Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư South Tower, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 75 m2 28 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ vật tư du lịch - South Tower Trần Thủ Độ chung cư thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh sở hữu logia hướng Bắc - View hồ Linh Đàm cực...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn 3 ngủ tầng trung căn hộ Sky Central 176 Định Công:+ DT 82m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ Tặng lại toàn bộ nội thất gỗ óc chó.+ Nhiều tiện...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100m2, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên tĩnh, thoáng mát...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 80 m2 36,25 triệu/m2
      chính chủ chuyển căn rộng hơn nên bán chung cư hướng mát tại Sunshine Palace gần các căn hộ Time City, Sunshine Garden, 87 Lĩnh Nam, Park Hill....- DTTT:...
      Dự án Sunshine Palace, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 260 m2, giá 43 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      43 tỷ 260 m2 165,39 triệu/m2
      DT: 260 mét vuông, 5 tầng, MT 12m, giá 43 tỉ.Khu căn biệt thự đảo Linh Đàm đc biết đến là một trong những khu vực đẳng cấp và sang trọng nhất của TP...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 56 m2 37,5 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng dự án Phương Đông Green Park 1 Trần Thủ Độ:(cam kết thông tin chuẩn, không đăng ảo, gọi là có căn).Quỹ căn sở hữu lâu dài:-...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 220 m2, giá 44 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      44 tỷ 220 m2 200 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp nằm trên trục đường chính, to rộng nhất khu hướng Tây Nam Linh Đàm, căn BT thiết kế theo phong cách Tân Cổ Điển cực sang trọng, đẳng cấp...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 220 m2, giá 44 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      44 tỷ 220 m2 200 triệu/m2

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 24 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      24 tỷ 126 m2 190,48 triệu/m2
      Cần bán biệt thự song lập đã hoàn thiện cơ bản.LH: 0948 857 ***- Vị trí đắc địa nhất trung tâm KĐT Gamuda Garden - Hoàng Mai - TP Hà Nội.- biệt thự tọa...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,34 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.34 tỷ 62 m2 21,62 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần nhượng lại chung cư 2 PN 61.6 mét vuông tại căn hộ VP6 Linh Đàm. Tòa VP6 nằm ở phía bắc bán đảo Linh Đàm...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán gấp căn hộ chung cư 66 mét vuông tại căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm. căn hộ chung cư thuộc tầng trung, đi lại thuận...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 118 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 118 m2
      Bán liên kế Rose Town 79 Ngọc Hồi, Hoàng Mai, Thủ đô Hà NộiDT : 118 mét vuông ( 6 x 20m )Xây dựng : 4,5 tầng ( Hoàn thiện mặt ngoài )giá : thoả...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Gia đình có việc nên chính chủ cần bán nhanh chung cư tại căn hộ HUD3 Nguyễn Đức Cảnh- chung cư DT 52 mét vuông, có 2 phòng ngủ, 1WC- full ...
      Dự án HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1 tr tại Hoàng Mai

      1 triệu 46 m2 0,03 triệu/m2
      🌈 Nhà đẹp quá anh chị ạ . căn hộ chung cư 2PN-1VS full toàn bộ đồ nội thất và đồ điện tử. Giao nhà ở luôn ạ👉 Toà HH3 mặt đường chính thuận tiện đi lại...
      HH3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Trung Yên Smile Building, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 3,27 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.27 tỷ 111 m2 29,46 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn hộ góc 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ Dream Home CT36 Định Công - đối diện Smile Building -...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Đường Hoàng Liệt - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Quá hot căn biệt thự giữa bán đảo Linh Đàm còn sót lại - sẵn sổ - nhận nhà ngay.chào bán 15 lô căn biệt thự song lập, đã xây thô mặt phố Hoàng Liệt đối...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,75 tỷ tại Hoàng Mai

      4.75 tỷ 106 m2 44,82 triệu/m2
      Cần gấp bán CC Zen DT 100 mét vuông căn 3 ngủ CC The Zen Gamuda.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, HN.DT 100 mét vuông, thiết...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,49 tỷ tại Hoàng Mai

      1.49 tỷ 62 m2 24 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi du học, bán ngay căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội. Diện.DT: 62m.Hương cửa: TB.Hướng BC:...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!