Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,62 triệu/m2
      Gửi đến anh/chị quỹ căn giá mềm nhất tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội:* Danh sách các căn sở hữu lâu dài nhượng bán:+ Tòa...
      Dự án Rose Town, 79 Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán căn liền kề 3 tầng, 125 m2, giá 16 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 125 m2 128 triệu/m2
      sp đẹp, hiếm, giá siêu mềm, tại trung tâm TP Hà Nội.căn biệt thự Bán đảo Linh đàm giá 16 tỉ cả xây.bìa đỏ sẵn. Khu dân trí cao. Xung quanh đường lớn....
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Lĩnh Nam, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 126 m2, giá 24 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      Cần bán song lập Gamuda SD42, vị trí đẹp.DT: 126 mét vuông ( 7x18m)Xây dựng: 75 mét vuông/ sàn ( 4 tầng).Vị trí: Trục đường chính của khu.giá:...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn liên kế ST5 GamudaCăn vị trí đẹp gần công viên DT 90m2Nhà nguyên bản chủ đầu tưBán giá 16 tỉ bao sang tên, có thỏa thuậncontact...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ

      1.85 tỷ 43 m2 43,03 triệu/m2
      Tòa B Vinaconex.DT tim tường: 43  mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Tây Bắc.Hướng view: Tòa bên.Thiết kế căn hộ chung cư: 1 PN,...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      Gia chủ chuyển lên Tây Hồ nên bán lại căn hộ tầng trung toà HH1 Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT 76 mét vuông.- pháp lí: hợp ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 75 m2 380 triệu/m2
      28.5 tỉ/ SH khu đô thị The Manor Nguyễn Xiển - HM.- Nhà bán DT 75m2, 5 tầng, MT 5m. chính chủ đã hoàn thiện nội thất, có lắp cả thang máy.- Vị trí khu này...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:Tọa lạc: Ngay KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội (ngay cạnh trường cấp 1 Chu Văn An), Nằm trung...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai

      1.49 tỷ 63 m2 23,66 triệu/m2
      Gia đình mình đã chuyển nhà mới muốn bán bán lại căn hộ chung cư 2 PN, tầng hoa hậu, full nội thất thuộc tòa HH3 Linh Đàm- DT: 63 m²- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 13,2 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.2 tỷ 65 m2 203,08 triệu/m2
      Tổng DT 65m2, bìa đỏ chính chủ, xây dựng 5 tầng, MT 5m.Trung tâm Q. Hoàng Mai, gần các toà nhà căn hộ chung cư Thanh Bình, toà nhà 36 BQP, Aeon Hoàng...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 39 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp khu đô thị Pháp Vân Hoàng Mai, toàn bộ đồ gỗ quý hiếm và các thiết bị trang bị nội thất xịn xò, tạo nên không gian sống đẳng...
      Đường Pháp Vân, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 71 m2
      Chỉ 1.789 sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ Rose Town Q. Hoàng Mai.pháp lí: Công khai minh bạch.Thời gian bàn giao: Quý 3/2023.CĐT uy tín, tiềm lực...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 18 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 110 m2 163,64 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự cao cấp tại Bán đảo Linh Đàm - khu vực an ninh đẳng cấp với hệ thống giám sát 24/24. Với DT 110m2 xây thô 4 tầng, MT rộng, không gian...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 71 mét vuông giá 1,79 tỉCăn 2 phòng ngủ - 78 mét vuông giá 2,0 tỉCăn 2 phòng ngủ+1 - 89 mét vuông giá...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 230 m2, giá 38 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự linh đàm giá cực tốt, 38 tỉDT: 230.08 mét vuông ( 18.41 x 12.50 ).Nhà bê tông 3 tầng 1 tum, diện tích sử dụng:...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 15,8 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      15.8 tỷ 95 m2 166,32 triệu/m2
      - Nhà nằm ở vị trí cực đẹp, sầm uất và thoáng mát nhất khu đô thị Định Công - garage oto riêng biệt.- Nhà của kiến trúc sư xây dựng nên thiết kế rất đẹp,...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 67 m2
      * Chính chủ em cần bán chung cư hiện tại.- Toà HH1A sảnh chính mặt đường thuận tiện đi lại.* Thiết kế bao gồm: DT 67,04m2.- Căn 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1khách, 1...

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 116 m2, giá 16,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 116 m2 142,25 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô căn biệt thự liên kế góc tại Kim Văn Kim Lũ.- Vị trí: Thuộc khu đô thị Đại Kim, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 115,7m2.- Thiết kế:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!