Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung CT36A Định Công, tòa gần với Thanh bình, Smile Building, Ecolake view đại từ. Cam kết nhà như hình 100 phần trăm, chỉ cần...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 15,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      15.5 tỷ 75 m2 206,67 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Định Công, Hoàng Mai - DT 75 mét vuông, MT 5m, nhà 5 tầng thang máy, bìa đỏ chính chủ. - Thiết kế hiện đại, toàn bộ thiết bị nhập khẩu....
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai

      2.3 tỷ 85 m2 27,06 triệu/m2
      - Tên căn hộ chung cư: OCT1 - ĐN1. DT 85m2 gồm 3 PN và 2 vệ sinh.- Hướng: Nhà 2 mặt thoáng. Cửa hướng tây, logia hướng đông, 2 PN thêm 2 cửa hướng nam...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 101 m2, giá 16 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 101 m2 158,42 triệu/m2
      khu đô thị Định Công, Hoàng MaiDt 101 mét vuông, 4 tầng, mt 13m, giá 16 tỉ-thương lượng LÔ GÓC khu đô thị ĐỊNH CÔNG - GARRA oto...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,25 tỷ tại Hoàng Mai

      1.25 tỷ 46 m2 27,18 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán căn 2 ngủ 1 vệ sinh nội thất đầy đủ như hình giá chỉ nhỉnh tỉ chút tầng trung thoáng mát.hotline em ngay kẻo mất.
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      Còn lại một căn quỹ ngoại giao cực đẹp, view hồ Đền Lừ nét căng!Thông tin căn hộ chung cư:Mã căn: Fxx15.- DT: 78 mét vuông.- Hướng cửa: hướng ...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán liên kế ST5 tiêu chuẩn.Hướng: Bắc.DT: 90m.Xây dựng: 231,57  mét vuông..Tình trạng: Nhà nguyên bản chủ đầu tư, đã TT 95 phần trăm.giá:...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 11,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      + Bán nhà khu đô thị mới Đại Kim, oto đỗ cửa vào nhà, KD, tặng lại toàn bộ nội thất.+ Vị trí: Nhà thuộc khu đô thị mới Đại Kim, cạnh khu đô thị Kim...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 68 m2 33,24 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 75 mét vuông tim tường - 68 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 PN 2 vệ sinh.- Nội thất để lại toàn bộ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 15,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      15.6 tỷ 90 m2 173,34 triệu/m2
      Kính gửi quý anh/chị quỹ căn thấp tầng liên kế căn biệt thự, căn nhà phố tại Gamuda.1. Loại nhà liên kế góc và liên kế tiêu chuẩn trong Gamuda.* liên...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,12 tỷ tại Đường Định Công Hạ - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.12 tỷ 62 m2 34,2 triệu/m2
      - Tòa vừa xây 2019 dành riêng cho cán bộ quân đội.- chung cư đc thiết kế tối ưu công năng sử dụng, các phòng đều có cửa sổ rộng, sáng thoáng, hướng cực...
      Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, ngõ 99/64, Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 75 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.5 tỷ 75 m2 193,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà liên kế Green Park Vĩnh Hưng, garage oto, vỉa hè, ô chờ thanh máy, thoáng trước sau, chủ tặng đầy đủ nội thất khách mua về sẵn ở....
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 38,9 tỷ tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      38.9 tỷ 300 m2 129,67 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Pháp Vân Hoàng Mai TP Hà Nội 286/300m 4 tầng MT 11.5m đầy đủ nội thất xịn xò. Nhà bán nằm trong khu đô thị Pháp Vân trước...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Lilama 52 Lĩnh Nam, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 92 m2 22,83 triệu/m2
      Bán chung cư Lilama 52 Lĩnh Nam, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội 92 mét vuông giá 2.1 tỉ có thỏa thuận liên lạc 0354 580 ***- Nhà bao gồm 3PN, 2vệ...
      Dự án Lilama 52 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 83 m2 31,93 triệu/m2
      Căn 3 ngủ logia hướng Đông Nam tòa Nơ 9A bán đảo Linh Đàm.DT 83m2, bìa đỏ chính chủ.Thiết kế 3 ngủ 2 vs. logia hướng Đông Nam view hồ Linh Đàm.Nội thất...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      biệt thự liên kế trong KĐT Gamuda, 3 mặt thoáng, full đồ nội thất, 120m2 giá 21 tỉ.Vị trí cực đẹp, nằm ngay cạnh cổng 2 ra vào rất thuận tiện, nhà liên ...
      Dự án Gamuda City, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 116 m2, giá 17 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      17 tỷ 116 m2 146,56 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự liên kế giá siêu mềm nhất Hoàng Mai.- CĐT: Vinaconex.- đc: Đường Vành Đai 3, P. Đại Kim, Hoàng Mai, HN.- Xây dựng: 4 tầng, 1...
      Dự án Golden Pearl, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 275 m2, giá 43 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      43 tỷ 275 m2 156,37 triệu/m2
      biệt thự nằm tại Khu Bán Đảo BT4, gần BT3, BT5 là những tòa căn hộ gần mặt hồ, gần trục đường chính Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Phan Chánh, thông ra Vành...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!