Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.556 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 102 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 28.5 tỷ

      28.5 tỷ 102 m2 279,42 triệu/m2
      ➤ VỊ TRÍ: + Mặt phố Giáp Bát, Hoàng Mai. + Nằm ở vị trí trung tâm, nơi tập trung cư dân đông đúc. Cách bến xe Giáp Bát chỉ 200m....
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 6.7 tỷ

      6.7 tỷ 34 m2 197,06 triệu/m2
      - Vị trí gần ĐH Thăng Long , chợ Đại Từ , Hồ Linh Đàm .1 ph ra Nguyễn Xiển , Giải Phóng.- Kết nối nhanh chóng đến Nguyễn Xiển , Kim Giang , Vành Đai 3 , khu...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 70 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán miếng đất phân lô, vị trí đẹp, hiếm, DT 70 m2, MT 5,4 m, ôtô tránh nằm trong khu dân trí cao, an ninh đảm bảo. Khu vực giao thông đi lại vô cùng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 30 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 30 m2 230 triệu/m2
      Cần bán nhà 6 tầng Vĩnh Hưng Hoàng Mai giá chỉ 6,9 tỉ- Vị trí ĐẮC ĐỊA: Ngõ Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, TP Hà Nội gần phố Lĩnh Nam đường đang mở rộng, cực kỳ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 57 m2, giá 3.35 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.35 tỷ 57 m2 58,78 triệu/m2
      Bán chung cư tòa OCT1 X1 Đơn Nguyên 1 tòa Bắc Linh Đàm gần trường Billgates DT 57 mét vuông thiết kế 2PN2 nhà vệ sinh căn hộ góc rộng rãi...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 70 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8E-06 triệu

      0.01 triệu 70 m2 0,01 triệu/m2
      Nhà 5 tầng Định CôngLô góc 3 thoáng Thang máyChủ để lại đầy đủ nội thất cao cấpNgõ thôngXung quanh tiện ích bạt ngànGần các trường đại học Kinh tế quốc...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 64 m2, giá 4.1 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư Rice City Linh Đàm thiết kế 2PN2 nhà vệ sinh rộng rãi thoáng mát tiện ích bao quanh đầy đủ.Nội thất chung cư đầy đủ...
      Lô đất CT4 và CT5 khu đô thị mới Tây Nam Hồ Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 31 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5.7 tỷ

      5.7 tỷ 31 m2 183,88 triệu/m2
      ---Thông tin nổi bật: - Sân rộng, thoáng, mang đến không gian sống thoải mái. Vị trí gần các tiện ích quan trọng, đảm bảo cuộc sống tiện nghi. - Vị trí...
      Đường Nam Dư, Lĩnh Nam

      Sở hữu ngay nhà 40 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 6.95 tỷ

      6.95 tỷ 40 m2 173,75 triệu/m2
      - DT 40m2, xây dựng 4 tầng, với 5 phòng ngủ và 3 toilet, phù hợp cho gia đình lớn.- đầy đủ nội thất- Có sân chơi chung cho trẻ con và để xe...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 37 m2 tại Đường Hoàng Liệt - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 37 m2 183,79 triệu/m2
      🏡 Nhà hoàng liệt 5 Tầng - Lý tưởng cho Gia Đình nhiều thế Hệ, Chỉ hơn 6 tỉ! 👨‍👩‍👧‍👦🏠 5 tầng đầy đủ công năng: garage oto, phòng khách rộng, 4 PN lớn,...
      Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 75 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 75 m2 333,34 triệu/m2
      The Manor: Quỹ căn cắt lỗ mới cập nhật: liên kế, căn biệt thự. DT đa dạng từ 75 - 200m2
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim - Phường Thanh trì, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 120 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 120 m2 275 triệu/m2
      Vị trí hoàn hảo:Khu căn biệt thự cao cấp Đại Kim, đô thị đẳng cấp bậc nhất.Gần ngay các trường học uy tín: cấp 1, 2, 3, và hệ thống trường Bill...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 3.45 tỷ

      3.45 tỷ 50 m2 69 triệu/m2
      Tân_Mai - Nhỉnh 3 đồng có 50m - Ngõ oto tải đỗ cửa - Cơ hội đầu tư một không haiNhà đẹp giá mềm, ngõ tương đối rộng như phố cơ hội đầu tư lớn.Nhà 2 tầng...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 45 m2, giá 1.95 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 45 m2 43,34 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán nhanh chung cư 45m2 nội thất đầy đủ – CHỈ 1,9xtỉTòa 1A, tầng 29– căn hộ chung cư HH Linh Đàm• DT: 45m2, logia view hồ thoáng mát.•...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 27 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4.68 tỷ

      4.68 tỷ 27 m2 173,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà nguyên căn phố Vĩnh Hưng - Q. Hoàng Mai .+ Thiết kế: DT 27m² x 5 tầng x 3 ngủ .Sổ cũ 30m² , chính chủ đã đính chính , đo đạc lại...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 150 m2, giá 48 tỷ tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      48 tỷ 150 m2 320 triệu/m2
      khu đô thị VIP ĐỊNH CÔNG-HOÀNG MAI –  oto DỪNG ĐỖ, KD+ Bán nhà khu đô thị Định Công 150m², MT 10m, nhỉnh 48 tỉ (có thỏa thuận). + Vị trí: Mặt...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 52 m2, giá 750 tr tại Đường Minh Khai - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      750 triệu 52 m2 14,43 triệu/m2
      Chính chủ - bán căn hộ chung cư N1 Lĩnh Nam - Minh Khai - Hoàng Mai.liên lạc Hưng CĐT: 0982882602/p>Tòa nhà nằm trung tâm Q., đi lại thuận tiện giữa các...
      Đường Minh Khai, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 34 m2 tại Đường Hoàng Mai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6.9 tỷ

      6.9 tỷ 34 m2 202,95 triệu/m2
      ---Thông tin nổi bật: - Sân cực rộng, siêu thoáng, mang đến không gian sống thoải mái. Vị trí gần các tiện ích quan trọng, đảm bảo cuộc sống tiện nghi. Nhà...
      Đường Hoàng Mai, Mai Động

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!