị trí nằm đoạn đẹp nhất đường Lĩnh Nam - trước mặt nhà là chợ đêm - trung tâm -...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.