Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 12,15 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.15 tỷ 90 m2 135 triệu/m2
      Cần vốn KD nên muốn bán căn nhà phố thương mại 2 mặt thoáng, DT nhỏ nhất dự án đường Louis 18, hướng Đông, sát hồ Yên Sở tại Louis City Hoàng Mai - Đường...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,21 tỷ

      1.21 tỷ 60 m2 20,17 triệu/m2
      CT12A, CT12B do chuyển xuống mặt đất chỗ đường Định Công, gia đình cần bán gấp chung cư tầng thấp 60.4 mét vuông ở CT12C Kim văn kim lũ, tòa ổn nhất...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư T&T DC Complex, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 57 m2
      Chính chủ bán chung cư 57m2 2 phòng ngủ, 1VS căn hộ T&T 120 Định Công, Hoàng Mai.- Căn 2 phòng ngủ, 1VS tầng trung thoáng mát, view đẹp.- DT:...
      T&T Tower, 120, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 267 m2, thỏa thuận tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 267 m2
      Cần tiền bán ngay biệt thự tại - dự án Louis City Hoàng Mai.- DT 266,8 m nhà xây 4 tầng +.1 hầm có thiết kế chờ thang máy. Hoàn thiện mặt ngoài theo phong...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát thuộc tổ hợp HH Linh Đàm, ngay bờ hồ Linh Đàm trong lành, mát mẻ.DT 68m2, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, phòng khách...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 140 m2, giá 32 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      HIẾM QUÁ, căn biệt thự căn hộ góc CHẤP HẾT MỌI DỊCH VỤ KD- Nhà mình là biệt thự lô góc 5 tầng tại KĐT mới Đại Kim, Nguyễn Xiển phù hợp KD mọi loại hình...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Cần tiền mặt xử lý NH nên có nhu cầu bán những căn sau.Tôi cam kết rẻ hơn thị trường 10 - 15 tr/m2.KH có nhu cầu liên lạc PKD chủ đầu tư Lã Vọng: 0977...

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Bán chung cư Hồng Hà 89 Thịnh Liệt, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.Bao gồm: 2 PN, 2 WC, 1 ban công, 1 ban công.Hướng cửa Nam, ban công Bắc.Để lại toàn...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 68 m2 24,27 triệu/m2
      Bán căn căn hộ đẹp KĐT Định Công. bìa đỏ pháp lí đầy đủ. Thuận tiện giao thông gần chợ, trường học, siêu thị. Bên dưới tòa nhà có chỗ để xe oto. Là vị...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ Kim Văn Kim Lũ. Căn 56m2. 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nhà sạch sẽ, sửa sang cẩn thận.full nội thất.Cửa chính hướng Đông Nam....

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 1,92 tỷ

      1.92 tỷ 74 m2 25,95 triệu/m2
      Nhà hướng tây tứ trạch, thiết kế làm mới toàn bộ điện, vệ sinh nội thất năm 2019.Nhà có 3 ngủ và 2 vệ sinh, logia hướng ra đường Vành Đai 3 nên thoáng mát...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Gia đình đã đặt cọc mua căn 3 ngủ nên cần bán gấp căn hộ chung cư toà CT12C Kim Văn Kim Lũ.DT: 56,2m2.Thiết kế: 2N 2vs.Hướng: Cửa hướng Đông Nam, cửa...

      Chuyển nhượng căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 62 m2 38,71 triệu/m2
      Bán chung cư cực phẩm DT: 62m2, 2 PN, 2 Vệ sinh đầy đủ nội thất tòa Bắc Rice City Linh Đàm. giá 2.x tỉ.DTTT: 62.1m2. Hướng cửa: hướng Tây Nam, logia:...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 96 m2 33,34 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư cần bán: (cam kết chuẩn giá, chuẩn thông tin). Quý a/c xin hãy nhanh chân ạ.- DT: 96m, 3 phòng ngủ 2 toilet, tòa...
      Dự án Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,08 tỷ tại Hoàng Mai

      1.08 tỷ 47 m2 22,98 triệu/m2
      Gia đình đã đặt cọc mua căn hộ chung cư 2 PN nên cần bán căn hộ chung cư 1 PN toà VP6 Linh Đàm.DT: 47m2.Thiết kế: 1 PN, 1 vệ sinh - 1 ban và 1...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,85 tỷ tại Hoàng Mai

      3.85 tỷ 93 m2 41,4 triệu/m2
      Bán căn trục 02 DV03 (căn hộ góc) chính chủ full đồ chỉ việc xách va li đến ở và rất phù hợp với gia đình 5 thành viên (bố mẹ + 3 con). Nhà ở từ tháng...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 48 m2 34,38 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Vinaconex 2 tòa DĐã mua đc căn rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư càng sớm càng tốt cho anh/chị thiện chí.căn hộ ...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,39 tỷ tại Hoàng Mai

      1.39 tỷ 56 m2 24,83 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 ngủ. 2 vệ sinh full đồ giá nhỉnh 1.3 tỉ.Hỗ trợ vay 70 phần trăm.call ngay 0989 636 ***
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!