Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai

      1.49 tỷ 63 m2 23,66 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng đến nữa gia đình mình cần bán căn hộ chung cư tầng 12 tòa HH3A Linh Đàm. DT: 63 m². Hướng cửa:hướng Đông Nam, logia: hướng ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 19,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      19.8 tỷ 83 m2 238,56 triệu/m2
      liên kế KĐT MỚI ĐẠI KIM - PHÂN LÔ - THANG MÁY - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - KD - VĂN PHÒNG - oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊMDT 83m², 5 TẦNG, MT 5M, GIÁ 19.8 tỉ-TL+ KĐT mới Đại...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,7 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 76 m2 22,37 triệu/m2
      Bán căn siêu phẩm 76 mét vuông 3N 2 toilet HH Linh Đàm - Hoàng Mai, đầy đủ nội thất sang trọng và hiện đại, giá 1,6xxx tỉ.+ DT 76 mét ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 224 m2, giá 23 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 224 m2 102,68 triệu/m2
      - Tôi chính chủ cần bán biệt thự 224 mét vuông tại Bắc Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- Kết cấu xây dựng bê tông chắc chắn, đường oto 2 chiều,...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 71 m2 23,95 triệu/m2
      Thông báo chào bán quỹ căn hộ chung cư giá mềm nhất tại dự án Rose Town.Căn 2 phòng ngủ chỉ từ 1.78 tỉ 70.7m2 - 78m - 89m - 104m2.Căn...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 ngủ cực đẹp tại dự án Ecogreen Tower (Viễn Đông Star) Thịnh Liệt, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- căn hộ chung cư số...
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế ST5 Gamuda.DT: 6x15m.Xây thô hoàn thiện ngoài 3,5 tầng.Đã đóng 95 phần trăm, đc free 4 năm dịch vụ.Giá: 16 tỉ.liên hệ ...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán liên kế ST5 tiêu chuẩn.Hướng: Chính Bắc.DT: 90m.Xây dựng: 2131,57m (6x15).Tình trạng: Nhà nguyên bản chủ đầu tư, đã TT 95 phần trăm.giá: 16...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 86 m2 25 triệu/m2
      Tôi đang có 1 căn hộ căn hộ chung cư KĐT Pháp Vân, DT 86 mét vuông chung cư đc thiết kế 3 PN, 2 toilet, trong nhà đã sửa lại rất đẹp khách...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 7,79 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.79 tỷ 75 m2 103,87 triệu/m2
      CHÚ QUÂN ĐẠI TÁ QUÂN ĐỘI VỀ HƯU MUỐN bán gấp ngôi nhà PHÂN LÔ BÀN CỜ PHỐ LĨNH NAM - NHÀ 2 MT oto TRÁNH VỈA HÈ SIÊU RỘNG - KD - giá rẻ nhất+ Vị trí...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Trường Chung Cư Đẹp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,62 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.62 tỷ 60 m2 27 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N10 căn hộ chung cư Đồng Tàu - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Thủ đô Hà Nội!DT 53m2 bìa đỏ, DT ở 60m2.Thiết kế 2 ngủ - 2 vệ sinh.Nội...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 40 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.6 tỷ 40 m2 215 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Đền Lừ 2 P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, TP. thành phố Hà Nội.* DT: 40m2, xây dựng 6 tầng với cầu thang máy mới đẹp, chắc chắn và tiện...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      * căn hộ góc số 10.- DT 65 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.- Căn 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 2 lô gia.- Thiết kế cực thoáng, 2...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ hiếm tòa B Vinaconex 2 KĐT Kim Văn Kim Lũ ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm, bầu trời tiện ích Hoàng Mai all trong 1 bước...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 340 m2, giá 46 tỷ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Mai - Hà Nội

      46 tỷ 340 m2 135,3 triệu/m2
      (giảm 4 tỉ) căn biệt thự khu đô thị Pháp Vân, Hoàng Mai 340  mét vuông, 4T, MT 40m, 46 tỉ.- căn biệt thự tráng lệ, lô góc, 2 mặt phố rộng.- KD...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,8 tỷ tại Hoàng Mai

      2.8 tỷ 74 m2 37,84 triệu/m2
      Hính chủ cần bán căn hộ chung cư 12A10 HH2A căn hộ Eco Lake View 32 Đại Từ Hoàng Mai.DT tim tường: 74 mét vuông.DTSD: 69,2 mét vuông.Hướng:...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Bea Sky , 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      Tôi là chính chủ cần bán căn căn hộ tháp B số 10, DT: 68m, hướng thoáng mát tầng 12B toà nhà Bea Sky đc tại số 1 đại lộ Chu Văn An, Q. Hoàng Mai, Thủ đô ...
      Dự án Bea Sky, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 222 m2, giá 65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      65 tỷ 222 m2 292,8 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Sunrise A The Manor Central Park DT 222m, 4 tầng , MT 12m giá 65 tỉ Hoàng Mai Mô tả:+ Khu căn biệt thự Sunrise A đẹp và VIP...
      Dự án The Manor Central Park, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!