Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 200 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      - Vị trí kim cương tại trung tâm Thủ đô Hà Nội.- Không gian sống tự do riêng biệt.- Đầy đủ hệ tiện ích trong môi trường sống có 1 không 2.- Môi trường...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 200 m2 82,5 triệu/m2
      - Vị trí kim cương tại trung tâm Thủ đô Hà Nội- Không gian sống tự do riêng biệt- Đầy đủ hệ tiện ích trong môi trường sống có 1 không 2- Môi trường sống...

      Sở hữu chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      Cần thanh khoản gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dự án K35 Tân Mai.Thông tin căn hộ chung cư như sau:Mã căn: 01 tầng trung mát mẻ.DT: 76 m2...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 78 m2 22,95 triệu/m2
      Chuyển nhu cầu không muốn cho thuê nữa nên gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 78m2 thiết kế 3 PN tại căn hộ Nơ 22 Pháp Vân.Tòa nhà do CĐT HUD xây...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 206 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 206 m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại ngã 4 MT 28m tại dự án Louis City Hoàng Mai.- DT 206.3 mét vuông, chiều dài MT 28m.- Đã bàn giao nhà và...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,68 tỷ tại Hoàng Mai

      1.68 tỷ 67 m2 25,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 67m2 tại HH1 Linh Đàm Hoàng Mai TP Hà Nội.căn hộ chung cư đc thiết kế 2 ngủ 2 VS rất thoáng và rộng rãi.Giá căn hộ chung ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư HH4 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,13 tỷ tại Hoàng Mai

      1.13 tỷ 45 m2 25,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 ngủ 1vs DT 45m2.Tầng 30 toà HH4 nhà đầy đủ nội thất đẹp.Giá 1.130 tỉ chưa bao sang tên.contact em Xuân 0982 574 *** xem nhà 24/7.
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 121 m2, giá rẻ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 121 m2
      Mình cần bán lại nhanh chung cư x2 đại kim tầng trung-DT:121mthiết kế 4 ngủ cực rộng phòng khách logia thoáng mátgiá 30tr/ mét vuông bao toàn bộ thuế...
      Dự án Chung cư X2 Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 85 m2 33,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư Phương Đông.Green Park.KĐT Pháp Vân.căn hộ chung cư Phương Đông Green Park, Số 1 Trần Thủ Độ - KĐT Pháp Vân 85 m.Nhà thiết kế 2 ngủ, 2...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư VP6 Linh Đàm - view hồ đẹp - tầng đẹp - nội thất cơ bản - Nhà đang ở - vì lý do nhà có lộc có nên sở hữu đc căn 3 PN nên cần bán...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai

      Thỏa thuận 60 m2
      Do phải chuyển công tác nên gia đình chuyển nhượng lại chung cư ở tòa D Vinaconex bên cạnh tòa B vinaconex, C Vinaconex, Thông Tấn xã,CT11 Kim văn Kim lũ...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Đại Kim, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,8 tỷ tại Hoàng Mai

      1.8 tỷ 76 m2 23,69 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư G5 Đại Kim 76 mét vuông 2 ngủ.Gồm 3 phòng ngủ, 1 PK, 1 bếp, 1  phòng vệ sinh, 1 logia. Là căn hộ góc có logia...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 45 m2, giá 900 tr tại Hoàng Mai - Hà Nội

      900 triệu 45 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em đăng bán nhanh chung cư 45 mét vuông.Tầng cao view thoáng mát đẹp.Tầng đã ốp sảnh đẹp.logia view sân chung, view thoáng mát.Nội...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 83 m2 31,93 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư toà Nơ 9A,Bán Đảo Linh Đàm, Hoàng Mai Thủ đô Hà NộiDT 83m,chung cư tầng view đẹp.3 PN, 2WClogia hướng Nam, Nhà mới sửa lại hoàn...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,52 tỷ tại Hoàng Mai

      1.52 tỷ 61 m2 24,92 triệu/m2
      Bán căn hộ VP6 Linh Đàm , HOàng Mai- DT 61.05m2 chia phòng khách + bếp, 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh- Cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc.Xác định...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 82 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 82 m2
      Gia đình chuyển đổi vào TP.HCM nên bán lại chung cư tầng trung tại toà HH2A Linh Đàm, căn hộ góc view hồ đẹp nhất toà.- DT 82,5 mét vuông.- Thiết...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Gia đình mình chuyển lên 3 ngủ do các cháu đã lớn.Cần thêm phòng riêng và không gian riêng,nên vợ chồng mình quyết định bán căn hộ chung cư đầu tay ở tòa...
      Dự án CT36 - Dream Home, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 80 mét vuông - Thiết kế: 3 ngủ 2 vệ sinh- pháp lí: Sổ chính chủ- Nội thất: Sàn gỗ, trần thạch cao, giường ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!