Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 236 m2, giá 36,5 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      36.5 tỷ 236 m2 154,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán, ngôi căn biệt thự Bán đảo Linh Đàm KD tiện lợi.DT 236m2 MT 12.5 m, thiết kế 3 tầng xây tâm huyết.căn biệt thự nằm ở vị trí đẹp. Vỉa hè...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá 17,1 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      17.11 tỷ 95 m2 180 triệu/m2
      Louis VIII Tân Mai 95 mét vuông x 5 tầng. MT 5m. Giá 17.1 tỉ. Hoàng Mai.Mô tả:+ Dự án mở - vừa ở vừa KD - đẹp nhất Q. Hoàng Mai.+ Louis VIII vị trí...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 174 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 174 m2
      Tôi cần bán căn hộ góc L3 Louis City Hoàng Mai. DT 174m2, xây dựng 5 tầng nguyên bản.Nhận nhà ở ngay. Căn liên kế cực đẹp hai mặt thoáng, gần khu căn ...

      Bán căn liền kề 5 tầng, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi cần bán căn liên kế L6 Louis City Hoàng Mai.Nhà xây 5 tầng, hướng Tây sinh kim, nhìn thẳng sang khu căn biệt thự.DT 93,5 mét vuông. Giá 1x tỉ...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 280 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 280 m2
      Chính chủ muốn bán giảm sốc biệt thự Linh Đàm với DT lớn lên đến 280m vuông và MT lớn lên đến 14m khu vực đông dân vừa ở vừa KD sầm uất, khu vực hiếm nhà...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 220 m2 185,46 triệu/m2
      Đẹp nhất khu đô thị Linh Đàm, view vườn hoa.căn biệt thự sang chảnh, đẳng cấp, garage, thang máy, nội thất Châu Âu.Khu vực sôi động, phù hợp mọi nhu cầu...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      17 tỷ 94 m2 180,86 triệu/m2
      Louis VIII - LK Tân Mai 94 mét vuông x 5 tầng. MT 5m. Giá 17 tỉ - Hoàng Mai.+ Dự án mở - vừa ở vừa KD - đẹp nhất Q. Hoàng Mai.+ Louis VIII vị trí đẹp...

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, giá 1,7 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 0 m2
      Gia đình mình chuyển sang căn 3 ngủ rộng hơn cùng tòa nên cần bán gấp chung cư đang ở tại tầng trung tòa HH2B căn hộ chung cư khu đô thị Linh Đàm,...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,95 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 62 m2 31,46 triệu/m2
      Bán căn hộ OCT1 X1 Bắc Linh Đàm, Đại Kim, Hoàng Mai.- DT: 62m2, bìa đỏ chính chủ.- Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh, bếp, logia. căn hộ góc cục ký thoáng, sáng,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,97 tỷ tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.97 tỷ 60 m2 32,84 triệu/m2
      chung cư tọa lạc tại khu Đồng Tàu view Q. ủy Hoàng Mai siêu thoáng vĩnh viễn. Tiện ích xung quanh cực kỳ đầy đủ với sân chơi, khuôn viên thể dục, trường...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, hướng Tây - Nam, giá 2,05 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 50 m2 41 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 49m thông thủy.- Thiết kế: 2 PN 1 vệ sinh - pháp lí: sổ hồng riêng chính chủ.- Nội thất: Sàn gỗ, trần thạch cao, kệ bếp,...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán ngay, bán càng sớm càng tốt chung cư 2 PN, tầng hoa hậu, nhà thoáng đẹp thuộc tòa B Vinaconex II khu đô thị Kim Văn Kim Lũ. Thông tin chi tiết...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 71 m2 30,99 triệu/m2
      Nhà mình mua căn rộng hơn gần cơ quan nên cần bán căn hộ góc 2 ngủ bên khu đô thị Bắc Linh Đàm, căn hộ chung cư OCT2, nhà đẹp lộc lá vợ chồng mình ở...
      Dự án Khu đô thị mới Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,05 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.05 tỷ 65 m2 31,54 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, cần bán căn 2 ngủ tòa VP5 Linh Đàm, Hoàng Mai.+ DT: 65m, 2 PN + 2  toilet.+ logia Đông Nam, view hồ Linh Đàm, mát mẻ.+ Khu...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, giá 1,57 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.57 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2N Kim Văn Kim Lũ chỉ 1,57 tỉ.+ bìa đỏ chính chủ sang tên nhanh chóng.+ Chủ cực thiện chí và để lại hầu hết full nội thất.+...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,28 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.28 tỷ 45 m2 28,45 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ tầng đi bộ đuoc, không phụ thuộc thang máy HH3 Linh Đàm Hoàng Mai Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 45m2 thiết kế 2 ngủ 1vs nhà đẹp y...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,66 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.66 tỷ 67 m2 24,78 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán chung cư HH Linh Đàm.DT 67 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng trung view ngoại khu logia hướng ...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.26 tỷ 59 m2 38,31 triệu/m2
      Bán chung cư tầng 9 CT2 HUD hướng Tây Nam Linh Đàm Linh ĐàmThông tin mô tả:1. DT: 63,4  mét vuông .2. pháp lí: SHR chính chủ.3. Thiết kế: 2 PN, 1...
      Dự án CT3 Tây Nam Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Khắc Hiếu Thân Thiện Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!