Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11.5 tỷ

      11.5 tỷ 50 m2 230 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - oto VÀO NHÀ - THANG MÁY - VIEW HỒ LINH ĐÀM - Ở SƯỚNG- Vị trí đắc địa, MT rộng khu vực bán đảo hồ Linh Đàm, hưởng trọn không gian hồ, ở...
      Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 41 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 14.2 tỷ

      14.2 tỷ 41 m2 346,35 triệu/m2
      + Nhà mặt phố Định Công Thượng gần ngã 4 Định Công Thượng - Vũ Tông Phan - Trần Hòà, KD buôn bán tấp nập ngày đêm.+ Nhà gần trường cấp 1,2,3 từ mầm non...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 30 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      🔥 Bán Nhà Phân Lô Hiếm Đẹp - oto Đỗ Cửa, Trung Tâm Hoàng Liệt, Linh Đàm!📐 DT: 30m2 x 5 tầng - MT: 3.5m💰 Giá: 5.9 tỉ (có thỏa thuận)✨ Mô tả:Nhà mới,...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 117 m2 tại Đường Kim Giang - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 32.5 tỷ

      32.5 tỷ 117 m2 277,78 triệu/m2
      + Nhà mình ngay cạnh chợ Kim Lũ, KD sầm uất ngày đêm, cách vài bước chân ra mặt phố Kim Giang. Ngõ trước nhà oto vào thoải mái.+ CĐT nhiều năm kinh nghiệm...
      Đường Kim Giang, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Đường Linh Đường - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12.3 tỷ

      12.3 tỷ 45 m2 273,34 triệu/m2
      Siêu Phẩm Đầu Tư – Lô Góc 6 Tầng, 9 Phòng Cho Thuê, Dòng Tiền Ổn Định💰 Đầu tư sinh lời ngay – căn nhà phố Linh Đường, sát hồ Linh Đàm 💰Bạn đang tìm kiếm...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 78 m2 tại Đường Đặng Xuân Bảng - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 23.5 tỷ

      23.5 tỷ 78 m2 301,29 triệu/m2
      Bán nhà liên kế , vỉa hè, garage, Bắc Linh Đàm, DT: 75m² x 5tầng, MT: 5,8m, chào giá  23,5 tỉ- KĐT Bắc Linh Đàm, khu thấp tầng DT lớn, đường sá thông...
      Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 24 m2 tại Đường Nguyễn Chính - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3.8 tỷ

      3.8 tỷ 24 m2 158,34 triệu/m2
      CẦN BÁN NHÀ 4 TẦNG NGUYỄN CHÍNH HOÀNG MAI GIÁ CHỈ 38 tỉBạn đang tìm căn nhà phố TP Hà Nội giá siêu mềm vị trí đẹp? Tôi có ngôi nhà 4 tầng cực kỳ lý...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 16 m2 tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 16 m2 81,25 triệu/m2
      Cần bán nhà Định Công 16 mét vuông lô góc 3 tầng giá 1.3 tỉ+ Vị trí đẹp miễn bàn, nhà lô góc mặt ngõ, ngay đầu ngã 4 Định Công, rất gần đường 2.5...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 50 m2 tại Đường Trịnh Đình Cửu - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11.85 tỷ

      11.85 tỷ 50 m2 237 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Trịnh Đình Cửu, oto vào nhà hai thoáng DT: 50m² x 4 tầng, MT: 3,8m, giá 11,85 tỉ- Ví trí trung tâm Hoàng Mai , P. Đại Kim, giao thông...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 93 m2, giá 4.8 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư Bắc Linh Đàm gần trường Bill Gates DT 93m² thiết kế 3PN2 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ mới...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đền Lừ 1 - Hoàng Mai, giá 22.5 tỷ

      22.5 tỷ 55 m2 409,1 triệu/m2
      + bán nhanh nhà mới đẹp xinh KĐT Đền Lừ 1, Hoàng Mai, HN. Nhà thoáng sáng, vỉa hè rộng. Khu phân lô, oto dừng đỗ, vào nhà, vị trí đẹp, công...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 90 m2, giá 4.15 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      Cắt lỗ bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ DT 90 mét vuông căn hộ Rose Town Ngọc Hồi Thông tin căn hộ chung cư:- Thiết kế : 3 phòng ngủ +...
      Số 79 Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, TP Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 71 m2, thỏa thuận tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      Cần bán gấp chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư Rose town Ngọc Hồi 💥 chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh. Nội thất thiết kế đẹp, tỉ mỉ sẽ để lại toàn bộ cho...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 71 m2, giá tốt tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 71 m2
      Cần bán gấp chung cư 2 ngủ căn hộ Rose town Ngọc Hồi  chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh. Nội thất thiết kế đẹp, tỉ mỉ sẽ để lại toàn bộ cho khách...

      Sở hữu ngay nhà đẹp 80 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,76 tỷ

      2.76 tỷ 80 m2 34,5 triệu/m2
      [Tân Mai-Hoàng Mai] Nhỉnh 2.5 đồng - 80m 3 ngủ - bìa đỏ chính chủ- Ô tô đỗ cửaQuá hiếm có một căn TT tầng 1 như một căn căn hộ với 3 PN và 2...
      Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 60 m2 tại Đường Bùi Quốc Khái - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô oto tránh, vỉa hè, garage.  hướng Tây Nam Linh Đàm, DT: 60 mét vuông x 6 tầng, MT: 5m, chào giá  16 tỉ- hướng Tây Nam...
      Đường Bùi Quốc Khái, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 65 m2, giá 3.65 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 65 m2 56,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Rice City Linh Đàm, DT 65 mét vuông, Giá 3,65 tỉ (có thỏa thuận).✅căn hộ chung cư Bắc - Rice City Linh Đàm.  +...
      Đường Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 2.08 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.08 tỷ 47 m2 44,26 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư HH Linh Đàm thiết kế 2PN1 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát.Nội thất chung cư đầy đủ bao gồm: Sàn gỗ,trần thạch cao,bàn sô ...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!