Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Ngõ Gốc Đề - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 33 m2 116,67 triệu/m2
      Quá đẹp - bán nhà mặt tiền Gốc Đề chỉ 3,85 tỉ - ngõ trước nhà rộng 5m nhà vừa xây năm 2021.S 33 mét vuông x 4 tầng MT 4m nở hậu.call ngay xem ngay...
      Ngõ Gốc Đề, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 42 m2 103,58 triệu/m2
      Nhà Trương Định, ngõ thông, trước nhà thoáng sáng, 42m2, 4 tầng, chỉ 4.35 tỉ có bớt.+ Nhà khu trung tâm, gần cụm trường bách kinh xây, BV Bạch Mai - Thanh...
      Đường Trương Định, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 70 m2 111,43 triệu/m2
      Ảnh thật 100 phần trăm. liên lạc Mrs Trà 0966 279 *** 0909 279 *** Giá 7,8 tỉ.- Tôi chính chủ bán nhà ngôi nhà kiểu căn biệt thự view hồ tại khu...
      Ngõ 533, Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Chủ chuyển nhà to cần bán nhà Hoàng Liệt, bán đảo Linh Đàm.liên lạc 0827 835 *** Mr Tuấn (uy tín, nhiệt tình, chân thành).Vị trí:- Nhà ngay khu bán đảo...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 44 m2 118,19 triệu/m2
      Phân lô quân đội - hai thoáng - oto tránh - dân trí cao - văn phòng -.+ Nhà thuộc khu phân lô TT Quân đội, ngay cạnh khu đô thị Eden Rose, The Manor...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Đồng, giá 11,86 tỷ

      11.86 tỷ 55 m2 215,64 triệu/m2
      Siêu phẩm Kim Đồng - nhà trung Q. - oto tránh - garage oto - nội thất đầy đủ - nhà đẹp - ở luôn - thang máy - KD.DT 55 mét vuông*6 tầng, MT 4.5m,...
      Ngõ 24, Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Nam Dư - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 38 m2 81,58 triệu/m2
      Cần bán nhà gần Tây Trà - Nam Dư, Hoàng Mai 5 tầng 38m2, giá 3.1 tỉ.- Nhà 5 tầng thiết kế đẹp hiện đại sang, xịn, mịn về ở ngay.- Chủ tặng lại nội thất xịn...
      Đường Nam Dư, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      - Bán nhà Định Công, Q. Hoàng Mai.- DT nhà 35m2 thiết kế 5 tầng, nhà chủ tự xây để ở nên chắc chắn.- Nhà có vị trí đẹp, chỉ 5m là ra đường oto tránh, nhà...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 32 m2 tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 32 m2 118,75 triệu/m2
      Bán nhà tại ngõ 99/135 Định Công Hạ, P. Định Công, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.diện tích sử dụng 175m2.Gần hồ Định Công. Nhà đã có sẵn nội thất tủ...
      Ngõ 99/135, Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 55 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 55 m2 95,46 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà độc lập vừa xây ở KĐT Bùi Huy Bích, thuộc ngõ 89 là ngõ đẹp nhất.Nhà chúng tôi có một số đặc điểm sau:- bìa đỏ phân lô...
      Ngõ 89, Đường Bùi Huy Bích, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Hanh Thông - Nhà Đẹp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà KV Tân Mai - Đền Lừ 36m2, 4 tầng, 4  phòng ngủ giá 3 tỉ 6 cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô.DT: 36m2.MT: 3.5 mét.Tầng 1: Phòng...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 37 m2 93,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà KV Tân Mai 37 mét vuông, 4 tầng, 4 PN, cách 30m ra mặt phố, gần ngõ ôtô,DT: 37 mét vuông.MT: 3.5 mét.Tầng 1: Phòng khách +...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 70 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,38 tỷ

      8.39 tỷ 70 m2 119,72 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố Định Công - Trần Hòa, Hoàng Mai HN.- Trước nhà 2 ô tô tránh nhau, 3 bước ra MP Trần Hòa, Kim Giang, Linh Đàm, Vành...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      bán nhanh nhà mới hồ Đền Lừ 32 mét vuông, 5 tầng, chỉ nhỉnh 3.5 tỉ.- Ba bước chân ra hồ Đền Lừ, chạy bộ sang Time City.- Mặt ngõ ba gác đỗ cửa, KDC...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Nguyên Đán, giá 28,8 tỷ

      28.8 tỷ 80 m2 360 triệu/m2
      Mặt phố Thanh Xuân- Trần Nguyên Đán- toà vp+ở- vỉa hè oto đỗ- 80 m2*Mt 4,5m- contact 0332 214 *** Mô tả:Chủ cần bán ngay nhà mặt phố Trần Nguyên Đán, sổ...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 130 m2 88,47 triệu/m2
      - Bác Huệ lớn tuổi cần bán ngôi nhà mặt phố Vĩnh Hưng vị trí đẹp nhất phố, sầm uất ngày đêm, DT 130 mét vuông, MT 5.5m, giá chào 11.5 tỉ (có thỏa ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 17 tỷ

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      - Cô Hoa bán nhà chuyển về sống cùng con, DT 100m2 x 4T, lô góc 3 mặt thoáng, MT 6m, vỉa hè rộng. Khu phân lô vuông vức, oto dừng đỗ ngày đêm.- Mặt phố...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 450 m2, mặt tiền 14m tại Phố Vũ Tông Phan - Hoàng Mai, giá 67,5 tỷ

      67.5 tỷ 450 m2 150 triệu/m2
      Anh trai tôi muốn bán nhà đất 450m2 mặt phố Vũ Tông Phan nối dài, thích hợp xây tòa building cho khách đẳng cấp.- Vị trí: Mặt phố Vũ Tông Phan, gần Cầu Lủ,...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!