Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 88 m2 32,73 triệu/m2
      Do phải chuyển công tác nên gia đình chuyển nhượng lại căn hộ chung cư ở tòa B Vinaconex, gần với Thông Tấn xã, Bea sky, Eco Green mà gia đình tâm...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,83 tỷ tại Đường Trần Hòa - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.83 tỷ 87 m2 32,51 triệu/m2
      - Bán lại chung cư 86m2 CT1 nhận nhà luôn.- Thiết kế 3 ngủ cực đẹp.- Tầng trung siêu đẹp.- giá: 32,5tr/m2 có gia lộc.contact xem nhà.
      Dự án X2 Đại Kim, Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 67 m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 67m2 thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh + 1 ban công.- pháp lí: Sổ chính chủ.- Nội thất: Sàn gỗ trần thạch cao, điều...
      Dự án B1-B2 Tây Nam Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,22 tỷ tại Hoàng Mai

      1.22 tỷ 56 m2 21,79 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư HH Linh Đàm.DT 56 mét vuông 2 ngủ.nội thất đầy đủ tiện nghi.Giá chỉ 1,22 tỉ.Có hỗ trợ vay NH.L/H em Thắng 0962 692 ***
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,1 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Bán căn hộ mini phố Trần Hòa.DT 50 mét vuông, 2 ngủ, oto tải đỗ cửa.Gia đình cần bán ngay căn căn hộ mini phố Trần Hòa, DT 50 mét vuông, 2...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 66 mét vuông.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: hợp đồng mua bán CĐT.- Nội thất: Trần thạch cao, tủ bếp, điều...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 71 m2 24,37 triệu/m2
      Bán cắt lỗ căn hộ chung cư 71 mét vuông. 2 phòng ngủ. 2 phòng vệ sinh.Tòa DV01 cao cấp - bể bơi trong nhà - 6 tầng để xe.nội thất ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 162 m2, giá 28 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 162 m2 172,84 triệu/m2
      Cần bán lại căn liên kế góc đầu hồi trong KĐT Gamuda.DT đất 162 mét vuông.Nhà thô nguyên bản CĐT chưa sửa chữa gì.Vị trí đẹp, gần các khu công viên...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 6 tầng, 42 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.81 tỷ 42 m2 233,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô KĐT Đền Lừ, DT 42m2 xây 6 tầng hiện đại, vỉa hè rộng, đường trước nhà ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.- Đây kà KĐT khép kín,...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 14 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      + khu đô thị ĐẠI KIM MỚI, NHÀ ĐẸP, KD , VĂN PHÒNG ô tô DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI.+ khu đô thị ĐẠI KIM - HOÀNG MAI - PHÂN LÔ 3 ô tô TRÁNH - DT 75M - 5 TẦNG -...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 84 m2 30,96 triệu/m2
      -Bán chung cư CT1 Bắc Linh Đàm-DT 83.5m²-2N 2VS.-- Tòa CT1 Bắc Linh Đàm ngay gần Cầu Dậu, đường Giải Phóng, hồ Linh Đàm.- Nằm trong KĐT Bắc Linh Đàm với...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 211 triệu tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      211 triệu 74 m2 2,86 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc lựa chọn kỹ càng tầng trung đẹp, chính sách tốt ở hay đầu tư đều rất tuyêt vờiVới TK 2 phòng ngủ 2VS 2 logia đón trọn ánh sáng...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Do cần tiền gấp để nhập lô hàng gia dụng tại Trung Quốc tôi cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Feliz Homes Hoàng Mai. chung cư của tôi...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 2,73 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.73 tỷ 78 m2 35 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao tại dự án 79 Ngọc Hồi, do không ở nên cần bán đi:Căn 2 phòng ngủ giá: 2,73 tỉ.Giá rẻ hơn hàng CĐT hơn 200 tr/căn.Đóng...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 47 m2 44,62 triệu/m2
      Những tiêu chí lựa chọn chung cư xứng đáng để ở tại trung tâm nội đô Thủ đô Hà Nội:1. Vị trí: Nằm tại trung tâm Q. Hoàng Mai, dễ dàng di chuyển đến các...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Độc quyền quỹ căn sang nhượng - cắt lỗ - giá siêu mềm nhất tại Phương Đông Green Park.Đa dạng các DT chung cư và đã bao toàn bộ phí:- chung cư...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 230 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 230 m2
      Bán căn biệt thự linh đàm, kế lô góc vị trí cực đẹp 230m2+ Gần mặt phố Nguyễn Hữu Thọ đường thông+ Khu vực quan chức ở an sinh xã hội cao và đảm bảo +...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 58 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      58 tỷ 200 m2 290 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế, căn biệt thự The Manor Central Park:1. Cần bán liên kế 99m2:- Nằm ở block căn hộ 4.- MT 6.6m, DT đất 99m2, tổng DTXD 280m.-...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!