Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      25.5 tỷ 126 m2 202,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự song lập SD42, đã hoàn thiện.DT : 126 mét vuông, MT 7m.Xây 3.5 tầng kiến trúc hiện đại.Đang cho thuê 25tr.Giá : 25,5...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Chuyển nhà rộng hơn bán gấp chung cư 1 PN, tầng trung, nội thất xinh xắn, đầy đủ tiện ích tòa HH3 Linh Đàm.- DT: 45 m.- Hướng cửa: hướng Đông Nam,...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 63 m2 24,13 triệu/m2
      Đi làm xa quá gia đình mình quyết định chuyển về gần cơ quan để tiện đi lại vì vậy mình muốn bán lại căn hộ chung cư 2 PN, tầng trung, đầy đủ nội thất...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 60 m2 35,84 triệu/m2
      Gia đình chuyển về mặt đất cần bán căn hộ chung cư đã làm cẩn thận nội thất như hình. Với thiết kế 2 ngủ, 1 vệ sinh phòng khách rất rộng và thoáng, thêm...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,25 tỷ tại Hoàng Mai

      2.25 tỷ 58 m2 38,8 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư ở HH03A Eco Lake View Đại Từ, tòa đc săn đón bậc nhất Hoàng Mai, tòa gần với Smile building, CT36 Định Công.Eco Lake View tọa lạc tại...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 112 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố thương mại khu Louis 17, hướng Nam, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai - TP. Thủ đô ...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 190 m2, giá 36 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 190 m2 189,48 triệu/m2
      căn biệt thự vip Gamuda. DT 190 mét vuông x 4 tầng. Ở luôn.hotline: E Mạnh để đc xem nhà và vào ở.Nơi đáng sống bậc nhất Q. hoàng mai. Dân trí cao....
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 3,43 tỷ

      3.43 tỷ 82 m2 41,83 triệu/m2
      1) LỢI ÍCH+ chung cư VIP cao cấp có 3 mặt thoáng+ SHR Chính Chủ + Giá rẻ hơn thị trường 50 - 100 tr+ Cho Thuê đc 10 - 14 tr/ tháng+ Mật độ xây dựng...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 71 m2 25 triệu/m2
      Chính sách vô cùng hấp dẫn chỉ dành cho 20 KH đầu tiên.- chung cư 2 phòng ngủ 71m2 thông thủy giá chỉ từ 1,8 tỉ/căn.- chung cư 3 phòng ngủ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 2,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.3 tỷ 51 m2 45,1 triệu/m2
      Công ty còn 2 căn 51,1 mét vuông thiết kế 2p ngủ 1 toilet giá cực rẻ dự án căn hộ chung cư Thanh Bình. Bác nào có nhu cầu call ngay: PKD dự...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 12 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 95 m2 126,32 triệu/m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy L1 - L2 - L3 - L5 - L6 - L9 - L8 - L11 - L12 - L16 - L17. Cần bán để thu hồi vốn. Cần bán gấp trong tháng để nói...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Gamuda City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 81 m2 41,36 triệu/m2
      Bán chung cư Gamuda - Trần Phú - Hoàng Mai.DT: 81m2 có 3 PN 2 vệ sinh; phòng khách.Nhà cực kỳ thoáng mát. Xung quanh tiện ích ngập tràn, nhà hàng, siêu...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu Đền Lừ, lòng đường 6m, vỉa hè có garage để ô tô thang máy nhập khẩu.DT: 45 mét vuông.Nhà xây 5 tầng.Nhà xây khung cột, móng cọc...
      Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 70 m2, giá 11 tỷ tại Đường Trương Định - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      - Nhà nằm trong KĐT mới Ao Sào là một trong những nơi phân lô của Q. Hoàng Mai đáng sống nhất. Hiện tại đi ngõ 521 Trương Định oto đi lại thoải mái và đẹp...
      Ao Sào, ngõ 521, Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 168 m2, giá 31 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      31 tỷ 168 m2 184,53 triệu/m2
      Bán BT LK Kim Giang, Hoàng Mai 168m2, 4 tầng, MT 23m, giá 31 tỉ - có TL.Ba thoáng vĩnh viễn ngã 3 - phân lô liên kế - KD khủng.căn biệt thự nằm trong...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự liên kế Botanic - Gamuda Gardens, P. Trần Phú, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT đất 120  mét vuông, DTXD 85  mét vuông x 3,5...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 62 m2 21,78 triệu/m2
      Do chính chủ chuyển sang đc gần công ty để tiện công việc và đi lại nên muốn nhượng căn hộ chung cư cho chính chủ có nhu cầu. Cần lắm khách có nhu cầu...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,05 tỷ tại Hoàng Mai

      1.05 tỷ 47 m2 22,35 triệu/m2
      Tòa nhà nằm trong bán đảo Linh Đàm, sự lựa chọn cho các bạn giới trẻ muốn tìm 1 ngủ bên HH Linh đàm, VP5, VP3 linh đàm. Tòa có nhiều tiện ích, quanh khu có...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!