Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tòa CT4B Bắc Linh Đàm DT 73 mét vuông thiết kế 2PN1 phòng vệ sinh rộng rãi thoáng mát gần trường Billgate khuân...
      Phường Đại Kim - Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 40 m2, hướng Nam tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      Thiết kế hiện đại, full nội thất tiện nghi. logia thoáng đãng, oto đỗ cách nhà 1 nhà. giá thương lượng. Quan tâm L/H
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 40 m2, hướng Nam tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 12 tr

      12 triệu 40 m2 0,3 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, 3 ngủ, 1 khách, 2  toilet, logia thoáng đãng, nhà 5 tầng, mặt đường
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 30 m2, hướng Nam tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 30 m2 400 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại, full nội thất, mặt đường, logia thoáng đãng, đã có sổ. Quan tâm hotline. 
      Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Trịnh Đình Cửu - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      Nhà thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản, oto đỗ cách nhà 1 nhà. 3 PN 1 phòng khách, WC riêng từng phòng, logia thoáng đãng.
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trịnh Đình Cửu - Hoàng Mai, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 52 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 52 m2 188,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Kim Giang, Hoàng Mai, oto vào nhà, DT: 52 mét vuông x 5,5 tâng chào giá: 9,9 tỉ. + Giao thông kết nối thuận tiện kết nối với...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 63 m2 tại Phố Đại Đồng - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Đại Đồng, Hoàng Mai,DT rộng giá rẻ, ở luôn. có tiềm năng tăng giá mạnh, sau quy hoạch ra mặt đường 16m  DT: 63 mét vuông x 4,5...
      Phố Đại Đồng, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 35 m2
      Chủ cần bán nhanh trước tết. Nhà mới kính khôngong. 35 mét vuông xây 5 tầng. 3 ngủ đủ công năng. Vị trí VIP nhất phố. cư dân đông thân thiện....
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 45 m2, giá 0,0025 tr tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      0.01 triệu 45 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại VP5 Linh Đàm- DT: 45,3m- sổ hồng riêng lâu dài- Hướng logia: Tây- Hướng cửa: Đông- Nội thất để lại liền tường- Giá: 2.xx (không ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 100 m2 tại Phố Thanh Đàm - Thanh Trì - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 100 m2 112 triệu/m2
      Bán căn căn hộ mini . 15 phòng fun nội thất. Khách thue fun phòng. 60tr 1 tháng. Hệ thống ccc đạt chuẩn. Có hầm để xe. Vị trí siêu đẹp. Gần times city. Các...
      Phố Thanh Đàm, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 74 m2, giá 4,25 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.25 tỷ 74 m2 57,44 triệu/m2
      chung cư NƠ Bán Đảo Linh Đàm tọa lạc tại đường Nguyễn Duy Trinh, P. Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm...

      Cần bán nhà riêng 62 m2, hướng Đông-Nam tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 62 m2 136,3 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3,5 tầng ngõ thoáng rộng. DT: 63 mét vuông x3,5t. MT: trên 5m.Giá : 8,5 tỉ ( có TL).Khu vực đang phát triển từng ngày....
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 33 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Chủ nhờ bán ngôi nhà mới kính khôngong. Khu vực an sinh xã hội bậc nhất của phố Nam Dư.+ Trường . Trạm. Chợ. Trung tâm văn hoá. Ngay sát bên.+ Ngõ ôtô....
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Q. Hoàng Mai, 35 mét vuông, 3 tầng, bìa đỏ vuông - 4,6 tỉT1: sân để xe, phòng khách, khu bếp, vệ sinhT2: 2 PN, 2 vệ sinhT3: 1...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 85 m2, giá 5,55 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.55 tỷ 85 m2 65,3 triệu/m2
      chung cư B1-B2 hướng Tây Nam Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống...
      Khu đô thị Tây Nam Hồ Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 47 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.9 tỷ 47 m2 168,09 triệu/m2
      Kiot HH Linh Đàm cần bán và cho thuê.Để đầu tư LN cao dòng tiền ổn định rễ tiếp cận KH - Căn kiot 34m hướng sân chung 12 toà HH. - giá: 6ty5. - Căn kiot 70m...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 112,800003051758 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112,81 m2
      Chính chủ tôi cần bán căn liên kế 112,8m2 MT 6Mcontact trực tiếp để giao dịch
      Số 54, Đường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!