Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 106 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Cần tiền tôi muốn bán gấp căn liên kế - nhà phố thương mại thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 106m2, đã có bìa đỏ.- Đặc biệt MT nhà 8m rất tiện KD...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 140 m2, giá 29 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 140 m2 207,15 triệu/m2
      căn biệt thự sát nội thành - siêu hiếm - 140m2x4T, MT 10m, giá 29 tỉ.Mô tả:- căn biệt thự nằm ở phố Nguyễn Đức Cảnh, cách hồ Đền Lừ chỉ 1 kilomet,...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoàng Mai

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      1. Bán căn hộ chung cư: CT36 A Định Công.2. DT: DT: 105m2 tim tường, 99m2 thông thủy.3. Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, 1 lô gia.4. Hướng: Cửa chính hướng ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 94 m2 38,83 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư Nam Đô - 609 Trương Định, Hoàng Mai.Căn mình bán Toà CT1A tầng 20.Nhà gồm 3 PN và 2  nhà vệ sinh.Hướng: Cửa Đông Bắc,...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá tốt tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 81 m2
      CK lên tới 38 phần trăm,* 2 phòng ngủ:- No4. Xx. 03 - 81 mét vuông: 2,15 tỉ (95 phần trăm - trước thuế giá trị gia tăng).- No4....
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Ngọc Diệp - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 99 m2 42,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ The Zen Gamuda Gardens.DT: 100m2, đầy đủ nội thất.Tầng trung, view, không bụi, không ồn, view đô thị.Giá bán ...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      chính chủ làm ăn phát đạt, chuyển xuống thấp tầng. Nay muốn bán đi ngôi nhà view cực đẹp tại Gamuda.chính chủ ở rất giữ gìn, nhà như mới.DT 82 mét ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán căn hộ góc 2 phòng ngủ - 80 mét vuông thông thủy CT1 Thông Tấn Xã - KĐT Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Thủ ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ

      2.55 tỷ 81 m2 31,49 triệu/m2
      Bán căn hộ Đồng Phát, Hoàng Mai, 81m2, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, ban công view đỉnh, Vị trí trung tâm - Đẳng cấp tiện ích sống.+ Chính chủ...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư VP5 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.85 tỷ 59 m2 31,36 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư tầng trung cực đẹp ở VP5 bán đảo Linh Đàm xung quanh, bên cạnh tòa VP3, gần VP6. Xung quanh nhiều cây xanh, sát hồ Linh Đàm,...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 71 m2 25,36 triệu/m2
      CĐT Xuân Mai Bao Bì chính thức ra hàng đợt 1 quỹ căn hộ chung cư căn hộ du lịch ( tầng 6 tầng 10) tòa DV1 căn hộ Rose Town 79 Ngọc Hồi với chính...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Kính gửi quý anh/chị quỹ căn thấp tầng liên kế căn biệt thự, nhà mặt tiền tại Gamuda.1. Loại nhà liên kế góc và liên kế tiêu chuẩn...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 112 m2, giá 14 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 112 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố thương mại khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai - TP. TP Hà ...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 344 m2, giá 60 tỷ tại Phố Yên Duyên - Hoàng Mai - Hà Nội

      60 tỷ 344 m2 174,42 triệu/m2
      anh/chị đều là doanh nhân ngành bất động sản, chuẩn bị định cư nước ngoài, nhà xây tâm huyết nguy nga tránh lệ, nền đất vuông vức đc chập bởi 2 lô sát...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 105 m2 24,77 triệu/m2
      Suất ngoại giao CC Rose Town Tháng 7 nhận nhàchung cư 3  phòng ngủ DT 104,7m giá 2,6 tỉ (không báo ảo) view hướng Đông Nam.CSBH tháng 5/2023.- Vốn...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Nam Đô Complex , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 4,95 tỷ tại Hoàng Mai

      4.95 tỷ 141 m2 35,11 triệu/m2
      căn hộ chung cư cực rộng đẹp 2 thoáng - tầng đẹp - tiện ích bạt ngàn - an ninh đảm bảo - ở sướng - 3 ngủ - để lại nội thất tiền tỉ.CC Nam Đô (609...

      Bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.6 tỷ 65 m2 147,7 triệu/m2
      Ngõ oto, nhà vừa xây thang máy nhập khẩu, KD, văn phòng.Khu phố víp trung tâm Q. Hoàng Mai, gần Giải Phóng, Trương Định.TTTM, hồ Kim Đồng.Thiết kế hiện...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ tại Hoàng Mai

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      - Toà nhà 30 tầng, 2 Hầm xe có bể bơi, đầy đủ dịch vụ.- Căn 2 ngủ, 2 logia, view Times City cực đẹp.- nội thất đầy đủ xịn sò! Chủ tặng nội thất đầy đủ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!