Thông tin mô tả
Tòa
Mô tả:
+ Tòa nhà nằm vị trí siêu đẹp, xung quanh nội khu nhiều tiện ích như: Siêu thị,
+
+ Thiết kế hiện đại nằm ngay vị trí đắc địa.
+
+
Giá: 3,75 Tỷ
Diện tích: 94 m2
Giá/m2: 39,89 Triệu/m2
533522
Mua bán
Tòa
Mô tả:
+
+ Thiết kế hiện đại nằm ngay vị trí đắc địa.
+
+
Chử Thị Hoa
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2
Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
18,5 tỷ
69 m2