Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 75 m2, giá tốt tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Tôi cần bán căn mặt đường Chu Văn An.DT 75 mét vuông.2 MT đường.MT 5m.Nội thất cơ bản.Giá 2x tỉ (LH trao đổi trực tiếp).số điện thoại: 0888 850 ***
      Dự án The Manor Central Park, Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 318 m2, giá 44 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      44 tỷ 318 m2 138,37 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập khu đô thịM Pháp Vân.- DT sổ 301,5 mét vuông - Thực tế 318 mét vuông.- MT lô góc: 35m.- Thiết kế sang...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 231 m2, giá 39,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      39.3 tỷ 231 m2 170,13 triệu/m2
      - KĐT Gamuda Garden đẹp nhất phía Đông TP Hà Nội, giao thông cực kỳ thuận lợi đi về các tỉnh phía bắc cũng như nội đô TP Hà Nội. Xung quoanh cây cối...
      Đường Vành Đai 3, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 56,9 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      56.9 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự The Manor Center Park, DT 253,7 mét vuông, 4 tầng rộng rãi.- biệt thự The Manor Center Park - cạnh Tòa Án nhân dân TP Hà Nội -...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 257 m2, giá 40 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 257 m2 155,65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu Botanic - Gamuda Gardens.- DT đất: 257 mét vuông.- Xây dựng 3 tầng DT sàn 110 mét vuông / sàn.- Vị trí đẹp,...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 102 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Trần Nguyên Đán - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 102 m2 200,99 triệu/m2
      + Cần bán nhà phân lô tại khu đô thị Định Công - chính chủ mới sửa chữa đẹp đẽ để ở nhưng con gái quyết định ở lại định cư bên Pháp nên chính chủ bán...
      Dự án KĐT Định Công, Đường Trần Nguyên Đán, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 7 tầng, 72 m2, giá 14,2 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.2 tỷ 72 m2 197,23 triệu/m2
      Tôi chuyển dịch cơ cấu TS cần bán ngay trước Tết biệt thự liên kế dự án Green Park - Vĩnh Hưng, thông tin cụ thể như sau:DT: 72 mét vuông.MT: 5m...
      Dự án Green Park Vĩnh Hưng, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 128 m2, giá 20 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 128 m2 156,25 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn liên kế khe thoáng khu đô thị Gamuda, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT 128 mét vuông x 4 tầng MT 7m hoàn thiện.- Vị...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 76 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.5 tỷ 76 m2 190,79 triệu/m2
      - Bán nhà liên kế khu đô thị Định Công, vỉa hè siêu rộng, đường trước nhà thênh thang, oto tránh nhau, khu dân trí cao, an ninh đảm bảo.- Vị trí nhà...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 118 m2, giá 22 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      22 tỷ 118 m2 186,45 triệu/m2
      BÁN CĂN liên kế THIẾT KẾ CHUẨN MALAYSIA DT 118m2 HOÀN THIỆN FULL đc: khu đô thị Gamuda Gardens, P. Trần Phú, Hoàng Mai, Thủ đô Hà NộiDT: 118m2, xây...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 154 m2, giá 25,5 tỷ tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      25.5 tỷ 154 m2 165,59 triệu/m2
      Cần bán liên kế góc - lô đầu hồi trong KĐT Gamuda.DT đất 154m.Xây dựng 4 tầng.Nhà thô nguyên bản CĐT bàn giao.Thiết kế đẹp, tối ưu không gian sử dụng.Vị...
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá tốt tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán căn hộ chung cư VP5 Linh Đàm - DT 72,2 mét vuông - 2N 2VS.- căn hộ VP5 nằm trong trung tâm bán đảo Linh Đàm, đc thừa hưởng đầy đủ các tiện...
      Dự án VP5 Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 239 m2, giá 33 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 239 m2 138,08 triệu/m2
      - a/c chính chủ cần bán biệt thự khu đô thị Gamuda Yên Sở, Tam Trinh, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT đất 239m2 x 3,5 tầng.- Vị trí đắc địa view vườn hoa...
      Dự án Gamuda City, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,78 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.78 tỷ 118 m2 32 triệu/m2
      Cần tiền nên bán căn hộ Gelexia Riverside căn hoa khôi của tòa với bạt ngàn tiện ích:- trường Tiểu học, cấp 2 Hoàng Mai chất lượng cao cách 100m, trường ...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 11,75 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.75 tỷ 55 m2 213,64 triệu/m2
      Bán nhà phân lô (liên kế) trong KĐT Đại Kim (đường Nguyễn Cảnh Dị) Q. Hoàng Mai, gần bán đảo Linh Đàm, nhà đẹp tiện ích nhiều, vị trí trung tâm đi lại...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán căn hộ chung cư tại HH Linh Đàm khu vực có đầy đủ tiện ích xung quanh như BV, trường học, chợ, công viên,...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,69 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.7 tỷ 96 m2 48,86 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu bán căn 3  phòng ngủ 96 m2 toà N01B K35 Tân Mai.căn hộ chung cư là căn hộ góc logia hướng Đông Nam thoáng mát view đẹp nhất...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 62 m2 40,33 triệu/m2
      Bán chung cư C13 Phòng Không Không Quân - Định Công - bàn giao 2018.- DT 62 m2.- Thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh.- Nội thất để lại full đồ nội thất...
      Dự án Chung cư C13 Bộ Quốc Phòng, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!