Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      1. Bán chung cư Eco Lake View2. DT: 96 m2 Thông thủy3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 lô gia4. Hướng: cửa chính Tây, logia Đông5. Nội thất: Sàn gỗ, trần...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 14,25 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.25 tỷ 95 m2 150 triệu/m2
      Bán liên kế Louis Tân Mai Hoàng Mai - vị trí đắc đại gần trung tâm.DT: 95 mét vuông, 5 tầng, MT: 5m.DTXD: 75 mét vuông/một sàn, 5 tầng, DT còn...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình cần tiền trả NH nên muốn bán ngay căn hoa hậu 2 phòng ngủ tòa Trop Căn số 12 DT 69m2(tim tường) tầng cực đẹp đảm bảo nghe là chốt giá mong...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      chính chủ gửi em thanh lý gấp căn LK The Manor Central Park khu phố thương mại bạc trung tâm 2 mặt view công viên, quảng trường tổ chức lễ hội, KD tốt.Tầng...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,47 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.47 tỷ 63 m2 23,34 triệu/m2
      Đi làm xa quá gia đình mình quyết định chuyển về gần cơ quan để tiện đi lại vì vậy mình muốn bán lại căn hộ chung cư 2 PN, tầng trung, đầy đủ nội thất...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.65 tỷ 94 m2 38,83 triệu/m2
      căn hộ Nam Đô- 609 Trương Định, Hoàng MaiCăn bán căn toà CT1A vị trí cực vip thoáng mát. Đặc biệt có slot oto để dưới hầmDT: 94m2, bìa đỏ chính chủNhà ...
      Nam Đô Complex, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      128tr/m2. Bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse đường 13.5m, DT 100m2, vị trí đẹp gần công viên, đầu Tân Mai thuận tiện buôn bán KD.-...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 65 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.7 tỷ 65 m2 195,39 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà liên kế khu đô thị Bắc Đại Kim - số 1 đường Nguyễn Cảnh Dị, ngay sát tòa căn hộ Thanh Bình - BQP, đầy đủ tiện ích, kết nối đường...
      Số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,6 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 81 m2 32,1 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn 2PN2VS tại Eco Lake View.Căn 03 tại tòa HH3. DT 81 mét vuông. Đông Nam. View toàn bộ Hồ Linh Đàm. Nhà mới nguyên.Giá công...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy L1 - L2 - L3 - L5 - L6 - L8 - L11 - L12 - L16 - L17. Cần bán để thu hồi vốn. Cần bán ngay trong tháng để nói chuyện với...

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 260 m2, giá 43 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      43 tỷ 260 m2 165,39 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn căn biệt thự tuyệt đẹp tại khu vực Bán Đảo Linh Đàm? Với DT 260 mét vuông, 5 tầng, MT 12m và giá chỉ 43 tỉ, đây là cơ hội tuyệt...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Helios Tower, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Helios Tower số 75 Tam Trinh, Q. Hoàng Mai:+ DT thông thủy 90m2, có 3  phòng ngủ, 2 VS. Lô góc, logia hướng đông, cửa hướng nam. View sang...
      Helios Tower 75 Tam Trinh, số 75, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 708 triệu tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      708 triệu 57 m2 12,43 triệu/m2
      Cắt lỗ - Bán căn hộ chung cư C1 BV Bạch Mai - Giải Phóng - Hoàng Mai.call ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 ***Lưu ý miễn cò lái trung gian).căn...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 84 m2 31,55 triệu/m2
      bìa đỏ chính chủ bán căn hộ Toà CT1 KĐT Bắc Linh Đàm, nằm ngay trên mặt đường Nguyễn Xiển.chung cư tầng 9 - Toà nhà CT1 Bắc Linh Đàm, toà cư dân cán bộ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 140 m2, giá 30 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      -Nhà bán DT 140 mét vuông, 4 tầng, lô góc nên MT cực rộng: 23m.-Vị trí khu này trên phố Nguyễn Đức Cảnh nằm giữa Trương Định và Đền Lừ, nên gần hồ,...
      Dự án Momota Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100m2, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên tĩnh, thoáng mát...

      Sở hữu ngay căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Nhà không đẹp không lấy tiền.Căn 2 ngủ 2 toilet Rice City Linh Đàm. Giá thiện chí 2.3x tỉ.Căn DT rộng nhất tòa 67m2 tòa Trung, nhà ở giữ gìn, sửa sang...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 112 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ gửi bán ngay căn nhà phố thương mại khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai - TP. thành ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!