Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 81 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.6 tỷ 81 m2 32,1 triệu/m2
      Chính chủ người quen cần bán ngay chung cư CT2 tại KĐT Định Công, để chuyển nơi sinh sống.- Toà căn hộ nằm trong KĐT Định Công, yên tĩnh, không ô nhiễm,...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 135 tr tại Hoàng Mai

      135 triệu 61 m2 2,22 triệu/m2
      Giá căn hộ chung cư tòa nhà mình trong các đọt mở bán vừa qua tăng cao kỉ lục,nhưng có lẽ sẽ hiếm có căn hộ chung cư nào thược quỹ tầng đẹp mà bán...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Gia chủ cần chuyển qua chung cư khác lớn hơn nên có nhu cầu bán ngay chung cư DT 60m2, 1 PN, 1 vệ sinh view hồ Định Công tại tòa CT36A Định Công, phố...
      Dự án CT36 - Dream Home, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.72 tỷ 80 m2 34 triệu/m2
      Vốn ban đầu chỉ 750tr để sở hữu căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất Q. Hoàng Mai!CK ngay 7 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.Trả góp không cần vay...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,45 tỷ tại Hoàng Mai

      3.45 tỷ 95 m2 36,32 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp HUD3 60 Nguyễn Đức Cảnh 3  phòng ngủ 2  toilet, phòng nào cũng có logia thoáng sáng.Vị trí trung tâm Q.,...
      HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 60, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      + Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư số 12, tòa CT36 , khu vực nhiều tiện ích, view hồ Định Công nên rất thoáng mát. Tương lai gần AEON Mall Hoàng...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 81 m2 21,61 triệu/m2
      Bán chung cư Pháp Vân DT 78m2 và 81m2 logia hướng Bắc gồm 3 phòng ngủ 2 toilet nhà tốt giá 1.750 tỉ. Ai cần liên lạc 0388 966 ***
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 122 m2, giá 21,96 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.96 tỷ 122 m2 180 triệu/m2
      * căn biệt thự có vị trí đắc địa, đường to, oto 2 làn, dừng đỗ ngày đêm, vỉa hè cực rộng, dân trí cao, hàng xóm toàn đại gia.* Tiện ích nằm trong khu đô ...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 60 m2 20 triệu/m2
      1. Bán căn hộ CT12 Kim Văn Kim Lũ2. DT: 60.5  mét vuông 3. Thiết kế: 2 PN, 1 vệ sinh, 1 Lô gia.4. Hướng: cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 88 m2 37,28 triệu/m2
      Do chuyển xuống nhà thổ cư nên tôi cần chuyển lại căn hộ chung cư 3 PN tòa DV02, KĐT Rose Town.căn hộ chung cư DT 88 mét vuông, thiết kế đc 3...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư New Horizon City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2 tỷ 74 m2 27,03 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển căn to hơn, chính chủ bán chung cư Toà N03A.- 02 ngủ - 74 mét vuông,- Full đồ, sàn gỗ, giường ngủ tầng cho trẻ em.- Toà N03A.-...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2N/2 toilet tại Geleximco 897 Giải Phóng:- DT: 62m2 (Sử dụng).- Tầng đẹp, Hướng...
      Geleximco Southern Star, 897, Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Khu đô thị Gamuda Gardens, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.38 tỷ 81 m2 41,73 triệu/m2
      BÁN căn hộ GAMUDA GARDENS, HOÀNG MAI, Thủ đô Hà Nội - 81 mét vuông - TẦNG 8 - GIÁ CHÀO 3,38 tỉ căn hộ chung cư ĐẲNG CẤP ĐÁNG SỐNG BẬC NHẤT Q.-...
      Dự án Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư gia đình đang ở tại phố Thịnh Liệt, Q. Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.chung cư bao gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2 PN, 2  nhà ...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 669 tr tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      669 triệu 48 m2 13,94 triệu/m2
      bán nhanh - căn hộ A1 Định Công - Giải Phóng - Hoàng Maigọi ngay CĐT để mua giá gốc 0963 016 *** ( Lưu Ý miễn cò Trung Gian)1. Vị trí tòa nhà.Tòa nhà ở...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2 tỷ 74 m2 27 triệu/m2
      CK 38 phần trăm, hỗ trợ 24 tháng không lãi, giá cực tốt dành cho KH.Tên dự án: TP Hà Nội Melody Residences.Vị trí: KĐT hướng Tây Nam Linh Đàm,...

      Cần bán nhanh căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,98 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.98 tỷ 82 m2 24,15 triệu/m2
      Gia chủ Cần Bán căn 82m, 2 PN, nội thất đầy đủ, view Hồ Linh Đàm, tòa HH2A Linh Đàm. Giá: 1.98 tỉ.- DT: 82m2.- Thông số chung cư: Đã sửa thiết kế còn 2...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 300 m2, giá 49,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      49.9 tỷ 300 m2 166,34 triệu/m2
      _Vị trí: căn biệt thự tọa lạc giữa Bán Đảo Linh Đàm, một trong những KĐT đáng sống nhất thủ đô nhưng vẫn sinh ra dòng tiền hàng ngày._Thiết kế: nhà đc...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!