Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 68 m2 63,24 triệu/m2
      chung cư Rice City Linh Đàm tọa lạc tại Hoàng Liệt, Hoàng Mai, TP Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi...
      Lô đất CT4 và CT5 khu đô thị mới Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhà sổ hồng riêng 28 m2 tại Phố Tương Mai - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 28 m2 205,36 triệu/m2
      Nhà có vị trí lô góc 2 mặt thoáng, View trên cao cực kì đẹp, từ nhà ra 15m oto tránh, giao nhau với các đường lớn như Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Bờ sông...
      Phố Tương Mai, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 52 m2, hướng Đông, giá 800 tr tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      800 triệu 52 m2 15,39 triệu/m2
      Bán căn hộ L1 ĐH Kinh Tế Quốc Dân - Giải Phóng - Phố VọngLH Trường CĐT 0971 846 336.oto đỗ gần nhà - căn hộ chung cư 1 - 2 PN - căn hộ chung cư sáng...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      Trường - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 83 m2, giá 4,65 tỷ tại Đường Đặng Xuân Bảng - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.66 tỷ 83 m2 56,03 triệu/m2
      căn hộ 3 phòng ngủ 2 toilet tại KĐT mới Linh Đàm, Đại Kim, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 83 mét vuông...
      Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 34 m2 tại Đường Đông Thiên - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 34 m2 108,83 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố ĐÔNG THIÊN. VĨNH HƯNG. HOÀNG MAI+ DT. 34m² xây 4 tầng. Khung cột chắc chắn.+ Gần chợ kd tập nập. +trường cấp 1,2,3 đến ĐH. +Gần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp chính chủ ở ngay - Ba gác đỗ cửa

      3.7 tỷ 32 m2 115,63 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - BA GÁC ĐỖ CỬA- Sổ đẹp chuẩn phân lô. Nhà tự xây rất chắc chắn, chủ mới sửa lại đẹp long lanh, khách mua về ở ngay, thiết kế mỗi tầng 1...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hồng Giang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trịnh Đình Cửu - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 43 m2 255,82 triệu/m2
      -Vị trí đẹp, oto cách 10 mét, vài bước chân ra mặt phố Trịnh Đình Cửu, Hồ Định Công. Đi đường nào cũng tiện.-Gần BV Bưu Điện (khu dân trí cao), Gần các...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Đường Bùi Huy Bích, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      CHuyển công tác nên bán căn hộ Kim Văn Kim Lũ , Q Hoàng Mai+  DT : 73 mét vuông , 3 phòng ngủ , 2 vs , Pk , bếp , logia thoáng + đầy ...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 45 m2, giá tốt tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 45 m2
      chính chủ đã cọc căn 3  phòng ngủ cần bán căn 45m² toà CT11_KVKL+căn hộ chung cư thiết kế 1 ngủ ,  giá siêu mềm phù hợp để ở hoặc đầu tư...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 50 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.68 tỷ 50 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư mini phố Hoàng  Mai  - Trương Định , 2 ngủ full đồ, ở ngay, ngõ  oto - 0983 169 020Thông tin căn hộ chung ...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 35 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 35 m2 200 triệu/m2
      Siêu phẩm Giáp Bát, Ngõ thông 30m oto tránh, SĐCC , MT rộng thoáng sáng, Nhỉnh 7 tỉ- Nhà có vị trí rất đẹp , MT rộng bề thế , cách 30m ra ngõ oto tránh nhau...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 41 m2 tại Đường Đền Lừ 1 - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 41 m2 312,2 triệu/m2
      [PHÂN LÔ HOÀNG MAI] oto TRÁNH TRƯỚC CỬA - KD NHỘN NHỊP - KẾ BÊN TRƯỜNG HỌC - CÔNG VIÊN VÀ NHIỀU TIỆN ÍCH KHÁC- siêu hiếm CHỈ CÒN 1 căn DUY NHẤT KHÔNG CÒN...
      Đường Đền Lừ 1, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 35 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 35 m2 194,29 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đón tết Lĩnh Nam : 35m² , 5 tầng – oto đỗ cửa giá 6.8 tỉCần tiền KD tết nên cần bán ngay nhà đường Lĩnh Nam , Q Hoàng Mai+ DT: 35m² , xây 5...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 34 m2 tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ nhà mới. 34 mét vuông. Xây 5 tầng. Sổ riêng chính chủ. Nói không với quy hoạch. Nam Dư. Lĩnh Nam vị trí đẹp ngõ ôtô thông tiện ích bạt...
      Đường Lĩnh Nam, Đường Bùi Huy Bích, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 54 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 54 m2 52,78 triệu/m2
      căn hộ góc SIÊU ĐẸP - TẶNG NỘI THẤT RẤT ĐẸP - 2 NGỦ - 2 VỆ SINH - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - VIEW MẶT ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 3Vị trí tốt di chuyển vào trung tâm hay về...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Căn hộ góc 118m2 - Vật Tư Du Lịch - 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh - Nội thất cao cấp - Khu dân cư yên tĩnh

      5.7 tỷ 1183 m2 4,82 triệu/m2
      Căn góc chung cư Vật Tư Du Lịch _ Phố Trần Thủ ĐộSổ đỏ lâu dài, diện tích thông thủy 118,3m2Thiết kế 3 ngủ 2vs, 2 ban công. Nhà full nội thất thiết bị...
      Đường Đường Trần Thủ Độ, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 33 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 33 m2 156,07 triệu/m2
      Nhà mới kính khôngong. 33m². 5 tầng. 3 ngủ. Cách ôtô 5m. Ngõ thông gần chợ. Trường các cấp đến ĐH . Gần đường vành đai 3. Câu Vĩnh Tuy. Cầu Thanh Trì. Thuận...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 80 m2, giá 4,35 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      chung cư TÒA OCT2 DN2 BẮC LINH ĐÀMDT: 79.5 mét vuông (bìa đỏ)Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinhNội thất: Full toàn bộ mới, bao gồm: kệ TV, giường ngủ, tủ,...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!