Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 30 m2 142,67 triệu/m2
      Bán Nhà đầu ngõ 197 Hoàng Mai- 30m. 5 Tầng. MT 3.3m. Giá 4.28 tỉ- Cách Phố 50M- Ngõ 2,5mLÔ GÓC - NHÀ MỚI Ở LUÔN - GẦN PHỐ - Nhà 5 tầng thiết kế hiện đại, tỉ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 80 m2 172,5 triệu/m2
      Ngay mặt đường to - vỉa hè - oto tránh - KD - thang máy - sổ vuông đẹp - giá ngon.Mô tả:- Nhà nằm ở vị trí đắc địa, thông ra các phố: Trương Định, Kim Đồng,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Mai Động - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 78 m2 76,93 triệu/m2
      Ngõ to như phố - oto tải tránh - garage - KD đỉnh - thoáng vĩnh viễn - giá đầu tư.+ Vị trí: Gần Cầu Đơ - ngõ 299 Hoàng Mai, nhà gần KĐT Đền Lừ và gần hồ Đền...
      Ngõ 299, Đường Hoàng Mai, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      Hoa hậu Lĩnh Nam đẹp nhất phố.Lô góc 35m2 x 4 tầng thoáng sáng.Chỉ nhỉnh 3 tỉ.Trường học ngay sát nhà.call ngay 0966 085 ***
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 6 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Gia đình hiện có một ngôi nhà hơn 38m ở ngõ 282/60 Kim Giang, Q. Hoàng Mai cần bán nhanh để lấy tiền ăn tết nên cần bán trước tết thì càng tốt ạ.Nhà sát...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà chung xư mini tại Bán đảo Linh Đàm.DT: 40m2.MT 4m nở hậu.Nhà xây 5 tầng.Tầng 1 để xe.Tầng: 2 - 3 - 4: Mỗi tầng có 2p phòng khép...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 38 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 38 m2 119,74 triệu/m2
      Bán nhà đẹp! Phố Định Công - Hoàng Mai, ngõ 3 gác tránh, gần oto, DT 38 mét vuông*4T xây mới.Nhà đẹp ở ngay - vị trí lô góc thoáng - dân trí cao.Nhà...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Hoàng Mai, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 36 m2 98,62 triệu/m2
      Bán ngôi nhà ngay trường TH Vĩnh Hưng.Dt 36m 4 tầng 4  phòng ngủ đủ công năng.Lô góc như hình, ngõ tương đối rộng gần oto.Giá 3.55 tỉ có thỏa ...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      Chủ cán bộ về hưu. Cần bán ngay để sang Canada định cư cùng con cháu.Chỉ cần thêm nước sơn mới là lại lung linh.Tập thể dục ở hồ Đền Lừ.Trung tâm Q. Hoàng...
      Đường Đền Lừ, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 35 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 35 m2 88,58 triệu/m2
      * Nhà đẹp xây dưng bê tông chắc chắn thiết kế 4 tầng ngay Trương Định Hoàng Mai, hàng xóm thân thiện.Xung quang bạt ngàn tiện ích, trường học, TTTM, sang...
      Đường Trương Định, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Nhà mới đẹp - nội thất đầy đủ - gần ôtô - gần phố, Hoàng Mai - 40m2 - nhỉnh 4 tỉ.DT 40m2 - 4 tầng 1 tum - MT 3.5m - Giá 4.5 tỉ (Có thỏa thuận).- Vị trí...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Bác em về hưu có ngôi nhà ở Kim Giang muốn bán.Nhà ngay sau khu căn hộ chung cư Thông Tấn Xã, gần trường đại học Thăng Long, trường cấp 2, ủy ban ...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 59 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 59 m2 86,45 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng kiên cố, KCBT chắc chắn, sân cổng riêng, tiểu cảnh đón ánh sáng.- Phù hợp đại gia đình ở hoặc cho thuê dòng tiền- Thiết kế dạng căn biệt thự...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Nhà lô góc phố Thịnh Liệt, 5 tầng, 3 PN, giá 3,6 tỉ.Vị trí: Ngay đầu ngã 3 giao với phố Giải Phóng, ngõ tương đối rộng 15m ra phố, oto tránh, cửa garage...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 60 m2 115 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn An Ninh khu phân lô bàn cờ ngõ thông, nhà mới 60 mét vuông x 3T- Bán nhà Nguyễn An Ninh ngõ tương đối rộng, thông cực kỳ gần phố...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai, giá 4,89 tỷ

      4.89 tỷ 54 m2 90,56 triệu/m2
      Nhà mới ở luôn, lô góc, trước nhà rộng - tiện ích - gần oto.Gốc Đề - Hoàng Mai.DT 54m2 4,89 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà dân xây chắc chắn, chủ tặng lại nội...
      Gốc Đề, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 111 m2 95,5 triệu/m2
      DT 111m2, 5 tầng, tiền 7.5m, 10.6 tỉ Hoàng Mai, lô góc, ngõ thông.Lô góc - ngõ thông - tiện ích bạt ngàn - cách 1 nhà ra oto tránh.Nhà xây đc 5 năm vẫn còn...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 25 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 25 m2 114 triệu/m2
      Nhà mình bán ngõ 250 Tân Mai thông sang 143 Nguyễn Chính. Nhà cách mặt ngõ chỉ 10m, đi lại thuận tiện, ngõ nông rộng 3 gác đỗ cửa.DT 25 mét vuông, từ...
      Ngõ 250, Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!