Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Gia đình tôi cần chuyển xuống nhà thổ cư nên bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 1  nhà vệ sinh 1 ban công tòa CT12C Kim Văn Kim Lũ.-...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,73 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.74 tỷ 102 m2 36,6 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư TP Hà Nội Melody Residences đc đánh giá có vị thế đẹp nhất tại khu vực Linh Đàm, độc đáo nhất, với tầm view rộng bao trọn khu vực...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,35 tỷ tại Hoàng Mai

      1.35 tỷ 45 m2 30 triệu/m2
      Cần bán căn hộ CT1A1 KĐT Linh Đàm. giá: 1,35 tỉ, 2 phòng ngủ.DT; 45 mét vuông, 2  phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, dự án nằm trong...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Gamuda Gardens, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tòa the one gamuda DT 65 mét vuông đầy đủ nội thất , thiết kế trẻ chung , sang trog, gần...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Vị trí: Nhà nằm ngay mặt phố Thịnh Liệt, cách giải phóng 500m, cách bến xe Giáp Bát - Nước Ngầm 1 kilomet. Xung quanh nhà đầy đủ các tiện ích đáng...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả NH gấp nên bán cắt lỗ sâu căn hộ góc LK Golden Pearl đường to 20m KD cực đỉnh, cư dân sầm uất, nhiều trường học xung quanh.- Lô...
      Dự án Golden Pearl, Đường Vành Đai 3, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 113 m2, giá rẻ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 113 m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse khu Louis 17, hướng Bắc, MT 5m, sát Hồ Yên Sở tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai -...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 94 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140tr/ mét vuông đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,58 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.58 tỷ 53 m2 29,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Đồng Tàu 53m2 thiết kế 2 ngủ, 1 khách, 1 bếp, 2 nhà vệ sinh, logia giá chào 1.58 tỉ chưa thỏa thuận.Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q....
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá tốt tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 85 m2
      Tôi có suất ngoại giao tại căn hộ Viễn Đông Star cần bán. Ai có nhu cầu xin gọi ngay trực tiếp.số điện thoại 0979 233 ***không trung gian).
      Dự án Viễn Đông Star, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,08 tỷ tại Hoàng Mai

      2.08 tỷ 63 m2 33 triệu/m2
      * CSBH cực hấp dẫn.- CK lên đến 12 phần trăm giá trị căn hộ chung cư với KH không vay NH.- CK 3 phần trăm nếu KH không sử dụng gói hỗ trợ...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,72 tỷ

      1.72 tỷ 56 m2 30,72 triệu/m2
      Chính chủ đăng bán căn căn hộ chung cư 02 PN, 02 vệ sinh, 1 logia, 1 lôgia, DTTT 55,5m; hướng cửa Nam, logia Bắc! Giá 1,720 có gia lộc. Đe lại toàn bộ...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ

      1.72 tỷ 74 m2 23,25 triệu/m2
      Gia đình đón ông bà về ở cùng nên cần bán lại chung cư 3 ngủ 73,6m2 tại căn hộ CT12A - Kim Văn Kim Lũ. Nhà hiện tại ông bà ở nên giữ gìn cẩn thận, tặng...

      Bán liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 21,68 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.68 tỷ 150 m2 144,54 triệu/m2
      + liên kế lô Góc KĐT Đền Lừ gần hồ Đền Lừ, đường rộng, vỉa hè rộng, MT rộng.+ liên hệ ngay: 0989 626 ***em Hùng Tân Mai U40).+ Thích hợp làm văn phòng,...
      Dự án Đền Lừ II, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 94 m2, giá 13,63 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.63 tỷ 94 m2 145 triệu/m2
      Gấp! Chủ ra cắt lỗ ra hàng Lousis CiTy Hoàng Mai trước Tết nguyên đán!!!Louis 6 - Giá 145tr/m2 DT 93.8m2 đối diện căn biệt thự và Công Viên gần đường...
      Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư New Horizon City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 74 m2 35,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư, tòa N03A New Horizon City - 87 Lĩnh Nam.căn hộ chung cư tầng trung View đẹp.DT 74m2,1 Phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  phòng vệ...
      New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, 87, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư HH1 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 48 m2
      căn hộ chung cư tầng 32, sảnh tầng ốp sạch đẹp, camera 24/24, hàng xóm gần gũi thân thiện.Nhà nội thất đầy đủ, để lại full đồ điện tử (2đại học, TV,...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 93 m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Rose Town Hoàng Mai. 92,7 mét vuông và 71,3 mét vuông bìa đỏ. Giá từ 2 tỉ 7.Cần bán nhanh căn hộ chung cư...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!