Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 65 m2, giá 13,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.2 tỷ 65 m2 203,08 triệu/m2
      liên kế - nhà phố thương mại - oto TRÁNH - VỈA HÈ 2 BÊN RỘNG 7,5M - nhà để xe oto 7 CHỖ - KD- Vị trí tuyệt đẹp, đường trước nhà 3 oto tránh thoải mái,...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 60 m2 30,84 triệu/m2
      chung cư duy nhất bán đảo Linh Đàm sở hữu mức giá hấp dẫn, phù hợp với nhiều KH đang tìm nhà khi chung cư nội thất đầy đủ, thiết kê 2 ngủ 2 vệ sinh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 37,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      37.5 tỷ 230 m2 163,05 triệu/m2
      Tôi có biệt thự Linh Đàm cần bán, khẳng định giá cực rẻ khu vựcDT 230m2, xây 4 tầng, MT 12mĐường oto tránh, thông thoáng, vỉa hè 2 bên rộngHiện đang KD...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ chung cư Dream Home CT36 Định Công!- Tòa nhà đc xây dựng bởi...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 200 m2, giá 18 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Gia đình cần bán biệt thự Linh Đàm xây thô, 200m2 * 4T giá 18 tỉ Do gia đình chuyển đổi mục đích nên cần bán nhanh một căn căn biệt thự xây thô 4 Tầng...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 74 m2 23,25 triệu/m2
      Gia đình đón ông bà về ở cùng nên cần bán lại chung cư 3 ngủ 73,6m2 tại căn hộ CT12A - Kim Văn Kim Lũ. Nhà hiện tại ông bà ở nên giữ gìn cẩn thận, tặng...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,95 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 118 m2 33,48 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Eco Lake View, số 32 Đại Từ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT thông thuỷ: 118m2.căn hộ góc: 3 PN và 2 vệ sinh.logia hướng nam...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,1 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 63 m2 33,34 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đi nơi khác sinh sống chính chủ cần nhượng lại căn hộ gia đình đang ở tại căn hộ chung cư Đồng Phát, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.chung...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 83 m2 45,79 triệu/m2
      - Do gia đình mình chuyển vào Đà Nẵng sinh sống nên mình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN 2  phòng vệ sinh rộng tại Mandarin Garden Tân Mai- căn...
      Dự án Mandarin Garden 2, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 639 tr tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      639 triệu 51 m2 12,53 triệu/m2
      căn hộ N1 Trường Chinh - Giải Phóng - Hoàng Mai.liên hệ ngay Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 ***Lưu ý miễn cò trung gian).căn hộ chung cư xây dựng...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Trường Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, thỏa thuận tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 34 m2
      GIa đình cần chuyển đổi nên bán lại chung cư nhỏ xinh tại toà CT1 A1 A2 khu đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố ...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng dự án Eco Lake View 32 Đại Từ:(cam kết thông tin chuẩn, không đăng ảo, gọi là có căn).- Căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 42 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      42 tỷ 230 m2 182,61 triệu/m2
      - Nhà bán DT 230m2, 4 tầng, MT 12.5m. chính chủ đã không ở đc 1 thời gian và để cho thuê KD nên nội thất không có gì đặc biệt.- Vị trí nhà rất đẹp, đường 3...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      * Tôi đang cần tiền gấp để làm ăn nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 96m2 trong tuần này.+ Vị trí: căn hộ chung cư nằm trong dự...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,91 tỷ tại Hoàng Mai

      1.91 tỷ 76 m2 25,14 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.DT 76m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh tầng trung căn hộ góc thoáng mát.Full nội thật sịn sò gồm 3 điều hòa, TV, tủ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 47 m2
      Chính chủ chuyển sang căn rộng hơn nên bán lại căn hộ toà HH2A Linh Đàm, P. hoàng Liệt Q. HOàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT 47m2- Thiết kế đã sửa thành 2...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 56 m2
      Do chính chủ chuyển lên đc mới, nên muốn nhượng lại căn hộ chung cư cho chủ mới có nhu cầu. Kiên quyết lắm mới rao bán nên cần khách thực sự có nhu...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 75 m2, giá 13,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      BĐS thấp tầng ở khu vực nội đô TP Hà Nội luôn là tâm điểm của giới đầu tư và cũng là mong muốn của rất nhiều người có nhu cầu ở thực để sở hữu một liên ...
      Dự án Athena Fulland, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!