Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 210 m2, giá 32 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 210 m2 152,39 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố KDT hướng Tây Nam Linh Đàm 210 mét vuông, 5 tầng, MT 10.5m, giá 32 tỉ.- Nhà nằm ở khu vực đất nóng lên từng năm, KD sầm uất mọi mặt...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 78 m2 38,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần chuyển nơi ở bán cắt lỗ căn 3 ngủ Feliz Homes Hoàng Mai.call ngay: 0962 628 ***.Do có nhu cầu thay đổi chỗ ở chuyển sang nơi khác sinh...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng chính chủ bán căn 2 phòng ngủ - 76  mét vuông thông thủy tòa VINACONEX B - KĐT KIM VĂN KIM LŨ, Hoàng Mai, Thủ đô Hà ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,58 tỷ tại Hoàng Mai

      2.58 tỷ 76 m2 33,95 triệu/m2
      Thông tin cơ bản bao gồm:1) DT: 76 mét vuông. bìa đỏ chính chủ.2) Thiết kế: 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh, logia.3) Hướng cửa: logia hướng Đông ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.8 tỷ 65 m2 212,31 triệu/m2
      BÁN liên kế ĐẠI KIM - HOÀNG MAIDT 65m², 5 TẦNG, MT 5.6M, GIÁ 13.8 tỉ-TLkhu đô thị ĐẠI KIM MỚI, NHÀ ĐẸP, KD , VĂN PHÒNG oto DỪNG ĐỖ THOẢI MÁI- khu đô ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán chung cư Vinaconex tòa B.1. DT 76m2.2. Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.3. Hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.4. Nội thất:...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 94 m2, giá 11,75 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.75 tỷ 94 m2 125 triệu/m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy L1 - L2 - L3 - L5 - L6 - L8 - L11 - L12 - L16 - L17. Cần bán để thu hồi vốn. Cần bán gấp trong tháng để nói chuyện với...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 56 m2 20,54 triệu/m2
      Bán căn hộ góc toà CT12 Kim văn Kim Lũ 56 mét vuông thiết kế 2 PN, giá 1.15 tỉ có thỏa thuận liên lạc 0982 011 ***.Thông tin căn hộ chung cư:-...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 65 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Hồng Hà Thịnh Liệt, Hoàng Mai.- Nhà đẹp vừa xây, thiết kế kiểu Châu Âu.- An ninh bảo vệ 24/7.- Cách đường Giải Phóng 300m, bến xe Giáp Bát...
      Dự án Hồng Hà Tower, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Bán cc tại ct12 Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, 56m,2 ngủ,2vs, SĐCC, giá :1.55 tỉ liên hệ 0878 800 *** . DT tim tường: 56 m².Hướng cửa: hướng Tây Bắc . logia:...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhà liên kế khu đô thị Bắc Đại Kim - số 1 đường Nguyễn Cảnh Dị, ngay sát tòa căn hộ Thanh Bình - BQP, đầy đủ tiện ích, kết nối đường...
      KĐT Đại Kim, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 228 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai - Hà Nội

      26.5 tỷ 228 m2 116,23 triệu/m2
      Nhỉnh 116tr/m2 - khu phân lô - căn biệt thự sân vườn - DT 228m2 - MT 15m.- Nhà nằm ngay gần KĐT Đại Kim, KĐT Bắc Linh Đàm, cách 50m ra đường Vành Đai 3....
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Rainbow Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 64 m2 34,22 triệu/m2
      chung cư có DTTT 64 m căn hộ góc thoáng, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 nhà bếp, 1 phòng khách.Hướng: Cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam nhìn sang...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 2,09 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.09 tỷ 45 m2 46,45 triệu/m2
      https://thanhbinhgarden.chungcu-hanoi.info/căn hộ mới tinh vừa hoàn thiện. Đầy đủ pháp lí, Cấp bìa đỏ vĩnh viễn.Thanh Bình Garden.căn hộ tiêu chuẩn dành...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 15,6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      15.6 tỷ 90 m2 173,34 triệu/m2
      Gia đình em cần tiền KD nên cần bán liên kế ST5 - Gamuda - contact: 0948 857 ***- đc: Gamuda Gardens - 885 Tam Trinh - Hoàng Mai- DT: 90m2- Hướng: Đông tứ...
      Gamuda City, Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 12,5 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn phân lô, liên kế ngay khu đô thị mới Định Công - Đại Kim 65 mét vuông, 5 tầng, MT rộng. KD đa dạng.Là khu ĐT mới đc quy hoạch...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      liên kế ST5 giá siêu mềm nhất Gamuda Hoàng Mai.- 4 tầng 90 mét vuông, MT 5m. DTXD 242 mét vuông.- Sơn trắng, hoàn thiện ngoài, thô bên...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 74 m2 31,76 triệu/m2
      Chuyển xuống căn nhà phố để tiện công việc cần bán chung cư 2 PN tại căn hộ chung cư Gelexia 727 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội....
      Gelexia Riverside, 727, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!